Chadema wenzangu:maandalizi ya uchaguzi hayafanyiki kwenye mikutano..game inapigwa nje ya uwanja.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wenzangu:maandalizi ya uchaguzi hayafanyiki kwenye mikutano..game inapigwa nje ya uwanja..

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by wakusoma, Dec 1, 2017.

  1. wakusoma

    wakusoma JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2017
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 933
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 180
    Ndugu zangu acheni ile logic ya tumejaza watuuu..Sijui mafuriko..hizo Ni siasa za mrema za 1995..now days game(mikakati ya uchaguzi)inapigwa nje ya uwanja.

    Mfano mdogo chukulieni mechi za simba na Yanga.. Robo tatu ya mechi inachezwa nje..hii Ni pamoja na uchawi..kuhonga na kadhalika.

    Sio siri ccm huwa wanajipanga mapema Sana pengine six month before..kuongea na watu..kuwekana sawa na wanachama wao na kubwa zaidi kuhimizi kujiandikisha..

    Ni bora ukam sisitiza MTU mmoja ajiandikishe miezi 4 kabla kuliko kujaza nyomi la watu 200 wakati wa kampeni ambao wahuni tu wala hawakujiandikisha.

    Hatujaibiwa..ila tumepigwa kihalali.tutulie tujipange..na mkizidi kuleta malalamiko ya kitoto namna hii na mie nawahama soon.

    Tumepigwa kisayansi..tutulie.chungu ila ndiyo tiba.
     
  2. k

    kaitamarogo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2017
    Joined: May 23, 2016
    Messages: 259
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 60
    Kwenye nec ya kailima mi sina imani nayo
     
  3. ELI-91

    ELI-91 JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2017
    Joined: Aug 24, 2014
    Messages: 996
    Likes Received: 1,772
    Trophy Points: 180
    Ukweli kabisa, mtandao madhubuti ujengwe mapema kabisa
     
  4. M

    Milindi JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2017
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 1,134
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Ukijidai kupiga game nje ya uwanja unakamatwa na kung'olewa kucha! Mukulu alitamka! Spika fukuza hao wakija huku nawabana… Unamkumbuka Bungeni mwanae kombani! Tunawapiga ndani na nje ya bunge! Je ni vikao vingapi vya ndani vimevamiwa na watu kukamatwa na kuteswa… Mpango ni kuuwa upinzani kama wakulu walivyoahidi… Ni sayansi ambayo upinzani hawaiwezi hawana ajirapolisijeshiwasiojulikanank!
     
Loading...