CHADEMA waingiza Mungiki, Intarahamwe kuvuruga uchaguzi Igunga


J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
Akiongea baada ya kuulizwa na waandishi wa habari mbunge wa ubungo John mnyika amekiri kuwasili kwa vijana hao akidai kuwa wamekuja ili kulinda kura wakiwa katika coaster 10, tunaomba jeshi la polisi liwe macho na vijana hapo sisi tunatambua lengo lao ni kwenda kuvuruga uchaguzi.
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Sawa mkuu unatakaje sasa?
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Magamba wanaweweseka! Si kwanza walisema walitoka Libya na Afghanistan? Mtajibeba!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Magwanda ni kawaida yao kufanya fujo. Huwa hawawezi kushinda bila kupiga watu.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Ingekuwa ni CUF wangesema AlQaeda na Taliban!
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Na nyie ingizeni alshababu kama yule aliyepanda jukwaani na bastola...
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Yaani coaster kumi tu? Natamani ziende coaster mia.
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Magwanda ni kawaida yao kufanya fujo. Huwa hawawezi kushinda bila kupiga watu.
aliyewahi kuwa mwenyekiti wa UVCCM mkoa wa Singida na wenzake watatu wanashikiliwa na polisi baada kumuua mwanafunzi wa kidato cha tatu
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Akiongea baada ya kuulizwa na waandishi wa habari mbunge wa ubungo John mnyika amekiri kuwasili kwa vijana hao akidai kuwa wamekuja ili kulinda kura wakiwa katika coaster 10, tunaomba jeshi la polisi liwe macho na vijana hapo sisi tunatambua lengo lao ni kwenda kuvuruga uchaguzi.


Nape at work. Upuuzi mtupu!

Nachukua fursa hii kuwalaumu sana mods. Thread kama hii si tu zinaharibu na kuchafua maana halisi ya "home of great thinkers" lakini zinatuonesha kwamba hawafanyi kazi ya kuzipitia ndio ziwekwe jukwaan kama wanavyosema. Thread haina source na imekaa kimajungu kabisa lakini wameiposti.

Upuuzi kabisa huu!?
 
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
472
Likes
3
Points
0
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
472 3 0
Akiongea baada ya kuulizwa na waandishi wa habari mbunge wa ubungo John mnyika amekiri kuwasili kwa vijana hao akidai kuwa wamekuja ili kulinda kura wakiwa katika coaster 10, tunaomba jeshi la polisi liwe macho na vijana hapo sisi tunatambua lengo lao ni kwenda kuvuruga uchaguzi.
Mkuu ebu weka wazi, wewe na nani?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Kila siku nasema humu JF CDM wanasomba wahuni wanawapeleka Igunga watu mnabisha leo mmeona wenyewe!
Cha kujiuliza hivi ni nani anaewalipa posho pamoja na kugharamia Chakula na Malazi kwa hawa vijana zaidi ya 2000 lazima kutakuwa kuna kikundi kinaifadhili CDM ili kuleta fujo na machafuko nchini.
Angalizo kwa Jeshi la Polisi kuweni makini kama mtazidiwa nguvu lipo Jeshi la Wananchi JWTZ
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Kila siku nasema humu JF CDM wanasomba wahuni wanawapeleka Igunga watu mnabisha leo mmeona wenyewe!
Cha kujiuliza hivi ni nani anaewalipa posho pamoja na kugharamia Chakula na Malazi kwa hawa vijana zaidi ya 2000 lazima kutakuwa kuna kikundi kinaifadhili CDM ili kuleta fujo na machafuko nchini.
Angalizo kwa Jeshi la Polisi kuweni makini kama mtazidiwa nguvu lipo Jeshi la Wananchi JWTZ
ni mtu gani usiyepumzika wewe?
 
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
1,775
Likes
362
Points
180
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
1,775 362 180
Kila siku nasema humu JF CDM wanasomba wahuni wanawapeleka Igunga watu mnabisha leo mmeona wenyewe!
Cha kujiuliza hivi ni nani anaewalipa posho pamoja na kugharamia Chakula na Malazi kwa hawa vijana zaidi ya 2000 lazima kutakuwa kuna kikundi kinaifadhili CDM ili kuleta fujo na machafuko nchini.
Angalizo kwa Jeshi la Polisi kuweni makini kama mtazidiwa nguvu lipo Jeshi la Wananchi JWTZ
Wapi wewe,na this time CCM lazima mjipakate
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Kila siku nasema humu JF CDM wanasomba wahuni wanawapeleka Igunga watu mnabisha leo mmeona wenyewe!
Cha kujiuliza hivi ni nani anaewalipa posho pamoja na kugharamia Chakula na Malazi kwa hawa vijana zaidi ya 2000 lazima kutakuwa kuna kikundi kinaifadhili CDM ili kuleta fujo na machafuko nchini.
Angalizo kwa Jeshi la Polisi kuweni makini kama mtazidiwa nguvu lipo Jeshi la Wananchi JWTZ
craaaaaaaap bin puuumba
 
Chromium

Chromium

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
598
Likes
11
Points
35
Chromium

Chromium

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
598 11 35
Nape at work. Upuuzi mtupu!

Nachukua fursa hii kuwalaumu sana mods. Thread kama hii si tu zinaharibu na kuchafua maana halisi ya "home of great thinkers" lakini zinatuonesha kwamba hawafanyi kazi ya kuzipitia ndio ziwekwe jukwaan kama wanavyosema. Thread haina source na imekaa kimajungu kabisa lakini wameiposti.

Upuuzi kabisa huu!?
Huu ni ushenzi unaoendeshwa na mtu ALIYEZUIWA KABISA NA CHAMA CHAKE KUKANYAGA IGUNGA! Tumeshaambiwa na John Mnyika kwamba Tume ya Uchaguzi imeruhusu CHADEMA kutumia mawakala kutoka nje ya Igunga kwa minajili ya kulinda kura. Huyu PIMBI aliyepigwa marufuku kwenye kampeni pamoja na Uvuvuzela wake eti anakuja na ubongo wake mwembamba kutaka tuelewe upuuzi wake. Mpuuzeni, apuuzike
 
Chromium

Chromium

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
598
Likes
11
Points
35
Chromium

Chromium

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
598 11 35
Kila siku nasema humu JF CDM wanasomba wahuni wanawapeleka Igunga watu mnabisha leo mmeona wenyewe!
Cha kujiuliza hivi ni nani anaewalipa posho pamoja na kugharamia Chakula na Malazi kwa hawa vijana zaidi ya 2000 lazima kutakuwa kuna kikundi kinaifadhili CDM ili kuleta fujo na machafuko nchini.
Angalizo kwa Jeshi la Polisi kuweni makini kama mtazidiwa nguvu lipo Jeshi la Wananchi JWTZ
Nchi ikishakombolewa, watu kama wewe mtakosa hata mbuni ya kuperuzia internet. Lazima uweweseke kama hivi.
 
mchillo

mchillo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
483
Likes
59
Points
45
mchillo

mchillo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
483 59 45
Kila siku nasema humu JF CDM wanasomba wahuni wanawapeleka Igunga watu mnabisha leo mmeona wenyewe!
Cha kujiuliza hivi ni nani anaewalipa posho pamoja na kugharamia Chakula na Malazi kwa hawa vijana zaidi ya 2000 lazima kutakuwa kuna kikundi kinaifadhili CDM ili kuleta fujo na machafuko nchini.
Angalizo kwa Jeshi la Polisi kuweni makini kama mtazidiwa nguvu lipo Jeshi la Wananchi JWTZ
Hovyo! mnadhani JWTZ nalo ni kitengo cha CCM kama ilivyo Polisi? Ninavyojua wapo wachache wenye kujipendekeza kutafuta vyeo lakini nina uhakika wa kuwemo wengi tu wenye uchungu wa dhati kwa nchi yao hii. Mungu libariki JWTZ, likinge na wahuni wanaotaka kuligeuza chombo cha ukandamizaji.


 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Nchi ikishakombolewa, watu kama wewe mtakosa hata mbuni ya kuperuzia internet. Lazima uweweseke kama hivi.
Mkuu CDM hawawezi kuchukuwa nchi kwa muundo wake sio chama cha kitaifa ni chama cha kikanda na cha udini pamoja na ukabila
 

Forum statistics

Threads 1,238,972
Members 476,289
Posts 29,338,438