CHADEMA wabaya sana.

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,768
2,000
Badala ya kupigania 'Mao Tsetung' wenu atoke Mahabusu mko busy kuchungulia bei ya Dola Bureaude change!

Kweli Ukiwa Haupo Na lako halipo


Eti wenyewe wakifika vijijini wanaonesha Data za kushuka thamani ya TSh ili ndio CCM ichukiwe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom