Chadema wasilisheni pingamizi la kutangaza matokeo mahakamani


Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
33
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 33
Kwa mujibu wa katiba yetu,mshindi wa nafasi ya urais akitangazwa hakuna chombo chenye mamlaka ya kuhoji.Kwa namna hiyo basi nawashauri viongozi wa Chadema,kama sheria inaruhusu wawasilishe pingamizi mahakamani juu ya usitishwaji wa kutangaza matokeo halafu wafungue kesi ya uchakachuaji wa kura.Naamini kwa muda wote tangu kukamilika kwa majumuisho ya kura kwenye majimbo watakuwa wamekusanya ushahidi wa kutosha kuhusiana na uchakachuaji.

Ushahidi mwingine unaweza kuwa wazi kwa kuwa fomu zote zilizosainiwa na mawakala pamoja na wasimamizi zipo.Pia yaweza angalia idadi ya wapiga kura kutofautiana na matokeo yanayotolewa na NEC.
Chondechonde,msituangushe wapiga kura maadam mmeyakataa matokeo na mnatakwimu zote basi mwende mbele.Sisi tupo nyuma yenu.
Jumuiya za kimataifa zimekuwa na upofu katika kufanya tathimini halisi ya uchaguzi na jinsi umafia wa uchakachuaji ulivyofanyika hivyo naomba sana tusiwategemee kutoa tamko lolote.

Mungu awe pamoja nasi !!!!
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
AMEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEn
 
SOARES

SOARES

Senior Member
Joined
Jul 6, 2007
Messages
145
Likes
48
Points
45
SOARES

SOARES

Senior Member
Joined Jul 6, 2007
145 48 45
Hapo hswaaa ndio penyewe
 
M

Mwanaume

Senior Member
Joined
Oct 11, 2009
Messages
122
Likes
8
Points
35
M

Mwanaume

Senior Member
Joined Oct 11, 2009
122 8 35
Halafu huyu kikongwe L. makame anaulizwa swali kuhusu matokeo yanayotangazwa na tume kutofautiana na kwenye majimbo yeye anajibu wanatangaza matokeo waliyohakiki, Je kuhakiki ni pamoja kuwapigia kura upya kwa kubalidlisha haya kwenda kule na haya huko? Mimi Tanzania tuko shida kubwa sana ya demokrasia under, ndo mana hata watu hawajotokezi kupira. it is ridiculous, watanzania kupiga kura halafu mjinga mmoja au kikundi kubadilisha maamuzi yaliyofanywa na wapiga kura
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
Kwa mujibu wa katiba yetu,mshindi wa nafasi ya urais akitangazwa hakuna chombo chenye mamlaka ya kuhoji.Kwa namna hiyo basi nawashauri viongozi wa Chadema,kama sheria inaruhusu wawasilishe pingamizi mahakamani juu ya usitishwaji wa kutangaza matokeo halafu wafungue kesi ya uchakachuaji wa kura.Naamini kwa muda wote tangu kukamilika kwa majumuisho ya kura kwenye majimbo watakuwa wamekusanya ushahidi wa kutosha kuhusiana na uchakachuaji.

Ushahidi mwingine unaweza kuwa wazi kwa kuwa fumu zote zilizosainiwa na mawakala pamoja na wasimamizi zipo.Pia yaweza angalia idadi ya wapiga kura kutofautiana na matokeo yanayotolewa na NEC.
Chondechonde,msituangushe wapiga kura maadam mmeyakataa matokeo na mnatakwimu zote basi mwende mbele.Sisi tupo nyuma yenu.
Jumuiya za kimataifa zimekuwa na upofu katika kufanya tathimini halisi ya uchaguzi na jinsi umafia wa uchakachuaji ulivyofanyika hivyo naomba sana tusiwategemee kutoa tamko lolote.

Mungu awe pamoja nasi !!!!
Nakuunga mkono ikiwezekana ifanyike kesho kabla ya Ijumaa vingenevyo yakisha tangazwa itakuwa ngumu sana kupeleka mahakamani.
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
407
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 407 180
Sawa kabisa!
 
R

Rugemeleza

Verified User
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified User
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Chadema wafanye haraka sana na kuomba amri ya kupinga matokeo kutangazwa mpaka zoezi zima la kuhesabu kura litakapofanywa kwa mujibu wa sheria.
 

Forum statistics

Threads 1,205,319
Members 457,849
Posts 28,190,257