Chadema wako bize na Zitto kuliko hata M4C


Chilisosi

Chilisosi

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2008
Messages
3,055
Likes
18
Points
135
Chilisosi

Chilisosi

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2008
3,055 18 135
Ndugu sanguni.

Kama mjuavyo, siku hizi rais wa chadema anazunguka kigoma kujielesa kwa nini kamtimua Zitto

Hii imedhihirisha kuwa chadema wakichukua nchi watakuwa bize na wanaowaita maadui kuliko kujenga inji


Jitambue
 
Du Bois ideas

Du Bois ideas

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
428
Likes
0
Points
0
Du Bois ideas

Du Bois ideas

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
428 0 0
Leo umekula. Njoo maeneo ya posta upate kidogo
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
10,984
Likes
2,832
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
10,984 2,832 280
Mkuu Chilisosi, Zitto amejitafutia dhahama baada ya kuhoji matumizi ya pesa za ruzuku babu amekasirika sana kwa nini hakumtonya.
 
A

AeIoU

Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
53
Likes
5
Points
15
A

AeIoU

Member
Joined Mar 14, 2008
53 5 15
wewe kweli ni chilisosi haya njoo amerikan chips kinondoni utumike,fikra ndogo fupi nani kakiambia dr anaenda kigoma kitangaza kumngoa mnafki zzk.kama huna cha kichangia kiwa tomato soiurce?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Sidhani, sema tu CCM ndo wako busy na M4C kuliko ilani yao ya uchaguzi 2010/15
 
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
857
Likes
22
Points
0
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
857 22 0
jamaa(chilisosi) kesho anakunywa chai na mkate. Buku 7 sio ndogo
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
526
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 526 280
Kweli U-CAMERUN ni mbaya sana. Kumbe ndio madhara yake yanakuwa haya. Nenda Lumumba Nepi na Chemba wanakusubiri ukatoe huduma.
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,920
Likes
2,989
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,920 2,989 280
akili zimezobaa ccm chama chakavu
 
Chilisosi

Chilisosi

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2008
Messages
3,055
Likes
18
Points
135
Chilisosi

Chilisosi

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2008
3,055 18 135
wewe kweli ni chilisosi haya njoo amerikan chips kinondoni utumike,fikra ndogo fupi nani kakiambia dr ihyganaenda kigoma kitangaza kumngoa mnafki zzk.kama huna cha kichangia kiwa tomato soiurce?
nasikia siku hizi babu akisema pipoos watu wanasema zittooooo!
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
View attachment 125940 Mwenzako leo Bungeni kasema michango ya harusi ichajiwe kodi......taabu sana hii maana kesho atasema rambirambi itozwe kodi.......machizi bana taabu kama mateja vile.....
 
mukizahp2

mukizahp2

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
643
Likes
103
Points
60
mukizahp2

mukizahp2

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
643 103 60
Ndugu sanguni.

Kama mjuavyo, siku hizi rais wa chadema anazunguka kigoma kujielesa kwa nini kamtimua Zitto

Hii imedhihirisha kuwa chadema wakichukua nchi watakuwa bize na wanaowaita maadui kuliko kujenga inji


Jitambue
.........mkuu naona nyumba ndogo yako mitaa ya london imeamua kupiga picha za utupu

 

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241