Chadema walaumiwa kupandikiza chuki na migomo kati ya wanavyuo na serikali


J

jozzb

Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
87
Likes
0
Points
13
J

jozzb

Member
Joined Jun 30, 2011
87 0 13
12.jpg



CHAMA Cha Mapinduzi (CCM) mkoa wa Kilimanjaro kimelaani vikali tukio la kuchomwa moto gari la diwani wa kata ya Uru Kaskazini (CCM) Evarist Mumburi tukio ambalo liliambatana na kujeruhiwa vibaya kwa diwani huyo

“Chadema si chama cha kisiasa ni janga la kitaifa ni chama kinachopandikiza mbegu za chuki kwa wananchi ili waichukie serikali yao, wanapandikiza chuki vyuoni ili wanavyuo wagome,wafanye maandamano ili waichukie serikali yao”,alisema kazidi.

WANAVYUO MPOOOO??? JE NI KWELI JAMANI?

HABARI HII NIMEIFUPISHA KWA KUCHUA POINT MUHIMU

UKIITAKA IPO HAPA << CHADEMA WALAUMIWA>>


WANAVYUO MPOOOO??? JE NI KWELI JAMANI?


 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Kila ki2 chadema! Wao wanashindwa kufanya yawapasayo wanadhani wanafunzi wa cku hz ni km wale wa zamani ambao walikuwa domesticated? Wasipo2pa haki na stahli ze2, wasiporekebisha mambo, ipo siku hata wafagia njia wataandamana! Wakiache CHADEMA jamani!
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Diwani mwenyewe anajua hiyo gari kaipataje, vitu vya dhulma havidumu. Chadema hapo inalaumiwa kwa lipi wakati wanakijiji waliodhulumiwa gari yao ya mradi wa kikundi ndio wamechukua maamuzi?!
 
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
534
Likes
4
Points
0
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
534 4 0
Upupu mtupu!!!
 
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
615
Likes
9
Points
35
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
615 9 35
huyu diwani kawazulumu gari ya msaada wananchi wake(pickup Hardbody) sasa wamechukua hatua wanahusisha chadema.Ufisadi umeanzia huku
 
Wikiliki

Wikiliki

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
529
Likes
2
Points
35
Wikiliki

Wikiliki

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
529 2 35
Gari ambalo limechomwa ni la kituo cha afya kata ya uru kaskazini ambalo huyo diwani amejimilikisha kwa muda mrefu na wananchi walikuwa na hasira nalo kwa sababu halikuwa likitumika kwa malengao yake bali kubebea majani ya huyo diwani.
 
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,507
Likes
360
Points
180
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,507 360 180
12.jpg



CHAMA Cha Mapinduzi (CCM) mkoa wa Kilimanjaro kimelaani vikali tukio la kuchomwa moto gari la diwani wa kata ya Uru Kaskazini (CCM) Evarist Mumburi tukio ambalo liliambatana na kujeruhiwa vibaya kwa diwani huyo

"Chadema si chama cha kisiasa ni janga la kitaifa ni chama kinachopandikiza mbegu za chuki kwa wananchi ili waichukie serikali yao, wanapandikiza chuki vyuoni ili wanavyuo wagome,wafanye maandamano ili waichukie serikali yao",alisema kazidi.

WANAVYUO MPOOOO??? JE NI KWELI JAMANI?

HABARI HII NIMEIFUPISHA KWA KUCHUA POINT MUHIMU

UKIITAKA IPO HAPA << CHADEMA WALAUMIWA>>


WANAVYUO MPOOOO??? JE NI KWELI JAMANI?


Diwani mwenyewe anajua hiyo gari kaipataje, vitu vya dhulma havidumu. Chadema hapo inalaumiwa kwa lipi wakati wanakijiji waliodhulumiwa gari yao ya mradi wa kikundi ndio wamechukua maamuzi?!
huyu diwani kawazulumu gari ya msaada wananchi wake(pickup Hardbody) sasa wamechukua hatua wanahusisha chadema.Ufisadi umeanzia huku
Gari ambalo limechomwa ni la kituo cha afya kata ya uru kaskazini ambalo huyo diwani amejimilikisha kwa muda mrefu na wananchi walikuwa na hasira nalo kwa sababu halikuwa likitumika kwa malengao yake bali kubebea majani ya huyo diwani.
Magamba wanajaribu kuifanya Chadema ichukiwe lakini badala yake wanaleta habari ambazo zinaumbua Magamba zaidi na zaidi
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,524
Likes
3,950
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,524 3,950 280
Kwa nini hawakumchoma na huyo diwani mdhurumaji?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,422
Likes
14,695
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,422 14,695 280
CCM waache kuhamishia matatizo yao kwa wengine, wenyewe hawapendani na wameamua kumalizana kisiasa na kwa kutoana uhai kwa kivuli na kisingizio cha CDM, hivi kuna mwananchi gani wa kawaida na asiye na maslahi tena mazuri na CCM leo hii utamwambia upupu huu wa CCM akuelewe? Mwita25 kakiri leo kuwa alikua anatumowa na CCM tutakataaje na hao wengine kuwa si watumishi wa CCM dhidi ya CDM? Let them go to HELL
 

Forum statistics

Threads 1,236,670
Members 475,218
Posts 29,266,173