CHADEMA:Within 14 Days pigeni Kimya Kimya


Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,042
Likes
3,237
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,042 3,237 280
Wakuu JF amani iwe nanyi.

Kwa kuwa inaonekana MM anapenda ku play na media kuhusu suala lake.

Na kwa kuwa speed yake ya ku lob na media katika ku seek for public Sympath ni kubwa mno.

Na Kwa kuwa mmeshatoa muongozo kuwa mmemtwanga barua yenye makosa yake 11 ambayo anapaswa kuieleza CC ni kwanini isimchukulie Further Discplinary actions ikiwemo kuvuliwa uanachama...na kwa kuwa leo kasema bado hajapokea hiyo Barua na pia wala hatasema siku akiipata....na kwa kuwa hatujui mode of Delivery ya hiyo Barua wether iko on transit or not...haijalishi.

Ushauri wangu ni kukaa kimya na kufuata taratibu zote Kimya kimya....hata akitimuliwa (Nitafanya sherehe) wala msipige kelele..yeye mwenyewe atakuja kwenye Media ku update.

Huyu mtu tumemchoka jaman..

Pigeni Kimya kimya jaman...

Cc Kurugenzi ya Habari Tumaini Makene
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
81,999
Likes
121,355
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
81,999 121,355 280
Hapo kwenye bold nilidhani niko peke yangu kwa kusubiri tamko hilo la kufukuzwa ili nifanye sherehe ya kumtoa kirus ndani ya CHADEMA. Kumbe tuko wengi lol!!!

Ushauri wangu ni kukaa kimya na kufuata taratibu zote Kimya kimya.... hata akitimuliwa (Nitafanya sherehe) wala msipige kelele..yeye mwenyewe atakuja kwenye Media ku update.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
57
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 57 135
CHADEMA tunataka CCM wawewawazi kwenye mambo yao kama mikataba na tenda za serikali.
Sasa iweje sisi suala la dogo ndani ya chama tunapendekeza ukimya na uficho?
Wenzetu CCM wanatoboa macho wananyofoa kucha na kutupa watu Mabwepande
Sasa tukichukua DOLA na gubu hili tulilonalo situtapeleka maelfu ya watu LUPANGO maisha na KUWANYONGA kimya kimya??

Eti piga kimya kimya!!

Hapo Blaza sipo na wewe.

Hukumu iwe wazi, makosa ya mtu yawekwe wazi na adhabu iwe wazi. Ukimya wa nini??? Huko chini ya carpet mnaficha nini??

CHADEMA ni chama makini, lakini ndani kuna vijiuvundo ambavyo vikiachiwa hata ubani hautafua dafu.
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
leo zito ndo nimejua kilaza na anaweweseka....ingekua mimi ningepiga kimya....nmeskia fina mango ni kama alikua akimchora hivi na vimaswali vyake vya kumtega....
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,042
Likes
3,237
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,042 3,237 280
CHADEMA tunataka CCM wawewawazi kwenye mambo yao kama mikataba na tenda za serikali.
Sasa iweje sisi suala la dogo ndani ya chama tunapendekeza ukimya na uficho?
Wenzetu CCM wanatoboa macho wananyofoa kucha na kutupa watu Mabwepande
Sasa tukichukua DOLA na gubu hili tulilonalo situtapeleka maelfu ya watu LUPANGO maisha na KUWANYONGA kimya kimya??

Eti piga kimya kimya!!

Hapo Blaza sipo na wewe.

Hukumu iwe wazi, makosa ya mtu yawekwe wazi na adhabu iwe wazi. Ukimya wa nini??? Huko chini ya carpet mnaficha nini??

CHADEMA ni chama makini, lakini ndani kuna vijiuvundo ambavyo vikiachiwa hata ubani hautafua dafu.
Hujauelewa uzi.
Omba kuelimishwa na uta darasiwa tu...
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,836
Likes
5,196
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,836 5,196 280
ngoja nianze kukaa kimya.....
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Zitto awezi kumuandikia barua Mbowe na Lema.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
57
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 57 135
Ni moja ya lugha zisizoeleweka kwetu tunao ongea Kiswahili na kiingereza.

Kwani ni kigiriki tu ndo hukielewi ama???
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Hauwezi kukaa kimya Zitto ndiyo habari ya mujini.
 
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
4,354
Likes
1,835
Points
280
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
4,354 1,835 280
Wewe kama mkweli mbona usiishutumu uongozi wa chama kwa kutuhadaa eti wameshatuma hiyo barua. Wetuma kwa posta ya konokono
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
215
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 215 160
Wewe kama mkweli mbona usiishutumu uongozi wa chama kwa kutuhadaa eti wameshatuma hiyo barua. Wetuma kwa posta ya konokono
Nawewe vipi unadhani anaipenda hiyo barua.anaweza hatakuficha ajaribu kujifanya hajapata.Mkuu zzk anahali ngumu muno.Anawaza hela zawatu kazi yenyewe hajaifanya.Ndo alikuwa ananza akafumaniwa.
 
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
1,072
Likes
10
Points
135
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
1,072 10 135
Nasubiria na mie ati akipigwa na chini siku hiyo nitakula biaaaaaaaaaaaaaaaaaaa sana tu uwezo ninao.Piga chini chini na atakuja mwenyewe humu kuwa oooh wajameni mie kwisnei and we're waiting for him here here kama asemavyo Mwai Kibaki Rais mstaafu wa Kenya.We're here here and we're waiting for him here here.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,580
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,580 280
Alikuwa haji hata Msikitini lakini sasa hivi anajifanya ni swala tano ili kutafuta sympath ya Waislamu sisi tutamtimua huyu msaliti anaweza hata akatuletea migogoro humu
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,918
Likes
373
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,918 373 180
Alikuwa haji hata Msikitini lakini sasa hivi anajifanya ni swala tano ili kutafuta sympath ya Waislamu sisi tutamtimua huyu msaliti anaweza hata akatuletea migogoro humu
Hii ndo point ya muhimu. Watanzania wasipokuwa makini tutagawanywa sana na machafuko juu.
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,042
Likes
3,237
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,042 3,237 280
Wewe kama mkweli mbona usiishutumu uongozi wa chama kwa kutuhadaa eti wameshatuma hiyo barua. Wetuma kwa posta ya konokono
Suala la yeye kusema hajapata barua linaweza kuwa kweli ama si kweli.
Na kwa kuwa amaeonesha kutafuta huruma ya watu possibility ya kuwa keshapewa ni kubwa.
Tusubiri hizo 14 Days kimya kimya...
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,042
Likes
3,237
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,042 3,237 280
Hatujawahi hata siku moja kumsikia akiongea na Media kuhusu tuhuma zake.
Though anasema amekuwa akituhumiwa kwa muda mrefu sana.
 

Forum statistics

Threads 1,250,661
Members 481,436
Posts 29,740,763