CHADEMA wanafikiria namna bora ya kujitoa kwenye kinyang'anyiro cha ubunge Kinondoni na Siha | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wanafikiria namna bora ya kujitoa kwenye kinyang'anyiro cha ubunge Kinondoni na Siha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wakudadavuwa, Feb 10, 2018.

  1. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Igwe wanaJF

    Mambo ni hivi!! huenda wanamikakati wa Chadema sasa wanafikiria namna bora ya kuutangazia umma wa watanzania kuwa wanajitoa kwenye kinyang'anyiro cha ubunge Kinondoni na Siha. Kwa sasa itabidi waje na sababu mpya maanake ile ya kuminywa demokrasia wananchi wameichoka.

    Wengi walimshauri Mbowe kutoshiriki ili kuepuka aibu na angeendelea na ile ile sababu ya kuwa wao 'wananyanyaswa na kuuawa' lakini kwa sasa baada ya uchaguzi siri itafichuka kumbe hata kwenye kata 43 na Longido wananchi waliwakataa.

    Sasa mambo ni hivi..hivi....hiviii! Ni wakati was kuacha kujiaminisha Kongo na kuukubali ukweli kwamba Chadema imefubaa.

    Naam,namaliza kwa kusisitiza....Chadema mambo ni hiviii!
     
  2. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #41
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Habari ndio hiyo
     
  3. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #42
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Kamanda hii mbinu ya Chadema kujidhuru ili kujenga taswira ya kuonewa imeshtukiwa na wananchi
     
  4. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #43
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Jikite kwenye hoja
     
  5. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #44
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Jikite kwenye hoja
     
  6. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #45
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Umeanza link?
     
  7. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #46
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Unaishi Kinondoni sehemu gani? Au nawewe ni keyboard warrior
     
  8. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #47
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Povu
     
  9. R

    Retired JF-Expert Member

    #48
    Feb 11, 2018
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 12,069
    Likes Received: 14,694
    Trophy Points: 280
    source of information is important for whatever you post here if you are not an originator!
     
  10. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #49
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 2,257
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Slt
     
  11. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #50
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Hujambo?
     
  12. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #51
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Hujambo?
     
  13. R

    Retired JF-Expert Member

    #52
    Feb 11, 2018
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 12,069
    Likes Received: 14,694
    Trophy Points: 280
    Unamsalimia nani? maana sikuelewi
     
  14. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #53
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Hujambo?source ni Ufipa
     
  15. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #54
    Feb 11, 2018
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 71,723
    Likes Received: 548,214
    Trophy Points: 280
    Indeed walahi!
     
  16. R

    Retired JF-Expert Member

    #55
    Feb 11, 2018
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 12,069
    Likes Received: 14,694
    Trophy Points: 280
    wewe hii umepost nini? huna la kufanya?
     
  17. D

    Darleen JF-Expert Member

    #56
    Feb 11, 2018
    Joined: Dec 2, 2017
    Messages: 549
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 80
    Chadema ilikufa tangu 2015 walipomkaribisha shame of the year
     
  18. Magonjwa Mtambuka

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #57
    Feb 11, 2018
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 11,789
    Likes Received: 6,664
    Trophy Points: 280
    Jamaa akishaandika kizungu chake cha kuombea maji huwaga anajionaa, utafikiri ndio ameambiwa ataenda mbinguni, duh.
     
  19. MAGALEMWA

    MAGALEMWA JF-Expert Member

    #58
    Feb 11, 2018
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 4,148
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu CHADEMA siyo wananchi?
     
  20. A

    Allineando JF-Expert Member

    #59
    Feb 11, 2018
    Joined: Aug 7, 2016
    Messages: 1,694
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Ccm is in bed dying
     
  21. j

    jigoku JF-Expert Member

    #60
    Feb 11, 2018
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,383
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Mtajitoa nyinyi, subirini kadri siku zinavyosogea kuelekea uchaguzi utajua vema chadema wanatania au wanasema kitu walichodhamiria, pamoja na mbinu chafu za kizandiki lkn taarifa za ndani zinadai chadema wamejiandaa kufa kwa ajili ya kupinga dhuluma, unyanyasaji na uminywaji wa demokrasia kwenye uchaguzi, hakika nakwambia mtonyaji wangu ameniambia tayari vikosi vyote vyenye weledi wa kukabiliana na policcm na Tissccm vimewasili jijini Dar kuungana na walioko Dar, wengine tunaona umwagaji damu utatamalaki kama ccm wataendelea na electoral fraud hususan ni intimidation na mengine kama hayo.

    Mikakati yote ya kukutana na wapiga kura (voter contact activities) ccm wamezidiwa iwe ni public meeting au door to door na nyinginezo tathimini inaonyesha ccm wamezidiwa.

    Na mmoja wa wanamikakati amenitonya kwamba hata hesabu za ku-calculate base voters wa chadema sambamba na wale swing voters kupitia kanuni inayojengwa na category of polling stations ccm wamezidiwa.
    Sasa mleta uzi sijui umetumwa na nani kutaka kupotosha watu hapa JF.
    Muda ni mwalimu mzuri, tusubiri tu.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...