CHADEMA wanaangaza, wanatoa nuru njema kuliko mwenge wa uhuru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wanaangaza, wanatoa nuru njema kuliko mwenge wa uhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safety last, Jul 4, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kumekuwa na mwenge wa uhuru unaokimbizwa mikoa yote ,kuzindua miradi mbalimbali ambayo mwishoni ni mibovu,ubadhirifu na ufujaji wa mali ya umma imegundulika ndani ya miradi hiyo mfano shule,visima vya maji safi, majosho ya ngombe tumeshudia yakiwa hayana ubora! Ila wanaume na wanawake wa chadema kule bungeni angalau wanatuamsha na kujiskia tuko kwenye nchi wamegeuka NURU ya Taifa sasa hakuna anayebisha mawaziri ,wakuregenzi wanakaa kwenye nafasi zao kwa makini ili wasijefyatuliwa na chadema ambao kwa wakati huu ndio wamegeuka mwanga wa nchi ! hongera Chadema tena hongera sana
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Chadema nuru yetu
     
  3. M

    MPG JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema ni chama cha ukombozi kwa watanzania,uhuru wa ukweli kupatikana soon kupitia CHADEMA.VIVA CHADEMA.
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kama bunge la leo nimelipenda...Suzan Lyimo kawachana tena serikali...safi sana!!
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    mwenge wa ukweli ni CDM, sio huo wa kibatari wakutafuna kodi zetu, kwanza wauzime coz mafuta ya taa yamepandishwa kodi.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kawachana wake wa marais wanaoingia ikulu kuacha kuunda taasisi tofauti tofauti wakiondoka wanaondoka nazo. iundwe taasisi moja kila anapoingia rais mkewe au km rais ni mwanamke basi mme aongoze hiyo taasi akiondoka taasisi iko pale pale. ukumbi ulikuwa kimyaaa kusikiliza nondo za CHADEMA na upinzani kwa jumla
     
Loading...