CHADEMA yaandaa semina maalum kwa viongozi wote wa Mikoa...


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,353
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,353 2,000
Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA kimeandaa semina maalum kwa wenyeviti na makatibu wote wa mikoa nchini.

Lengo la Semina hiyo ni kuwajengea uwezo wa kusimamia operesheni M4C katika mikoa yao. CDM kimeamua kupeleka operesheni ya M4C kuanzia ngazi ya shina. Chama kimeamua kupeleka operesheni hii kwa wananchi wenyewe na itasimamiwa na viongozi wa maeneo husika.

Semina hiyo itafanyika kwa siku mbili November 22 na 23 huko Karagwe mkoani Kagera.

Source: Clouds TV/ITV

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
More Updates from Tanzania Daima....


Wakati CCM ikianza ziara mikoani, Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kimeanza kujiimarisha kwa kuendesha mafunzo ya darasani na vitendo, kwa lengo la kuwajengea uwezo wenyeviti na makatibu wa mikoa 32 ya kichama.
Akizungumza na wandishi wa habari jijini Dar es Salaam jana, Mkurugenzi wa Mafunzo na Oganaizesheni wa CHADEMA, Benson Kigaila, alisema kuwa mafunzo hayo yatafanyika Novemba 22 hadi 23, mwaka huu, wilayani Karagwe, mkoa wa Kagera.
Kigaila alisema baada ya mafunzo hayo wataingia kwenye vitendo ambapo makatibu na wenyeviti hao watasambaa kushambulia vitongoji na vijiji vyote vya wilaya ya Karagwe, kwa kufanya mikutano ya hadhara katika maeneo hayo.
Alibainisha kuwa mafunzo hayo ya vitendo ni sehemu ya utekelezaji wa mikakati mbalimbali ya ujenzi na uimarishaji wa chama, hususan operesheni ya M4C ambayo imesaidia viongozi kuzungumza na wananchi kupitia mikutano ya ndani na hadhara.
Kuhusu M4C, Kagaila alisema wakati viongozi hao waliopata mafunzo wakiendelea, chama kitatoa ratiba ya operesheni hiyo kubwa itakayoendelea kufanyika kwa nchi nzima.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Naona Chadema wanapita njia zile zile wanazopita CCM mambo ya semina ni matumizi mabovu ya ruzuku kulipana posho ambazo ni kodi zetu...inaingia akilini watu wanatoka mikoani waende Karagwe Kagera, kwa nini wasifanyie Makao Makuu Dar es Salaam.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,983
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,983 1,500
Mmmmmmmmhhhhhhhh sijaelewa........... If not a joke then it has to be discussed further
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,353
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,353 2,000
Naona Chadema wanapita njia zile zile wanazopita CCM mambo ya semina ni matumizi mabovu ya ruzuku kulipana posho ambazo ni kodi zetu...inaingia akilini watu wanatoka mikoani waende Karagwe Kagera, kwa nini wasifanyie Makao Makuu Dar es Salaam.
Mkuu vipi mmetatua utata wa Uraia wa Katibu mkuu wenu?
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
26,572
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
26,572 2,000
Naona Chadema wanapita njia zile zile wanazopita CCM mambo ya semina ni matumizi mabovu ya ruzuku kulipana posho ambazo ni kodi zetu...inaingia akilini watu wanatoka mikoani waende Karagwe Kagera, kwa nini wasifanyie Makao Makuu Dar es Salaam.
Kimwili CCM, kiroho CDM.......wewe pa1 na mwenyekiti wako, mnashindwa kabisa kujizuia.mtajibeba mwaka huu
Mwambie TUNTE aje na cooked figures juu ya bajeti ya semina hii
 
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
348
Points
0
Age
29
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
348 0
Hii ni hatua nzuri na itakayozaa matunda hapo baadae 2014/2015
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,768
Points
2,000
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,768 2,000
Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA kimeandaa semina maalum kwa wenyeviti na makatibu wote wa mikoa nchini.

Lengo la Semina hiyo ni kuwajengea uwezo wa kusimamia operesheni M4C katika mikoa yao. CDM kimeamua kupeleka operesheni ya M4C kuanzia ngazi ya shina. Chama kimeamua kupeleka operesheni hii kwa wananchi wenyewe na itasimamiwa na viongozi wa maeneo husika.

Semina hiyo itafanyika kwa siku mbili November 22 na 23 huko Karagwe mkoani Kagera.

Source: Clouds TV
So wenyeviti na makatibu mikoa yote watenda kwenye simina Karagwe itakuwa njema.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,835
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,835 2,000
Mmmmmmmmhhhhhhhh sijaelewa........... If not a joke then it has to be discussed further
Mbona Taarifa ya habari hii imepewa coverage kubwa tu leo na Tv Station wakati taarifa za habari za usiku? Ni Benson Kigaira ndiye aliyetangaza.
 
S

Sipendi Ubepari

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2012
Messages
249
Points
0
S

Sipendi Ubepari

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2012
249 0
Jambo jema hili kwa taifa letu
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,213
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,213 0
Naona Chadema wanapita njia zile zile wanazopita CCM mambo ya semina ni matumizi mabovu ya ruzuku kulipana posho ambazo ni kodi zetu...inaingia akilini watu wanatoka mikoani waende Karagwe Kagera, kwa nini wasifanyie Makao Makuu Dar es Salaam.
kwa hiyo nani afadhali cdm ama ccm katika hili?
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,213
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,213 0
Cdm wasirudi nyuma,watanzania wana hamu ya mabadiliko,m4c iongezwe kasi!
 
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
952
Points
195
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
952 195
Sasa inabidi wahakikishe wakimaliza mkutano huko..wasambaratishe ccm kabla ya kurudi makwao....sio trip ya bure tu...lazima hao ccm waondolewe
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,681
Points
1,500
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,681 1,500
Litz akili yako haina AKILI, ni mafilifili matupu. Wewe ni against na kila kifanywacho na CDM. Hupendi? Kufa basi tukuzike.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,353
Points
2,000
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,353 2,000
Kimwili CCM, kiroho CDM.......wewe pa1 na mwenyekiti wako, mnashindwa kabisa kujizuia.mtajibeba mwaka huu
Mwambie TUNTE aje na cooked figures juu ya bajeti ya semina hii
Na lazima atapetape vibaya huku sisi tukisonga....
 

Forum statistics

Threads 1,296,014
Members 498,494
Posts 31,230,721
Top