CHADEMA washtukia mchezo mchafu unaofanywa na CCM!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,756
Likes
2,746
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,756 2,746 280
SIRI IMEFICHUKA BAADA YA CHADEMA KUSHTUKIA MCHEZO MCHAFU UNAOENDESHWA NA CCM KWA KUWAHONGA MAKADA WA CHADEMA ILI WAJIUZURU KWA MARENGO YA KUSHINIKIZA KURUDISHWA KWA ZITTO KATIKA NYAZIFA ZAKE!!;

Barua za matamko ya waliokuwa wanachama wa chadema wanaojiuzuru zimeandikwa na mtu mmoja, katika barua hizo mambo yote yanashabihiana,

1-Wote wanapinga maamuzi ya kamati kuu ya Chadema,

2-Wote wanamzungumzia mtu mmoja Mh Zitto,

3-Wote wametumia font moja,

4-Wote wamekosea herufi za mwisho badala ya kuandika kujiuzuru wao wameandika kujiudhuru,

5-Wote baada ya kujiuzuru uongozi wamesisitiza kubaki wanachama,

je Barua hizi ni kwanini zinafanana sana??

je ziliandikwa na mtu mmoja na wao wakapewa wasome tu??

je nikwanini hawakuwahi kunun'gunika kabla au kulalamika??

Interenjensia ya Chadema ipo makini kabisa na soon wanaoratibu jambo hilo watakuwa hadharani,

WE SHALL OVERCOME.
 
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,572
Likes
740
Points
280
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,572 740 280
Kaaz kwel kwel!!
 
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
2,795
Likes
789
Points
280
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
2,795 789 280
Hizo ni sarakasi za mwisho mwisho za masalia...wanadhani wataokoka kwa propaganda hizo...vipi siku 14 bado tu?
 
S

Selema

Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
7
Likes
1
Points
0
S

Selema

Member
Joined Jul 20, 2011
7 1 0
SIRI IMEFICHUKA BAADA YA CHADEMA KUSHTUKIA MCHEZO MCHAFU UNAOENDESHWA NA CCM KWA KUWAHONGA MAKADA WA CHADEMA ILI WAJIUZURU KWA MARENGO YA KUSHINIKIZA KURUDISHWA KWA ZITTO KATIKA NYAZIFA ZAKE!!;

Barua za matamko ya waliokuwa wanachama wa chadema wanaojiuzuru zimeandikwa na mtu mmoja, katika barua hizo mambo yote yanashabihiana,
1-Wote wanapinga maamuzi ya kamati kuu ya Chadema,

2-Wote wanamzungumzia mtu mmoja Mh Zitto,

3-Wote wametumia font moja,

4-Wote wamekosea herufi za mwisho badala ya kuandika kujiuzuru wao wameandika kujiudhuru,

5-Wote baada ya kujiuzuru uongozi wamesisitiza kubaki wanachama,

je Barua hizi ni kwanini zinafanana sana??

je ziliandikwa na mtu mmoja na wao wakapewa wasome tu??

je nikwanini hawakuwahi kunun'gunika kabla au kulalamika??

Interenjensia ya Chadema ipo makini kabisa na soon wanaoratibu jambo hilo watakuwa hadharani,

WE SHALL OVERCOME.
Sijui unachokisema hapa kama ni sahihi inabidi chama kiangalia sana kwa makini maana tulikuwa tunategemea 2015 kuingia ikulu lakini kama ni mwenendo huu IIKULU kwa chadema itaka historia.
 
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
285
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
285 4 35
Hawa masalia hawana bahati hata kidogo na kama wanataka na wajiuzulu tu hatuoni tija ya kuwepo na wanafiki ndani ya chama cha demokrasia na maendeleo.

Intelejensia ya CDM tunaikubali na tuko nao bega kwa bega mwanzo mwisho.

WANAFIKI HAWANA BAHATI NG'O!
 
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
1,924
Likes
634
Points
280
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
1,924 634 280
Mpo kwaajili ya Mwenyekiti ili muendelee kunufaisha matumbo yenu... kweli kwenu maisha bila unafiki hayaendi.
 
S

Selema

Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
7
Likes
1
Points
0
S

Selema

Member
Joined Jul 20, 2011
7 1 0
Maneno yako na mawazo yako yanaelekea kama hutakii mema CDM
 
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
1,924
Likes
634
Points
280
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
1,924 634 280
Nyinyi ni watunzi hodari wa uongo wa kitoto... msiwafanye watanzania wajinga.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,915
Likes
15,385
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,915 15,385 280
Neno la Mwisho limenigusa saaaanaa saaaaaana WE SHALL OVERCOME
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,114
Likes
1,365
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,114 1,365 280
Haiezekani barua zifanane,,, mi hilo sijalichunguza,,
 
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
1,924
Likes
634
Points
280
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
1,924 634 280
SIRI IMEFICHUKA BAADA YA CHADEMA KUSHTUKIA MCHEZO MCHAFU UNAOENDESHWA NA CCM KWA KUWAHONGA MAKADA WA CHADEMA ILI WAJIUZURU KWA MARENGO YA KUSHINIKIZA KURUDISHWA KWA ZITTO KATIKA NYAZIFA ZAKE!!;

Barua za matamko ya waliokuwa wanachama wa chadema wanaojiuzuru zimeandikwa na mtu mmoja, katika barua hizo mambo yote yanashabihiana,

1-Wote wanapinga maamuzi ya kamati kuu ya Chadema,

2-Wote wanamzungumzia mtu mmoja Mh Zitto,

3-Wote wametumia font moja,

4-Wote wamekosea herufi za mwisho badala ya kuandika kujiuzuru wao wameandika kujiudhuru,

5-Wote baada ya kujiuzuru uongozi wamesisitiza kubaki wanachama,

je Barua hizi ni kwanini zinafanana sana??

je ziliandikwa na mtu mmoja na wao wakapewa wasome tu??

je nikwanini hawakuwahi kunun'gunika kabla au kulalamika??

Interenjensia ya Chadema ipo makini kabisa na soon wanaoratibu jambo hilo watakuwa hadharani,

WE SHALL OVERCOME.
Na anayeratibu uongo wa kitoto kuwachafua wanachama wengine?? Mnachochea kuni mbichi jisafisheni... Mnadhalilisha chama chenu.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
marehemu chadema, (rest in peace)
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
Kosa walilofanya sekeritariati ya cdm tangia mwanzo ni kujua juu ya huu usaliti na wakachukua hatua lakini wakasahau kukiondoa chanzo kikuu. Hatuwezi kuwalaumu sana kwa maana waliamini busara ingesaidia kumaliza hili jambo na kupelekea kufanya maamuzi magumu wakiwa wamechelewa kwa kiasi fulani. Kosa kubwa zaidi litakuwa ni kurudi nyuma.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
MSIMAMO WA CHADEMA MKOA WA SINGIDA

(i)Tunalaani, kuipinga na kuikemea kamati kuu ya chama dhidi ya maamuzi yao haya ya kipuuzi yaliyojaa chuki, hofu na wasiwasi mwingi kuelekea uchaguzi mkuu wa ndani ya chama

(ii)Tunamtaka mwenyekiti na katibu mkuu waitishe mara moja mkutano wa baraza kuu la chama kutolea maamuzi suala hilo.

(iii)Tunamtaka katibu mkuu awazuie wakurugenzi na maafisa wake aliowatuma kusambaa mikoani kusambaza waraka wa siri unaowachafua zitto na kitila na kwamba kufanya hivyo ni kujidharirisha wao wenyewe.

(iv)
Tunampa onyo kali katibu mkuu Dkt. Slaa kuwa asithubutu kukanyaga SINGIDA ikiwa bado hajayafanyia kazi maelekezo yetiu hapo juu, kuzunguka kwake mikoani baada ya kumvua vyeo zitto ni kwenda kuthibitisha kuwa amefanya makusudi mpango wake huo.

(v)Tunapenda wanachadema na watanzania watambue kuwa
Hatuna Imani na Mwenyekiti wa Taifa wa chama, Katibu Mkuu wa Chama, Kamati kuu kwa ujumla na tunamuagiza mbowe aivunje mara moja kisha nay eye ajiudhuru.

MWISHO, Kutokutii maamizio yetu haya ni kusababisha mgogoro usiokuwa na kikomo ndani ya chama hiki,Singida tunasema kuwa ''
kamati kuu inaweza kumvua zitto kabwe uongozi, inaweza kumuondolea heshima yake ndani ya jamii, inaweza pia kumsingizia kila aina ya uwongo itakavyo, lakini kamwe kamati kuu haiwezi KUZUIA MPASUKO NDANI YA CHADEMA.''
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
chadema ni mahodari kwa uwongo, uzushi, ubabaishaji na umangimeza, tuwapuuze
 
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
1,924
Likes
634
Points
280
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
1,924 634 280
Wameshakaa vikao vyao vya kuja humu kuwahadaa watanzania... Mnapinga mikakati ya wenzenu kipindi ambacho na nyie mna mikakati yenu.
 
F

fikirimswahili

Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
41
Likes
3
Points
15
F

fikirimswahili

Member
Joined Sep 1, 2013
41 3 15
Mimi nawashangaa. Kwani zzk hajamaliza kazi waliyokuwa wamemtuma!
 

Forum statistics

Threads 1,250,739
Members 481,468
Posts 29,743,643