CHADEMA wamteua Juma Rashid Upinde Kugombea jimbo la Liwale


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,206
Likes
9,796
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,206 9,796 280
CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO (CHADEMA)ll

UTEUZI WA MGOMBEA UBUNGE; UCHAGUZI WA MARUDIO JIMBO LA LIWALE

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kupitia Kikao Maalum cha Kamati Kuu iliyoketi Jumatatu, Septemba 10, 2018, jijini Dar es Salaam, kimemteua Ndugu Juma Rashid Upinde kuwa Mgombea Ubunge wa Jimbo la Liwale, katika uchaguzi utakaofanyika Oktoba 13, mwaka huu.

Kamati Kuu ya CHADEMA imefanya uteuzi huo kutokana na mamlaka iliyonayo kwa mujibu wa Katiba ya Chama ya mwaka 2006, toleo la mwaka 2016, ibara ya 7.7.16(q).

Ndugu Upinde ni mmoja wa wanachama waandamizi wa CHADEMA Kanda ya Kusini (Lindi, Mtwara na Ruvuma) akiwa ameshiriki kukijenga na kukiimarisha chama katika maeneo hayo kupitia shughuli na harakati mbalimbali kwa muda mrefu.

Mgombea huyo wa CHADEMA Ndugu Upinde tayari ameshachukua fomu ya kugombea ubunge na kukamilisha kuijaza ambapo asubuhi hii anairejesha kwa Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Liwale kwa ajili ya uteuzi utakaofanyika leo Alhamis, Septemba 13, ifikapo saa 10.00 jioni. Kampeni za uchaguzi huo zitaanza Septemba 14 hadi Oktoba 12, mwaka huu.

Ili kujihakikishia ushindi katika uchaguzi huo, kupitia kikao hicho pia imeazimiwa kuwa Chama na mgombea huyo watazingatia maslahi na matakwa ya wananchi hasa kupitia ushirikiano wa Umoja wa Katiba ya Wananchi (UKAWA).

Imetolewa leo Alhamis, Septemba 13, 2018 na;

Tumaini Makene
Mkuu wa Idara ya Habari na Mawasiliano
CHADEMA
 
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
3,554
Likes
1,148
Points
280
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
3,554 1,148 280
Sasa hapo UKAWA UPOJE ,??
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,082
Likes
44,527
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,082 44,527 280
Mungu ibariki Chadema
 
kiumbe kipya

kiumbe kipya

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
2,688
Likes
1,167
Points
280
Age
38
kiumbe kipya

kiumbe kipya

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
2,688 1,167 280
watu tumeona mpaka mishale upinde kitu gani.
 

Forum statistics

Threads 1,235,258
Members 474,471
Posts 29,215,716