Chadema wamehudhuria?


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,791
Likes
23,195
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,791 23,195 280
Nauliza kama JK kesha lihutubia bunge na kama kahutubia wapinzani wamehudhuria?
Msaada jamani.
 
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
Mkuu JK bado hajahutubia bunge Bila shaka atahutubia next week baada ya Bunge kupitisha jina la waziri mkuu
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,791
Likes
23,195
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,791 23,195 280
Mkuu JK bado hajahutubia bunge Bila shaka atahutubia next week baada ya Bunge kupitisha jina la waziri mkuu
Thanks, naomba Chadema kama wanataka kuonyesha wako serious wasihudhurie siku hiyo they will make a significant tone to the government and the world as a whole na itaweka historia kwa siasa za Tanzania bara, ingawa Kikwete ataendelea kuwa rais lakini kwa kiasi fulani heshima yake itapungua.
 
M

mzalendo2

Senior Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
119
Likes
1
Points
0
M

mzalendo2

Senior Member
Joined Oct 28, 2010
119 1 0
wakifanya hivyo watakuwa wamejimaliza na nnaamini kwa vile wanajua nn siasa hawafanyi
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kuna ulazima gani wa CHADEMA kuhudhuri mkutano wa JK? Kwani kuna kipengele cha katiba kinachosema ni lazima wabunge wote kuhudhuria mkutano wa rais? Kama hakuna CHADEMA wasihudhuri kabisa hotuba za kinafiki za JK. Tena ikiwezekana siku JK anahutubia Rais wa watu wa TZ Dr. Slaa naye alihutubie bunge lake pembeni. Undava undava tu!! JK alishalikoroga.
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,617
Likes
885
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,617 885 280
Ushahidi kuwa kulikuwa na uchakachuaji wa kura kuwezesha ushindi wa JK upo. CHADEMA wanaweza kushiriki upigaji kura wa kum-endorse waziri mkuu, lakini wakiamua kutoka nje wakati JK akihutubia bunge itakuwa njia muafaka ya ku-protest ushindi wa JK uliotokana na uchakachuaji wa kura.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,511
Likes
4,890
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,511 4,890 280
Thanks, naomba Chadema kama wanataka kuonyesha wako serious wasihudhurie siku hiyo they will make a significant tone to the government and the world as a whole na itaweka historia kwa siasa za Tanzania bara, ingawa Kikwete ataendelea kuwa rais lakini kwa kiasi fulani heshima yake itapungua.
Ushahidi kuwa kulikuwa na uchakachuaji wa kura kuwezesha ushindi wa JK upo. CHADEMA wanaweza kushiriki upigaji kura wa kum-endorse waziri mkuu, lakini wakiamua kutoka nje wakati JK akihutubia bunge itakuwa njia muafaka ya ku-protest ushindi wa JK uliotokana na uchakachuaji wa kura.
Good guys! mawazo mazuri sana, ila chadema hii ninayoifahamu hawana muda wa kuwaza hizi political weapons!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
ningekuwa mimi mbunge ningemrushia kiatu JK wakati anahutubia
 
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
Ndg zangu wana jf, msisahau kuwa idadi yetu pale mjengo itakuwa 46 au 47 kama tutashinda pale mpanda na nkenge, nadhani tunaendelea kutafuta uhalali kwa watanzania hawa walionyimwa elimu na uelewa wao uko chini sana + umaskini, nadhani ni vizuri kama wabunge wateule wa Chadema wataamua kufanya hivyo wajiulize what impact it will happem kwa wafuasi wao? Tusisahau ktwa Dr Slaa aliliona hilo na ndiyo maama akawa silance, unajua impact yake kwa umma? Dr amesoma mazingira ya mtanzania wa leo yuko tayari kwenda mtaani kutetea kura yake? Akagundua bado watz hawako tayari, kwenda mtaani, alichokifanya ni kuwa kimya sasa 2010- 2015 iomgezwe elimu kwa mpiga kula. Sasa swali la kujiuliza je kuna unalazima wa wabunge wateule wa Chadema kutoka nje wakati kikwete akihutubia? Je ina logic?
 

Forum statistics

Threads 1,239,130
Members 476,369
Posts 29,343,658