Chadema wafanye malinganisho kati ya kura vituo na taarifa za tume kuna wizi mkubwa


Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,246
Likes
766
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,246 766 280
Kura zinapohesabiwa vituoni na mawakala kuweka saini za kukiri kuwa matokeo ni sawa ni ushahidi unaojitoshereza kwa CHADEMA kutumia katika kufanya malinganisho ya kura zilizo kwenye karatasi ya matokeo YA TUME kwa kila kituo.

Malinganisho haya yatatusaidia kujua kama kuna wizi wa kura au la.Kuna taarifa za kusikitisha kuwa wizi wa kura za rais unafanyika kwa kiwango kikubwa sana na huenda JK AKAPITA KWA 80%+.

Matokeo haya kwa bahati nzuri yanapita katika mfumo wa komputa ambao tayari kuna wajanja wanaingilia mawasiliano hayo na kuharibu taarifa matokeo yake kura za DR.SLAA Zinazidi kupungua. Msitake ushahidi ili tusijicheleweshe kujadili ni kwamba wasimamizi wameanza kutoa siri hizo kuwa kuna mchezo mchafu.

NINI KIFANYIKE
Wataalamu wa computer wana usemi wao wa kitaalam unasema GABBAGE IN GABBAGE OUT.Kwa maana kwamba ukiweka wrong data utapata wrong result(output).
Tunatakiwa kutunza sana PRIMARY DOCUMENTS(Matokeo ya kura vituoni) ili itusaidie kufanya RECONCILIATION LAZIMA TUWANASE TU.
KUNA JAMAA YANGU NI MSIMAMIZI AMESEMA KWA UCHUNGU SANA ANASHAURI TUTUNZE PRIMARY RESULTS NA TUTENGENEZE TAARIFA YA MALINGANISHO NA DATA ZA TUME .
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
23
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 23 135
Kura zinapohesabiwa vituoni na mawakala kuweka saini za kukiri kuwa matokeo ni sawa ni ushahidi unaojitoshereza kwa CHADEMA kutumia katika kufanya malinganisho ya kura zilizo kwenye karatasi ya matokeo YA TUME kwa kila kituo.

Malinganisho haya yatatusaidia kujua kama kuna wizi wa kura au la.Kuna taarifa za kusikitisha kuwa wizi wa kura za rais unafanyika kwa kiwango kikubwa sana na huenda JK AKAPITA KWA 80%+.

Matokeo haya kwa bahati nzuri yanapita katika mfumo wa komputa ambao tayari kuna wajanja wanaingilia mawasiliano hayo na kuharibu taarifa matokeo yake kura za DR.SLAA Zinazidi kupungua. Msitake ushahidi ili tusijicheleweshe kujadili ni kwamba wasimamizi wameanza kutoa siri hizo kuwa kuna mchezo mchafu.

NINI KIFANYIKE
Wataalamu wa computer wana usemi wao wa kitaalam unasema GABBAGE IN GABBAGE OUT.Kwa maana kwamba ukiweka wrong data utapata wrong result(output).
Tunatakiwa kutunza sana PRIMARY DOCUMENTS(Matokeo ya kura vituoni) ili itusaidie kufanya RECONCILIATION LAZIMA TUWANASE TU.
KUNA JAMAA YANGU NI MSIMAMIZI AMESEMA KWA UCHUNGU SANA ANASHAURI TUTUNZE PRIMARY RESULTS NA TUTENGENEZE TAARIFA YA MALINGANISHO NA DATA ZA TUME .[/QUOTE

CHADEMA SI ILIWEKA MAWAKALA SEHEMU ZOTE?EASY!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Wafanye wizi lakini wakae wakijua kuwa hilo jinamizi litawaandama tu, wao na pesa sisi na mungu
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
kura zinapohesabiwa vituoni na mawakala kuweka saini za kukiri kuwa matokeo ni sawa ni ushahidi unaojitoshereza kwa chadema kutumia katika kufanya malinganisho ya kura zilizo kwenye karatasi ya matokeo ya tume kwa kila kituo.

malinganisho haya yatatusaidia kujua kama kuna wizi wa kura au la.kuna taarifa za kusikitisha kuwa wizi wa kura za rais unafanyika kwa kiwango kikubwa sana na huenda jk akapita kwa 80%+.

matokeo haya kwa bahati nzuri yanapita katika mfumo wa komputa ambao tayari kuna wajanja wanaingilia mawasiliano hayo na kuharibu taarifa matokeo yake kura za dr.slaa zinazidi kupungua. Msitake ushahidi ili tusijicheleweshe kujadili ni kwamba wasimamizi wameanza kutoa siri hizo kuwa kuna mchezo mchafu.

nini kifanyike
wataalamu wa computer wana usemi wao wa kitaalam unasema gabbage in gabbage out.kwa maana kwamba ukiweka wrong data utapata wrong result(output).
tunatakiwa kutunza sana primary documents(matokeo ya kura vituoni) ili itusaidie kufanya reconciliation lazima tuwanase tu.
kuna jamaa yangu ni msimamizi amesema kwa uchungu sana anashauri tutunze primary results na tutengeneze taarifa ya malinganisho na data za tume .[/quote

chadema si iliweka mawakala sehemu zote?easy!
are u sure?
 
C

Challenger M

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
81
Likes
0
Points
13
C

Challenger M

Member
Joined Oct 31, 2010
81 0 13
Kwenye swala la computer programming hata wasimamizi wakiwepo haisaidii hapo tumepigwa bao la itokee kati wa hao it specialist atokee mtu mpenda haki. Ila ni vizuri kutunza hard copy kutoka kwa wasimamizi kisha zijumlishwe manually for comparison ili kuhakiki. Kama kuna tofauti kubwa basi tujipange kuikataa hiyo technolojia next time.isije ikawa kama usa wakati bush alipompiga algoa
 

Forum statistics

Threads 1,252,214
Members 482,048
Posts 29,800,701