CHADEMA wachangishana Milioni 29 Mwanza M4C - (taslimu na ahadi)

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
Kwa taarifa za M4C ya jana iliyofanyika huko Mwanza kiasi hicho kimepatikana kama ahadi na taslimu...
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
siyo haba, taratibu tunapiga hatua
 
Benz Petrol

Benz Petrol

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
504
Likes
81
Points
45
Benz Petrol

Benz Petrol

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
504 81 45
Taratibu tu ila mwendo mdundo! Mpaka kieleweke although wameshaanza kuelewa.
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
18
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 18 135
Mkuu bado haijawa habari ila ni taarifa,hata kama ni taarifa basi walau tungepata 5Ws and H (nani-CHADEMA,wamefanya nini,wapi,kwanini,kivipi na matokeo yake ni nini katika kutekeleza maazimio yao.Lakini pia tungepata uwiano wa kilichopatikana (jana) na harambee zilizopita (sijui ilipatikana shilingi ngapi),uwazi katika matumizi na mwelekeo wa hazina ya chama kulinganisha na mahitaji ya fedha. Nadhani kuna kitu hakiko vizuri ndani ya CHADEMA kuhusu fedha na usimamizi wake,bila shaka demokrasia ya Chama chetu inatakiwa ifanyiwe political reform!
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,388
Likes
2,659
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,388 2,659 280
Mbona kidogo ulikilinganishwa na Dar milioni 300? hebu niwekee namba ya P-PESA KESHO NI CHANGIE, haiwezekani kabisa, tunaotakiwa kuchangia ni sisi wenyewe
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,523
Likes
4,343
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,523 4,343 280

Mwanakijiji usisahau ndani ya mioyo yetu TUMEICHANGIA chadema kwa ballots zetu 2015!!!
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,388
Likes
2,659
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,388 2,659 280
Mkuu bado haijawa habari ila ni taarifa,hata kama ni taarifa basi walau tungepata 5Ws and H (nani-CHADEMA,wamefanya nini,wapi,kwanini,kivipi na matokeo yake ni nini katika kutekeleza maazimio yao.Lakini pia tungepata uwiano wa kilichopatikana (jana) na harambee zilizopita (sijui ilipatikana shilingi ngapi),uwazi katika matumizi na mwelekeo wa hazina ya chama kulinganisha na mahitaji ya fedha. Nadhani kuna kitu hakiko vizuri ndani ya CHADEMA kuhusu fedha na usimamizi wake,bila shaka demokrasia ya Chama chetu inatakiwa ifanyiwe political reform!
Mkuu wewe huoni kinacho Fanyika? Hizo pikikipiki ambazo zinatarajiwa kusambazwa kila Kata zimenunuliwa kwa pesa ipi? je hizo M4C zinazo endelea?

Au unataka kila wakitumie pesa basi watoe tangzao kwamba katika milioni 300 za M4C leo tumetumia milini 5. Kinacho takiwa ni waatu waendelee kuchangia tu, tuamnini pesa zinafanya kazi iliyo kusudiwa na si vinginevyo, na ishu ya kuto ruswa hewani itakuwa imechangia sana
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Siyo mbaya maana haikurushwa pia kwenye TV wangeweza kuchangia na watu ambao hawakuwa kwenye ukumbi. Kuna matembezi ya kuchangia M4C Dar. Nadhani haya ya Dar ni lazima yaandaliwe vizuri ili yalete impact. Tafadhari tushiriki wale ambao cdm iko moyoni!
 
L

LOMAYANN

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
1,164
Likes
115
Points
160
L

LOMAYANN

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
1,164 115 160
Hata hiyo siyo haba inaweza fanya mikutano hata 150 kwa matumizi ya CDM maana wao hawahitaji kushawishi watu kwa tisheti, kanga, wala vitambaa na usafiri(Lori). Cha msingi Mwanza waendelee kujipanga next time watafanya vizuri zaid
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Kwa taarifa za M4C ya jana iliyofanyika huko Mwanza kiasi hicho kimepatikana kama ahadi na taslimu...
Mwanza nzima wamepata milioni 9 na ahadi milioni 20.

Malengo ya Chadema ni kupata Bilioni 3 Mwanza kufikisha hicho kiwangu ni miujiza.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Mbona kidogo ulikilinganishwa na Dar milioni 300? hebu niwekee namba ya P-PESA KESHO NI CHANGIE, haiwezekani kabisa, tunaotakiwa kuchangia ni sisi wenyewe
Lini Dar walipata milioni 300?
 
M

Maseto

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
790
Likes
89
Points
45
M

Maseto

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
790 89 45
Jana mimi niahilisha shughuli zangu zote niangalie kwenye star tv na nichangie elfu 40,lakini sikufanikiwa.chadema mmeanza kulegea.pesa ambayo mngelipia tv tungewachangia na mngejitangaza.
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
Lini Dar walipata milioni 300?
afadhali ya hao wanaowaomba wananchi wawasaidie hadharani kuliko wale wanaovunja sefu la hazina kwa kutumia mgongo kwa Kigoda agriculture ili waendeleze harakati zao za siasa.
 
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
320
Likes
0
Points
0
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
320 0 0
Je mmelipa kodi ya mapato maana hiyo ni biashara au mmekwepa tra?
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
Mwanza nzima wamepata milioni 9 na ahadi milioni 20.

Malengo ya Chadema ni kupata Bilioni 3 Mwanza kufikisha hicho kiwangu ni miujiza.
Bora waliopata hizo mil 29 halali kuliko waliochukua kinyemela kwenye hazina halafu wanatangaziana wamekufa(Balali) kumbe wako hai.....
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
sabodo kumbe huwa anaokoa jahazi sana!
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Likes
50
Points
145
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 50 145
Mkuu wewe huoni kinacho Fanyika? Hizo pikikipiki ambazo zinatarajiwa kusambazwa kila Kata zimenunuliwa kwa pesa ipi? je hizo M4C zinazo endelea?

Au unataka kila wakitumie pesa basi watoe tangzao kwamba katika milioni 300 za M4C leo tumetumia milini 5. Kinacho takiwa ni waatu waendelee kuchangia tu, tuamnini pesa zinafanya kazi iliyo kusudiwa na si vinginevyo, na ishu ya kuto ruswa hewani itakuwa imechangia sana
afadhali chadema wanapata michango inajulikana ni ya wanyonge mikutano ya magwanda sh ngapi nayo wanatoa mapato na matumizi
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
Mwanza nzima wamepata milioni 9 na ahadi milioni 20.
Malengo ya Chadema ni kupata Bilioni 3 Mwanza kufikisha hicho kiwangu ni miujiza.
Hao ni maskini waliotoa kwa moyo wao wa upendo. Hata kama ni chache, ni nafuu kuliko hizo fedha za wizi na utapeli mlizo nazo ninyi mafisadi!!!!
 
S

shika

Senior Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
167
Likes
1
Points
0
S

shika

Senior Member
Joined Nov 3, 2012
167 1 0
nadhani kuna tatizo au labda star tv,walifanya hujuma ya kutorusha matangazo?japo si haba big up cdm
tupo pamoja.
 

Forum statistics

Threads 1,238,299
Members 475,878
Posts 29,315,235