CHADEMA wanafikiria namna bora ya kujitoa kwenye kinyang'anyiro cha ubunge Kinondoni na Siha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wanafikiria namna bora ya kujitoa kwenye kinyang'anyiro cha ubunge Kinondoni na Siha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wakudadavuwa, Feb 10, 2018.

  1. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,516
    Likes Received: 8,027
    Trophy Points: 280
    Igwe wanaJF

    Mambo ni hivi!! huenda wanamikakati wa Chadema sasa wanafikiria namna bora ya kuutangazia umma wa watanzania kuwa wanajitoa kwenye kinyang'anyiro cha ubunge Kinondoni na Siha. Kwa sasa itabidi waje na sababu mpya maanake ile ya kuminywa demokrasia wananchi wameichoka.

    Wengi walimshauri Mbowe kutoshiriki ili kuepuka aibu na angeendelea na ile ile sababu ya kuwa wao 'wananyanyaswa na kuuawa' lakini kwa sasa baada ya uchaguzi siri itafichuka kumbe hata kwenye kata 43 na Longido wananchi waliwakataa.

    Sasa mambo ni hivi..hivi....hiviii! Ni wakati was kuacha kujiaminisha Kongo na kuukubali ukweli kwamba Chadema imefubaa.

    Naam,namaliza kwa kusisitiza....Chadema mambo ni hiviii!
     
  2. Tua Ngoma

    Tua Ngoma JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2018
    Joined: Apr 14, 2015
    Messages: 1,624
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Ukweli ulio wazi ni kuwa CCM ilikufa toka 2013.....Saivi CHADEMA wanashindana uchaguzi na polisi, usalama wa taifa na tume.......CCM hakuna chama.
     
  3. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,516
    Likes Received: 8,027
    Trophy Points: 280
    Mambo ni hiviii.. Hivi
     
  4. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #4
    Feb 10, 2018
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 8,250
    Likes Received: 7,287
    Trophy Points: 280
    Hiyo Propaganda hata mtoto mdogo anayesoma chekechea atabaini kuwa unampiga fix!

    CCM bila Jeshi la Polisi na vyombo vya dola ni wepesi kama katatasi ya tissue!
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 20,311
    Likes Received: 11,458
    Trophy Points: 280
    Mbaya zaidi hatukuwabembeleza kurudi kwenye kinyang'anyiro.
     
  6. Tall Guy fam

    Tall Guy fam Senior Member

    #6
    Feb 10, 2018
    Joined: Jan 16, 2017
    Messages: 165
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Nimefungua huu uzi fasta fasta nikijiua ni kitu serious :D
     
  7. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,516
    Likes Received: 8,027
    Trophy Points: 280
    Haupo serious
     
  8. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2018
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,516
    Likes Received: 8,027
    Trophy Points: 280
    Mambo ni hivi
     
  9. namlexink

    namlexink JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2018
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    hizo ni statement za wavaa sketi kama wewe kwa hiyo endelea
     
  10. Black Coffee

    Black Coffee JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2018
    Joined: Aug 26, 2016
    Messages: 1,489
    Likes Received: 2,102
    Trophy Points: 280
    Mkuu udaku haufai kwenye siasa uzi umekaa kimbea mbea kuanzia heading hadi content ukipata Jambo tulia litafakari na ulete uandishi unaoeleweka sio kila mtu jf ni mdaku
     
  11. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2018
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 15,035
    Likes Received: 22,551
    Trophy Points: 280
    Mzozo unaondelea Sasa hivi Mtaa wa Ufipa ni ama wajitoe au waanzishe Vurugu kupata kisingizio cha kuwa Uchaguzi umevurugwa!
     
  12. M

    Mnasihi JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2018
    Joined: Oct 9, 2013
    Messages: 3,593
    Likes Received: 1,922
    Trophy Points: 280
    Mshukuru Sudi Brown na shilawadu yake kwa kukupatia msemo vinginevyo wewe na kadegree kako ka chupi mambo ni ya hovyo upstairs! Huna ulijualo juu ya propaganda zaidi ya kuuza sura na umbea! Kwa mtazamo wako finyu unaamini kuwa ccm itashinda ilihali asubuhi na mapema cdm inatangaza mshindi! Vipi msaada wa Slaa unawapovusha ubongo? Slaa hana tofauti na mamba kwani kumeza bila kutafuna ni desturi yake na usisahau hafugiki na hana urafiki!
     
  13. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2018
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 17,031
    Likes Received: 41,619
    Trophy Points: 280
    Subiri tarehe 17 ifike ndio ulete huu upuzi wako.
     
  14. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2018
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 17,031
    Likes Received: 41,619
    Trophy Points: 280
    Huyu ndio kiongozi wetu mkuu
     
  15. Frediluu

    Frediluu JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2018
    Joined: Nov 21, 2015
    Messages: 958
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 60
    Vyovyote itakavyokua,

    CDM wajue tu hawapambani na chama cha mapinduzi, hasa nyakati hizi, wanapambana na taasisi yenye ushirika wa kudumu na taasisi nyingine zenye nguvu kama polisi, mgambo, watu wasiojulikana, wakati mwingine jeshi na raia wachache aliojitoa ufahamu na kunywa maji ya bendera ya kijani kwenye kiangazi.

    Cha maana sana kwa CDM ni kudumisha UKAWA na kuacha uchama, kumsimamisha anayekubalika na UKAWA kwa ujumla kuliko anayekubalika na CDM huku hakubaliki na CUF ama chama kingine cha siasa. UKAWA lazima ujiimarishe uwe na ngome Imara huku wakitambuana kikamilifu. Hapa naamini wataweza kua na fikra mtambuka na lazima matokeo watayaona hata kama siyo Siha na Kinondoni basi angalau 2020.

    Najua CCM ilishakufa kitambo na yamebaki matambo na ubabe ila UKAWA msipojitathmini na kuchukua hatua hakika hamtabaki salama.

    Yangu macho maana siku hazigandi.
     
  16. MAGALEMWA

    MAGALEMWA JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2018
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 3,985
    Likes Received: 2,226
    Trophy Points: 280
    Aibu waziri anawashwa washwa. Mpango wenu wa kuwanyima mawakala wa CHADEMA wasiapishwe hadharani. Jitayarisheni kwa kimbunga
     
  17. Frey Cosseny

    Frey Cosseny JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2018
    Joined: Feb 4, 2015
    Messages: 1,493
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Baada ya kuona Hali tete kwao sasa chadema wanajipanga kutimua mbio na kujitoa kinondoni.
    Taarifa toka ndani inasema mkakati unapangwa na viongozi wa chama icho kuleta fujo kisa kujitoa.
    Majuzi walipanga kuendesha kampeni kupitia misikiti lakini hata hiyo inaonekakana waumini wengi wakislam wamegoma kuwaelewa.
    Mipango yao ya mwisho kwa sasa ilikuwa kuwanunua mawqkala wa ccm.
    Check hapa picha ya mkutano wa ccm tandale Leo.
    Ccm oyeeee[​IMG][​IMG][​IMG]
     
  18. Magonjwa Mtambuka

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2018
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 10,118
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Makamanda uchwara makarai hapa hautayona.
     
  19. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2018
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26,415
    Likes Received: 17,560
    Trophy Points: 280
    Naona kila baada ya dakika kumi ni Uzi wa Kinondoni.Wapeni Mawakala barua acheni ujuha
     
  20. Tua Ngoma

    Tua Ngoma JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2018
    Joined: Apr 14, 2015
    Messages: 1,624
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Kweli huo mkutano wa ccm,nikajua mkutano wa ccm na wananchi,maana sio kwa jezi hizo
     
Loading...