CHADEMA wanafikiria namna bora ya kujitoa kwenye kinyang'anyiro cha ubunge Kinondoni na Siha | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wanafikiria namna bora ya kujitoa kwenye kinyang'anyiro cha ubunge Kinondoni na Siha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wakudadavuwa, Feb 10, 2018.

  1. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Igwe wanaJF

    Mambo ni hivi!! huenda wanamikakati wa Chadema sasa wanafikiria namna bora ya kuutangazia umma wa watanzania kuwa wanajitoa kwenye kinyang'anyiro cha ubunge Kinondoni na Siha. Kwa sasa itabidi waje na sababu mpya maanake ile ya kuminywa demokrasia wananchi wameichoka.

    Wengi walimshauri Mbowe kutoshiriki ili kuepuka aibu na angeendelea na ile ile sababu ya kuwa wao 'wananyanyaswa na kuuawa' lakini kwa sasa baada ya uchaguzi siri itafichuka kumbe hata kwenye kata 43 na Longido wananchi waliwakataa.

    Sasa mambo ni hivi..hivi....hiviii! Ni wakati was kuacha kujiaminisha Kongo na kuukubali ukweli kwamba Chadema imefubaa.

    Naam,namaliza kwa kusisitiza....Chadema mambo ni hiviii!
     
  2. j

    jigoku JF-Expert Member

    #61
    Feb 11, 2018
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,383
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Wewe unayo, hopeless moving figure
     
  3. c

    chikundi JF-Expert Member

    #62
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,218
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Inawezenaje Serikali kukosa jeshi na polisi?
     
  4. c

    chikundi JF-Expert Member

    #63
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,218
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Wasusie tena, sab si zile zile za mwanzo.
     
  5. c

    chikundi JF-Expert Member

    #64
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,218
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Barua za nini? Hawapati.
     
  6. c

    chikundi JF-Expert Member

    #65
    Feb 11, 2018
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,218
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Wasusie tu tena.
     
  7. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #66
    Feb 12, 2018
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26,400
    Likes Received: 17,583
    Trophy Points: 280
    Pole sana.Naona wakati wa kuomba kura,sidhani kama hata wazazi wenu mnawafanyia hivi.Ukiona mtu anakusalimia kila dakika ujue anataka kukupiga tu.

    Wakati wa kuomba kura hata mkiambiwa mchapwe viboko naona mtakubali.Na wewe nenda kapige magoti uwasujudie wapiga kura.

    [​IMG]
     
  8. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #67
    Feb 17, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...