CHADEMA yaanzisha Harambee ya kuchangia familia za walioshitakiwa kwa ugaidi

babukijana

JF-Expert Member
Jul 21, 2009
8,212
2,000
Kinacho kuuma ni kipi ?Wewe umezoea kupewa hela 7000/- .Sisi tunaojua kutafuta mwenyewe acha tuchangie .
Angalia akili zenu sasa,toka mwaka 90 najitegemea sijawai kuomba hela kwa mtu kwa jambo lolote lile.hata msiba wala harusi sijachukua senti 10 ya mtu wala mchango.
 

Dialysis

JF-Expert Member
Sep 22, 2021
212
500
Angalia akili zenu sasa,toka mwaka 90 najitegemea sijawai kuomba hela kwa mtu kwa jambo lolote lile.hata msiba wala harusi sijachukua senti 10 ya mtu wala mchango.
Sasa Hivi hela nitachangia tena na tena.Kajinyonge basi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom