Chadema wako bize na Zitto kuliko hata M4C

Chilisosi

JF-Expert Member
Oct 19, 2008
3,054
1,195
Ndugu sanguni.

Kama mjuavyo, siku hizi rais wa chadema anazunguka kigoma kujielesa kwa nini kamtimua Zitto

Hii imedhihirisha kuwa chadema wakichukua nchi watakuwa bize na wanaowaita maadui kuliko kujenga inji


Jitambue
 

Mingoi

JF-Expert Member
Jul 21, 2012
11,233
2,000
Mkuu Chilisosi, Zitto amejitafutia dhahama baada ya kuhoji matumizi ya pesa za ruzuku babu amekasirika sana kwa nini hakumtonya.
 

AeIoU

Member
Mar 14, 2008
53
95
wewe kweli ni chilisosi haya njoo amerikan chips kinondoni utumike,fikra ndogo fupi nani kakiambia dr anaenda kigoma kitangaza kumngoa mnafki zzk.kama huna cha kichangia kiwa tomato soiurce?
 

only83

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
5,344
2,000
Kweli U-CAMERUN ni mbaya sana. Kumbe ndio madhara yake yanakuwa haya. Nenda Lumumba Nepi na Chemba wanakusubiri ukatoe huduma.
 

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
16,372
2,000
 

Chilisosi

JF-Expert Member
Oct 19, 2008
3,054
1,195
wewe kweli ni chilisosi haya njoo amerikan chips kinondoni utumike,fikra ndogo fupi nani kakiambia dr ihyganaenda kigoma kitangaza kumngoa mnafki zzk.kama huna cha kichangia kiwa tomato soiurce?
nasikia siku hizi babu akisema pipoos watu wanasema zittooooo!
 

mukizahp2

JF-Expert Member
Jul 28, 2012
654
500
Ndugu sanguni.

Kama mjuavyo, siku hizi rais wa chadema anazunguka kigoma kujielesa kwa nini kamtimua Zitto

Hii imedhihirisha kuwa chadema wakichukua nchi watakuwa bize na wanaowaita maadui kuliko kujenga inji


Jitambue
.........mkuu naona nyumba ndogo yako mitaa ya london imeamua kupiga picha za utupu

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom