CHADEMA wasafirisha miili ya marehemu kwa maziko. Familia yaikataa serikali


Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Wana Jf,

Kama mtakumbuka waziri mkuu juzi alitoa kauli ya serikali kuwa itagharamikia mazishi ya waliofariki katika milipuko ya mabomu na risasi Arusha.

Taarifa iliyothibitishwa ni kwamba Ndugu wa Marehemu wote wawili wamekataa serikali kujihusisha na mazishi ya ndugu zao.

Wakizungumza kwa nyakati tofauti ndugu hao wamesikitishwa na kitendo cha kushawishiwa kuwakataa CHADEMA, wamesema wao wapo na CHADEMA kwa kuwa wao pia ni wafiwa katika tukio ambalo lilitokea kwenye mkutano wao.

Leo hii miili ya marehemu wote zimesafirishwa kwenda makwao Tanga na Tabora, ambapo Mbunge Rose Kamili ndiye aliyeshughulikia taratibu zote ikiwa pamoja na kulipia gharama za usafiri, chakula na malazi kwa wote waliosafirisha miili ya ndugu zetu waliotangulia mbele ya haki.

Coster zote zimeondoka mapema leo kuelekea kwenye maziko.
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
Wana Jf,

Kama mtakumbuka waziri mkuu juzi alitoa kauli ya serikali kuwa itagharamikia mazishi ya waliofariki katika milipuko ya mabomu na risasi Arusha.

Taarifa iliyothibitishwa ni kwamba Ndugu wa Marehemu wote wawili wamekataa serikali kujihusisha na mazishi ya ndugu zao.

Wakizungumza kwa nyakati tofauti ndugu hao wamesikitishwa na kitendo cha kushawishiwa kuwakataa chadema, wamesema wao wapo na chadema kwa kuwa wao pia ni wafiwa katika tukio ambalo lilitokea kwenye mkutano wao.

Leo hii miili ya marehemu wote zimesafirishwa kwenda makwao Tanga na Tabora, ambapo Mbunge Rose Kamili ndiye aliyeshughulikia taratibu zote ikiwa pamoja na kulipia gharama za usafiri, chakula na malazi kwa wote waliosafirisha miili ya ndugu zetu waliotangulia mbele ya haki.

Coster zote zimeondoka mapema leo kuelekea kwenye maziko.
mods tunaomba msiunganishe hii thread ya Mungi na ya waziri mkuu ,hazijafanana na zaidi siyo rahisi kuiona kwani hiyo ya waziri mkuu ipo toka jana.
 
Last edited by a moderator:
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
Wana Jf,

Kama mtakumbuka waziri mkuu juzi alitoa kauli ya serikali kuwa itagharamikia mazishi ya waliofariki katika milipuko ya mabomu na risasi Arusha.

Taarifa iliyothibitishwa ni kwamba Ndugu wa Marehemu wote wawili wamekataa serikali kujihusisha na mazishi ya ndugu zao.

Wakizungumza kwa nyakati tofauti ndugu hao wamesikitishwa na kitendo cha kushawishiwa kuwakataa chadema, wamesema wao wapo na chadema kwa kuwa wao pia ni wafiwa katika tukio ambalo lilitokea kwenye mkutano wao.

Leo hii miili ya marehemu wote zimesafirishwa kwenda makwao Tanga na Tabora, ambapo Mbunge Rose Kamili ndiye aliyeshughulikia taratibu zote ikiwa pamoja na kulipia gharama za usafiri, chakula na malazi kwa wote waliosafirisha miili ya ndugu zetu waliotangulia mbele ya haki.

Coster zote zimeondoka mapema leo kuelekea kwenye maziko.
kwa kumkabidhi hiyo shughuli Rose kamili chadema walicheza kama pele , huyo mama hizo shughuli za kijamii especial misiba kwa tunaomfahamu hizo shughuli anazimudu kwani huwa anajitolea kwa hali na mali.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
mods tunaomba msiunganishe hii thread ya Mungi na ya waziri mkuu ,hazijafanana na zaidi siyo rahisi kuiona kwani hiyo ya waziri mkuu ipo toka jana.
Mungu atangulie wsnaisafiri,
Na Mungu awape pumziko la milele wahanga wote
 
Last edited by a moderator:
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,420
Likes
14,572
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,420 14,572 280
Chadema imo ndani ya damu ya Wa-Arusha..
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Likes
38
Points
145
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 38 145
Tunawaombea Mungu awape faraja zake wale wote wanaoguswa na misiba hii na kuwaongezea imani. Vilevile tunawaombea wasafiri salama na kuwapumzisha ndugu zetu kwa amani. Mungu azilaze roho za marehemu hawa pema peponi, amina.
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
2
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 2 135
Mwenyezi awatangulie na wafike salama huko waendako.
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,947
Likes
297
Points
180
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,947 297 180
very goood decision chadema never make a mistake to them ccm to this events .people are badly angry with them ....shout..............shame shame on ccm
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Daaah, afadhali ndugu zetu waende wakapumzike kwa amani maana haya maCCM yalitaka kuzishambulia hadi maiti hiyo jana. Ahadi yangu kwa hao marehemu ni kuwa nitajitoa kwa hali na mali katika kuifuta CCM hapo 2015 kupitia sanduku la kura na baada ya hapo muuaji wao Bw Mwigulu Nchemba atakamatwa na serikali ya CHADEMA na kuhukumiwa kunyongwa.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
62
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 62 145
Wana Jf,

Kama mtakumbuka waziri mkuu juzi alitoa kauli ya serikali kuwa itagharamikia mazishi ya waliofariki katika milipuko ya mabomu na risasi Arusha.

Taarifa iliyothibitishwa ni kwamba Ndugu wa Marehemu wote wawili wamekataa serikali kujihusisha na mazishi ya ndugu zao.

Wakizungumza kwa nyakati tofauti ndugu hao wamesikitishwa na kitendo cha kushawishiwa kuwakataa chadema, wamesema wao wapo na chadema kwa kuwa wao pia ni wafiwa katika tukio ambalo lilitokea kwenye mkutano wao.

Leo hii miili ya marehemu wote zimesafirishwa kwenda makwao Tanga na Tabora, ambapo Mbunge Rose Kamili ndiye aliyeshughulikia taratibu zote ikiwa pamoja na kulipia gharama za usafiri, chakula na malazi kwa wote waliosafirisha miili ya ndugu zetu waliotangulia mbele ya haki.

Coster zote zimeondoka mapema leo kuelekea kwenye maziko.
Mungu awalaze marehemu wote mahala pema peponi, amina
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,546
Likes
18,228
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,546 18,228 280
watu siku hizi ni waelewa, wengi hawababaishwi na Serikali ya magamba.!!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,441
Likes
1,400
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,441 1,400 280
kwa kweli nna hasira mbaya na ccm!
 
KING COBRA

KING COBRA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
2,783
Likes
62
Points
145
Age
29
KING COBRA

KING COBRA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
2,783 62 145

CCM maarufu kwa kushikana mabega!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Kwa mara nyingine waziri mkuu Mizengo Pinda amedanganya umma kwa kusema Serikali itawazika marehemu

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,274,326
Members 490,664
Posts 30,508,486