CHADEMA wanafikiria namna bora ya kujitoa kwenye kinyang'anyiro cha ubunge Kinondoni na Siha | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wanafikiria namna bora ya kujitoa kwenye kinyang'anyiro cha ubunge Kinondoni na Siha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wakudadavuwa, Feb 10, 2018.

  1. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Igwe wanaJF

    Mambo ni hivi!! huenda wanamikakati wa Chadema sasa wanafikiria namna bora ya kuutangazia umma wa watanzania kuwa wanajitoa kwenye kinyang'anyiro cha ubunge Kinondoni na Siha. Kwa sasa itabidi waje na sababu mpya maanake ile ya kuminywa demokrasia wananchi wameichoka.

    Wengi walimshauri Mbowe kutoshiriki ili kuepuka aibu na angeendelea na ile ile sababu ya kuwa wao 'wananyanyaswa na kuuawa' lakini kwa sasa baada ya uchaguzi siri itafichuka kumbe hata kwenye kata 43 na Longido wananchi waliwakataa.

    Sasa mambo ni hivi..hivi....hiviii! Ni wakati was kuacha kujiaminisha Kongo na kuukubali ukweli kwamba Chadema imefubaa.

    Naam,namaliza kwa kusisitiza....Chadema mambo ni hiviii!
     
  2. Tua Ngoma

    Tua Ngoma JF-Expert Member

    #21
    Feb 10, 2018
    Joined: Apr 14, 2015
    Messages: 1,655
    Likes Received: 2,573
    Trophy Points: 280
    Naona wananchi wote wamevaa kofia na tisheti mpya za ccm..........maigizo mnayaweza
     
  3. o

    olyanu JF-Expert Member

    #22
    Feb 10, 2018
    Joined: May 30, 2017
    Messages: 1,843
    Likes Received: 1,056
    Trophy Points: 280
    Professional editing that has been done unprofessionally
     
  4. yeddy guyy

    yeddy guyy JF-Expert Member

    #23
    Feb 10, 2018
    Joined: Mar 31, 2015
    Messages: 404
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 80
    ni mtulia tena kinondoni ccm mbele kwa mbele ushindi wa kimbungaaa
    makarai peleka kwenye ujenzi hapa kazi tu.wapinzani na muisome namba.
     
  5. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #24
    Feb 10, 2018
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 47,525
    Likes Received: 30,150
    Trophy Points: 280
    Uzi wa kijinga sana !
     
  6. R

    Retired JF-Expert Member

    #25
    Feb 10, 2018
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 12,073
    Likes Received: 14,703
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini CCM wanatumia nguvu sana humu mitandaoni kuhusu Kinondoni? Siha sioni, kuna nini? Nasikia wamekataa kuwaapisha mawakala wa CDM! Kuna mtu anaitwa Wandamba nadhani anaweka machapisho si chini ya 1000 kwa siku hapa JF
     
  7. ArchAngel

    ArchAngel JF-Expert Member

    #26
    Feb 10, 2018
    Joined: Oct 11, 2015
    Messages: 2,278
    Likes Received: 1,368
    Trophy Points: 280
    Unaanza kwa kashfa dhidi ya upinzani halafu unaunganisha na picha za kampeni..

    Chama cha majitaka
     
  8. N

    Ndugu wa Trump JF-Expert Member

    #27
    Feb 10, 2018
    Joined: Nov 9, 2016
    Messages: 696
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 180
    Ndugu unajitahidi kutetea CHADEMA, hivi huwaga huna Shughuli nyingine ?
     
  9. N

    Ndugu wa Trump JF-Expert Member

    #28
    Feb 10, 2018
    Joined: Nov 9, 2016
    Messages: 696
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 180
    Mbona na nyie singinda mlisusa lakini kinondoni mpo?
     
  10. N

    Ndugu wa Trump JF-Expert Member

    #29
    Feb 10, 2018
    Joined: Nov 9, 2016
    Messages: 696
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 180
    Mnanikumbusha chopa Tatu kata Tatu
     
  11. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #30
    Feb 10, 2018
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 6,794
    Likes Received: 14,743
    Trophy Points: 280
    Rubbish.
     
  12. C

    CWR2016 JF-Expert Member

    #31
    Feb 10, 2018
    Joined: Dec 14, 2017
    Messages: 1,545
    Likes Received: 2,429
    Trophy Points: 280
    Muwape mawakala barua ..leo tumemzika aliyekuwa meneja kampeni msaidizi marehemu Tambwe..
    Kesho tunarejea..

    Yani huu uzushi waaminishe wasio wana kinondoni.

    Awamu hii hapa kinondoni CCM mtakimbia nawaambia.
    Vijana tupo mitaani nyumba kwa nyumba. Hii ni style iliyowachanganya sana CCM.
     
  13. Magonjwa Mtambuka

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #32
    Feb 10, 2018
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 11,789
    Likes Received: 6,665
    Trophy Points: 280
    Achane naye huyo jamaa ameshiba matango pori anayolishwa na da'Mange.
     
  14. bs group

    bs group JF-Expert Member

    #33
    Feb 10, 2018
    Joined: Apr 28, 2017
    Messages: 835
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 80
    ujinga wa kiwango cha juu san
     
  15. R

    Retired JF-Expert Member

    #34
    Feb 10, 2018
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 12,073
    Likes Received: 14,703
    Trophy Points: 280
    Nyie na nani? I am neither CCM nor CDM, I stand for justice
     
  16. U

    Undu JF-Expert Member

    #35
    Feb 10, 2018
    Joined: May 18, 2013
    Messages: 1,829
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Sijaona lolote zaidi ya umma kuendelea kuwa masikini
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #36
    Feb 10, 2018
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 33,826
    Likes Received: 41,315
    Trophy Points: 280
    CCM na akili za kuku[​IMG]
     
  18. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #37
    Feb 10, 2018
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 47,525
    Likes Received: 30,150
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna tajiri asiye na kazi ?
     
  19. BILLY ISISWE

    BILLY ISISWE JF-Expert Member

    #38
    Feb 10, 2018
    Joined: Feb 10, 2014
    Messages: 1,114
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Vijana wa kiume na visichana vya KINONDONI ndio wanashindana. Tukukumbuke vijana wa kiume ni wavivu sana kwenye kupiga kura. Na CCM wanamtaji mkubwa sana kwa hilo.
     
  20. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #39
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Naam,hiki nacho ni kisingizio kizuri
     
  21. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #40
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,948
    Likes Received: 8,475
    Trophy Points: 280
    Mmeshaanza kutengeneza sababu
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...