CHADEMA wamefanya Maamuzi makini na magumu-Waziri Kombani


kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
1,926
Likes
635
Points
280
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
1,926 635 280
Gazeti la NIPASHE tunajua mnamtumikia nani (MENGI NA MTEI NI MARAFIKI) ptuuu
Kweli kabisa uhitaji hata elimu ya kidato cha nne kuulewa unafiki wao...
 
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
1,816
Likes
7
Points
0
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
1,816 7 0
Naona kibao kimeanza kugeuka na ukweli karibia utakuwa wazi
Sasa kila mtu atakubali Chadema ni mpango wa Mungu na chama ni taasisi sio mtu mmoja.
 
P

Puruma

Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
97
Likes
0
Points
0
P

Puruma

Member
Joined Oct 28, 2013
97 0 0
Tanzania ni jamii ya kifisadi na ya hovyo hovyo kama zilivyo jamii zingine za Africa....walio kwenye system na walio nje ya system wote ni mafisadi kulingana na nafasi zao! Ni bahati kwamba hivi sasa CCM na serikali yake ndio wanaonekana mafisadi wenyewe kwavile wao ndio walio kwenye mfumo rasmi lakini am very system, yeyote atakayefuata nae atakuwa na serikali ile ile ya kifisadi kama ilivyo hii ya CCM. The reason is simple, leo hii chama chochote kitakachoingia madarakani viongozi wake watakuwa wanatoka kwenye jamii ile ile ya hovyo hovyo....jamii ya kifisadi! Jamii ya kifisadi haiwezi kutoa kiongozi bora mwenye kujali maslahi ya taifa imma faima!! Hata huko CHADEMA bado kila siku wenyewe hakukosi tuhuma za ufisadi wenyewe kwa wenyewe! CHADEMA wanaamini kwamba mwaka 2010 waliibiwa kura; ukiwauliza waliibiwa vipi wakati walikuwa na mawakala kwenye vituo; wanakuambia kwamba CCM ilihonga mawakala!!! Hii maana yake nini, kumbe nako kuna watu kadhaa waliaminiwa kulinda kura za chama lakini wakapewa chao mapema na wakasaliti chama...Huu ni UFISADI!!

Tusidanganyane unless kama mnasema for your political interest! Hakuna chama chochote Tanzania hii kinachoweza kusimama mbele na kujinadi kwamba ni wao ni safi, HAKUNA! CCM ni mafisadi wa sasa, UPINZANI ni mafisadi watarajiwa pindi watakapoingia madarakani. Suluhisho la kweli la ufisadi kwenye nchi hii ni jamii kubadilika; ama kubadilika kwa kupenda au kwa kulazimishwa kwa kutungiwa sheria kali! Mungu alipoona Wayahudi walizidi ufeddhuli, akawashushia sheria kali kupitia TORATI....am very certain kwamba sheria zile za Torat ingekuwa zimewekwa na serikali na kuzitekeleza, Wayahudi wangenyooka tu! Hiki ndicho kinachohitajika kwa jamii kama Tanzania. Kwanza, chukua mfumo wa Utawala Bora, tupa kule! Utawala Bora ni kichaka cha uovu ikiwa utatumika kwenye jamii ovu kama ya kwetu! Moja ya misingi mikuu ya Utawala Bora ni Utawala wa Sheria! Katika Utawala wa Sheria, mtu anapokuwa na tuhuma, basi ni lazima ithibitike BEYOND REASONABLE DOUBT kwamba mtuhumiwa ametenda kosa! Sasa sijui ni nani huyo atakayethibitisha beyond reasonable doubt wakati, DPP haaminiki, Ofisa Upelelezi haaminiki, Hakimu haaminiki, and so on! Hawa wote wanalindwa na mfumo ambao hata leo hii upinzani wakishika dola, kama ni smart watakachoweza ni uwafikisha watu wa mahakamani, basi! Kama watakuwa ni watu wanaozingatia utawala bora, hapo wataiachia mahakama na idara ya polisi wamalizie kazi!!
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,794
Likes
99
Points
145
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,794 99 145
Kama unataka kupata Ukweli yanayao jiri CDM na ZITTO usisoma NIPASHE na TANZANIA DAIMA,Wengi wa Watumishi wao ni WACHAGGA.Wanaendekeza Ukanda kama kawaida yao.
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
Mnaliwazana baada ya kulikoroga!? Poleni sana wabakaji wa demokrasia jipangeni tena kukijenga chama kwani kimekwisha. Itakuchukueni miaka 30 mpaka mtakaporudi hapa mlipokuwa. Poleni sana. Ni zamu ya wengine mlitesa na sasa tesekeni. Comeon CUF,NCCR,CHAUMA,CCJ et al.
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,348
Likes
60
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,348 60 0
Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais (Menejimenti ya Utumishi wa Umma), Celina Kombani, amekipongeza Chadema kwa utaratibu kilichoutumia kuwawajibisha viongozi wake kwamba ulikuwa ni mzuri na ulifuata taratibu za haki kwa pande zote.

Kombani alitoa kauli hiyo bungeni jana na kufafanua kuwa utaratibu wa kila upande kusikilizwa ni mzuri katika kutafuta makosa ya mtu.

chanzo:gazeti la nipashe
 
S

shika

Senior Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
167
Likes
1
Points
0
S

shika

Senior Member
Joined Nov 3, 2012
167 1 0
Taratibu taratibu,watatambua tu na kuujua ukweli,haiwezekana taasisi kubwa kama ile iliyosheheni watu wenye weledi wa kila aina,halafu mtu mmoja anakurupuka tu kwa kusema eti M.M kaonewa na hoja zinazotumiwa na mashabiki wake wa kununua ni udini,ukabila na ukanda-propaganda za mpinzani wa democrasia
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Mpwa wangu aliujua ujasiri wa Chadema ila alitaka ku jaaribu ila kakosea namna ya kujaribu .Ailiingia na mwili mzima kutoka lazima awe na mabaka ya joto kali au mifupa kuvunjika .Si kwamba CCM hawajui kwamba Chadema ni makini na si kweli kwamba huyu mpwangu Zitto hajui kwamba amekuwa akiyumbisha kwa kigezo cha kuwa wa mwisho kutoka Chademana kuingia na miaka 16 .Kesha kuwa tajiri na miaka yake 16 amesha vuna .Aende tu akaanzishe chama chake .
 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,446
Likes
54
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,446 54 145
Wazee wa buku 7,hii thread hawaipendi kabisa,so mleta mada could you pls fine tune a little bit so as to suit the book 7 guys?otherwise imeshadoda tayari
 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,446
Likes
54
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,446 54 145
"A quick temper will make a fool of you soon enough"
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,431
Likes
2,077
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,431 2,077 280
haya sasa nazani huu ni mkakati pia wa kujiwekea kinga mapema ili zito akitimuliwa chadema aspokelewe magambani.
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Bora ningekuwa sijamsikia waziri nimemsikia neno baada ya neno....Huu ni uongo mwingine wa kimataifa.
Umemskia kasemaje ? Si uandike hapa ukinyoosha yale aliyo yasema na kuounga yanayo andikwa hapa ?Unalalama nini sasa .
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
85
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 85 145
[h=5]HISTORIA FUPI YA MAREHEMU CHADEMA

MAREHEMU ALIZALIWA 1992 NA AMEFARIKI 2013 , ALIPITIA CHANGAMOTO NYINGI SANA, KWANI MAREHEMU HAKUWAHI KWENDA SHULE KABISA. MAREHEMU AMEFARIKI AKIWA ANATIBIWA NA DAKTARI ALIYEPATA ZIRO FORM SIX BADALA YA KUMPASUA MAREHEMU MGUU AMEMPASUA KICHWA NA KUTOA UBONGO (ZITTO).

MAREHEMU AMEACHA MAMBULULA WENGI SANA MTAANI AMBAO HAWANA MSAADA WAMEBAKI OMBA OMBA.

CCM ILITOA NA CCM IMETWAA. JINA LA CCM LIDUMU
[/h]



aisee nimechoka, Yan sasa ccm ina uwezo wa kutoa na kutwaa. naona sasa mnavuka mpaka.
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Ukweli haujifichi milele, na dhamiri safi hupenda kukiri ukweli.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,607
Likes
5,465
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,607 5,465 280
Wale mnaokesha hapa mkiwatetea wasaliti sijui mnajisikiaje?
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,720
Likes
977
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,720 977 280
Kama mzaha vile kumbe CDM ni makini kiukweli kweli
 
Kaka Mtenga

Kaka Mtenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2013
Messages
347
Likes
0
Points
33
Kaka Mtenga

Kaka Mtenga

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2013
347 0 33
chadema mnahangaika kama kuku anayetaka kutaga

Bora kuku anayetaka kutaga maana hana madhara ila ccm inavyohaha kama mbwa mwenye kichaa ni hatari sana akikuuma unaweza kufa. Mfano ni kama yaliyompata Kolimba,Mwangosi,Ulimboka nk.

Ccm ni MAJANGA tupu. Mchukueni Zitto aungane na Mwigulu maana mmemtumia sana kufanikisha machache mliyokusudia nafikiri sasa atawasaidia vizuri mkimpa uenyekiti wa ccm Taifa.
 

Forum statistics

Threads 1,263,854
Members 486,093
Posts 30,166,128