CHADEMA wanataka kuvuruga amani ya nchi, tuwe nao makini kama Taifa

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
110,209
2,000
wanataka kufanya mikutano ya ndani waacheni wafanye mimi sijaona sababu ya kuzuia mikutano ya ndani ya vyama. Kikubwa tu ni kuhusu Corona
Mkuu ccm kamwe hawajawahi kukubali kuwa na ushindani tangu waanzishe hilo shetani lao
 

zandrano

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
4,395
2,000
nashangaa kwa nn Msajili wa vyama hakifuti hiki chama au kukipa onyo kali maana kwa matamko yanyo tolewa na viongozi wake yanahatarisha amani ya Taifa letu. hawapaswi kufumbiwa macho.
 

Mzeiya96

Senior Member
Feb 21, 2015
184
250
Watakaoleta vurugu ni wale wanaowatuma jeshi la polisi kuwakamata CHADEMA.
Wangeachiwa wapayuke wenyewe tu bila kuwabugudhi.
 

Mokaze

JF-Expert Member
Aug 3, 2018
10,325
2,000
Ukweli ni kuwa walishapoteza direction kwa muda wa miaka sita toka uchaguzi wa mwaka 2015 na mpaka sasa hawa gea ya kuwapa kick ya kuweza kuwini watanzania.

Wanataka kupitia hoja ya kudai katiba mpya kama njia ya kuonekana wanatetea wananchi ili kuchafua amani ya taifa letu.

Hawa watu ni watu wabaya sana tuwe nao makini. Maana wameshajua hakuna upenyo wa kuikaba serikali ya Ccm.

My take: They should be shackled by all means necessary.

Idugunde nikiwa Dar mapumzikoni baada ya kuvuna mpunga.


Alaaa, inaonekana umelewa pombe kwa ela ya mavuno ya mpunga na umeamua kuandika huu ulevi, pole sana.
 

Ti Go

JF-Expert Member
Jun 28, 2012
688
500
Ukweli ni kuwa walishapoteza direction kwa muda wa miaka sita toka uchaguzi wa mwaka 2015 na mpaka sasa hawa gea ya kuwapa kick ya kuweza kuwini watanzania.

Wanataka kupitia hoja ya kudai katiba mpya kama njia ya kuonekana wanatetea wananchi ili kuchafua amani ya taifa letu.

Hawa watu ni watu wabaya sana tuwe nao makini. Maana wameshajua hakuna upenyo wa kuikaba serikali ya Ccm.

My take: They should be shackled by all means necessary.

Idugunde nikiwa Dar mapumzikoni baada ya kuvuna mpunga.
Twambie wanavurugaje amani wakati hawana jeshi, hawana siraha, hawana serikali. Hofu yenu ni nini? Waacheni uone litakalowapata.
 

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
24,091
2,000
Mtutano wa ndani unahusisha wanachama wa Cdm pekee. Kongamano je?

..unahusisha wanachama, waalikwa, na watakaojitokeza na kuruhusiwa kuhudhuria.

..kongamano, warsha, semina, mdahalo, ...ni aina za mikutano ya ndani.
 

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
24,091
2,000
Una uhakika?

..Ndio.

..kongamano, warsha, semina, mdahalo, vyote hivyo ni mikutano ya ndani.

..Polisi wamewaonea Chadema kwa kuzuia kongamano lao.

..Watu wanaojadili katiba hawawezi kuwa na nia ya kuharibu amani ya nchi.
 

Zegreaty

JF-Expert Member
Nov 24, 2010
784
500
Ukweli ni kuwa walishapoteza direction kwa muda wa miaka sita toka uchaguzi wa mwaka 2015 na mpaka sasa hawa gea ya kuwapa kick ya kuweza kuwini watanzania.

Wanataka kupitia hoja ya kudai katiba mpya kama njia ya kuonekana wanatetea wananchi ili kuchafua amani ya taifa letu.

Hawa watu ni watu wabaya sana tuwe nao makini. Maana wameshajua hakuna upenyo wa kuikaba serikali ya Ccm.

My take: They should be shackled by all means necessary.

Idugunde nikiwa Dar mapumzikoni baada ya kuvuna mpunga.
Mbona mnaogopa sana Katiba Mpya?
 

Subira the princess

JF-Expert Member
Mar 3, 2018
1,965
2,000
Ukweli ni kuwa walishapoteza direction kwa muda wa miaka sita toka uchaguzi wa mwaka 2015 na mpaka sasa hawa gea ya kuwapa kick ya kuweza kuwini watanzania.

Wanataka kupitia hoja ya kudai katiba mpya kama njia ya kuonekana wanatetea wananchi ili kuchafua amani ya taifa letu.

Hawa watu ni watu wabaya sana tuwe nao makini. Maana wameshajua hakuna upenyo wa kuikaba serikali ya Ccm.

My take: They should be shackled by all means necessary.

Idugunde nikiwa Dar mapumzikoni baada ya kuvuna mpunga.
kilaza ktk ubora wako
 

Idugunde

JF-Expert Member
May 21, 2020
4,444
2,000
..Ndio.

..kongamano, warsha, semina, mdahalo, vyote hivyo ni mikutano ya ndani.

..Polisi wamewaonea Chadema kwa kuzuia kongamano lao.

..Watu wanaojadili katiba hawawezi kuwa na nia ya kuharibu amani ya nchi.
Unadhani mikutano ya ndani inaitwa ya ndani sababu inafanyika kwenye ukumbi?

Mikutano ya ndani ya Chadema ni ile inayohusu masuala ya ndani ya Cdm?
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
9,033
2,000
Ukweli ni kuwa walishapoteza direction kwa muda wa miaka sita toka uchaguzi wa mwaka 2015 na mpaka sasa hawa gea ya kuwapa kick ya kuweza kuwini watanzania.

Wanataka kupitia hoja ya kudai katiba mpya kama njia ya kuonekana wanatetea wananchi ili kuchafua amani ya taifa letu.

Hawa watu ni watu wabaya sana tuwe nao makini. Maana wameshajua hakuna upenyo wa kuikaba serikali ya Ccm.

My take: They should be shackled by all means necessary.

Idugunde nikiwa Dar mapumzikoni baada ya kuvuna mpunga.
Wewe msukule wa jpm ujue boss wako alishakufa.
 

Bengal

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
6,421
2,000
Ukweli ni kuwa walishapoteza direction kwa muda wa miaka sita toka uchaguzi wa mwaka 2015 na mpaka sasa hawa gea ya kuwapa kick ya kuweza kuwini watanzania.

Wanataka kupitia hoja ya kudai katiba mpya kama njia ya kuonekana wanatetea wananchi ili kuchafua amani ya taifa letu.

Hawa watu ni watu wabaya sana tuwe nao makini. Maana wameshajua hakuna upenyo wa kuikaba serikali ya Ccm.

My take: They should be shackled by all means necessary.

Idugunde nikiwa Dar mapumzikoni baada ya kuvuna mpunga.
Sema hivi wanapambana na uharamia wenu,hivyo huwezi kuwapenda.
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
31,235
2,000
sheed.png
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom