CHADEMA + Werema v/s Zitto : Naombeni tamko la CHADEMA kuunga mkono serikali


Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
25
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 25 135
Juzi katika kikao cha Bunge, Serikali Kupitia Mwanasheria wake Mkuu Jaji Werema ilitoa taarifa kwamba Mh Zitto Zuberi Kabwe aliyedai kwamba ana Majina ya Watanzania walioficha Pesa Uswisi Kinyume na Taratibu Amesema mbele ya Kiapo kwamba "Hatambui hata Mtanzania Mmoja aliyeficha Pesa Uswisi".

Baada ya Kauli hiyo kumeendelezwa Mijadala Mbalimbali na nimeshuhudia "THREAD" Mbalimbali zikianzishwa lakini zote zikiwa na Maudhui yale yale "CHADEMA WAMEUNGANA NA CCM KUMNANGA ZITTO", "CHADEMA YAMTOSA ZITTO KWENYE ISHU YA MABILIONI YA USWISI"

Mbaya zaidi nimeona "watu wale wale" wakiishia tu Kutunga "Hypothesis" Kujaribu kuelezea "Ni Kwa Nini Zitto ameahirisha Kutaja Majina Kama aliyovyahidi" na "Kwenda Mbali zaidi Kukana Kujua Majina ya Walioficha Uswisi".

Na watu wale wale wameendelea Kutoa Shutuma kwa CDM "Kwa nini Hawajamuunga Mkono Zitto" au "Kwa Nini Wamemuunga Mkono Warema" Katika hili nimeshangaa sana kuwaona watu ambao mimi nawaamini sana na wenye wameshika Bango hoja hii ya CCM

Mods with due respect najua mtashawishika kuinganisha hii thread na zile zingine ambazo zimeshindwa kujibu Maswali ya Msingi

Ninependa kama kuna mtu mwenye Tamko la CDM la Kumuunga Mkono Werema aliweke Hapa ili kama tunailaumu CDM kwa Kuunga Mkono CCM basi tuzungumze kwa Ushahidi na Si Hisia za Watu

Kama zilivyoachwa Thread zingine natumai kwamba na hii itaachwa vile vile bila kuunganishwa

NAOMBENI TAMKO LA CHADEMA KUUNGA MKONO KAULI YA WAREMA
Invisible Paw PainKiller
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
They say "silence means yes"!!!!!!

Sijui ni valid na reliable kwa kiasi gani!!!!!!!
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
25
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 25 135
They say "silence means yes"!!!!!!

Sijui ni valid na reliable kwa kiasi gani!!!!!!!
Silence Could Mean "Wanamuunga Mkono Zitto" kwa nini umechagua Maana?

Mkuu Bado unaleta Hisia

NATAKA TAMKO LA CHAMA
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,597
Likes
1,659
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,597 1,659 280
mkuu hii kitu wameikuza tuu, zito kutofautiana hoja na lema ni kutokana na mitazamo binafsi, sioni haja ya kuunganisha chama kwenye hili ukizingatia ile ilikuwa hoja binafsi haikubeba vision ya chama.
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
25
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 25 135
mkuu hii kitu wameikuza tuu, zito kutofautiana hoja na lema ni kutokana na mitazamo binafsi, sioni haja ya kuunganisha chama kwenye hili ukizingatia ile ilikuwa hoja binafsi haikubeba vision ya chama.
Kamanda mimi nawataka wale wote wanaodai kwamba "CDM IMEUNGA MKONO KAULI YA WEREMA" walete tamko.

@Njano 5 OLESAIDIMU Ritz ZeMarcopolo FaizaFoxy Rutashobolwa n.k NATAKA TAMKO LA CHAMA
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
Tamko washatoa. Kwasasa hawana haja na mabilioni ya Uswis madam aliyenangwa na Zitto Z Kabwe.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,893
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,893 280
Kama Lema angeshambuliwa na Werema, CHADEMA wangetoa tamko. Ila kwa vile aliyeshambuliwa ni Zitto ndo maana chama kimekaa kimya! Hoja ya werema imetiwa nguvu na kaulimya Lema kuwa yeye yupo tayari kuyataja hayo majina na hahitaji ulinzi katika kufanya hivyo. Swali la kujiuliza, ujasiri wa Lema umetokana na nini? Kama ameshindwa kutaja majina ya watu aliodai kuwa wametengeneza na kusambaza zile picha zake za kulawitiwa (ingawa anajua kuwa zile oicha hazikuwa za kutengwneza), ataweza hili la Mafisadi?
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,893
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,893 280
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
25
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 25 135
Mkuu, tamko baso halijatolewa na CHADEMA hawana haja ya kufanya hovyo so long aliyenangwa ni mbaya wao
Sasa Mkuu kama TAMKO HALIJATOLEWA kwa nini Watu wanasema CDM Inaunga Mkono Werema?
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,168
Likes
5,293
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,168 5,293 280
Silence Could Mean "Wanamuunga Mkono Zitto" kwa nini umechagua Maana?

Mkuu Bado unaleta Hisia

NATAKA TAMKO LA CHAMA
Kama unataka tamko la chama kaonane na Mnyika Tamko la chama hapa jf wewe kweli mbulula.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Silence Could Mean "Wanamuunga Mkono Zitto" kwa nini umechagua Maana?

Mkuu Bado unaleta hisia

NATAKA TAMKO LA CHAMA

Na bado huoni shida ya ukimya wao mpaka unatumia "could"!!!!!!!!!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
Silence Could Mean "Wanamuunga Mkono Zitto" kwa nini umechagua Maana?

Mkuu Bado unaleta Hisia

NATAKA TAMKO LA CHAMA
Kijana wa Nyaga, Unasubiri tamko la chadema ndiyo uende Serena Hotel kumtetea mteja wako...
 
kiabasaka

kiabasaka

Senior Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
146
Likes
0
Points
0
kiabasaka

kiabasaka

Senior Member
Joined Nov 28, 2013
146 0 0
Tamko la Chama anatoa katibu Mkuu sasa JF member tutakupa chini ya kapeti ila usinirekodi Au unataka nivuliwe madaraka Albedo
 
N

NO EXCUSE

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
407
Likes
43
Points
45
N

NO EXCUSE

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
407 43 45
mkuu hii kitu wameikuza tuu, zito kutofautiana hoja na lema ni kutokana na mitazamo binafsi, sioni haja ya kuunganisha chama kwenye hili ukizingatia ile ilikuwa hoja binafsi haikubeba vision ya chama.
Awali ilikuwa hoja ya chama lakini ikiwa kwenye popeline dogo akimbia nayo akaibinafsisha.
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
25
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 25 135
Naona Vijana wa Lumumba wamelielewa Vizuri hili Bandiko langu kwa Tahadhari kubwa.
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,764
Likes
185
Points
160
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,764 185 160
Tamko lachama kamuombe Mnyika sio JF mamber.
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013