Chadema uk wanunua ambulance, atakabidhiwa mlezi wa tawi mh lema kwenye .mkutano wa reading kesho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema uk wanunua ambulance, atakabidhiwa mlezi wa tawi mh lema kwenye .mkutano wa reading kesho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chilisosi, Aug 25, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kesho kwenye mkutano wa chadema Reading moja ya mtukio makubwa ni mchango wa Chadema UK.
    Ili kuonyesha kuwa wao sio kama magamba tayari wameisha nunua Ambulance ambazo zitapelekwa Tanzania kama zawadi kwa mheshimiwa Godbless Lema.
    Hii ni moja tu ya mambo waliyomuahidi mheshimiwa Lema alipokuwa hapa UK.
    Habari hizi zimethibitishwa na mwenyekiti wa Chadema Uk na atatangaza rasmi kesho kwenye mkutano wa reading.
    Sisi tukiahidi tunatimiza,
    [​IMG]
     
  2. Imany John

    Imany John Verified User

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,776
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    hahaha CCM wao wanatudanganya na kuwachanganya wajinga.
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Tupia Picha za ambulance................... hakika Magamba kwisha
     
  4. m

    muta jr Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Good move m4c
     
  5. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,703
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Peoples...................................!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    we acha tu sisi tupo tayari kuweka mafuta na kuzifanyia maintanance, Mnatisha wana m4c UK!!
     
  7. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 971
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 60
    Hiyo rangi kwenye hizo gari inachefua
     
  8. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Maneno na rangi tofauti,am sure mwanzisha uzi hajaona hzo rangi na muda huu nape atakuja utamsikia magari ni ya c.c.m...wakuu mnaotoa misaada mkumbuke hata kubadili rangi lol,shame on ya.
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Mtu anatoa mchango alafu unamuambia shame on you kwa sababu ya rangi tu??
     
  10. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,165
    Likes Received: 1,890
    Trophy Points: 280
    Very very niiiice
     
  11. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,721
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wanaamini kuwa wapenzi wote wa timu ya Yanga wanaipenda CCM na ukiwa mwana CCM basi wewe lazima ni mpenzi wa Yanga.
     
  12. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu ambulance za uk Ndio rangi yake, zikifika bongo zitabadilishwa rangi
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Brilliant .. Keep it up
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,196
    Likes Received: 1,977
    Trophy Points: 280
    Hiyo Rangi lazima iondolewe kwasababu hata mgonjwa anaweza akazidiwa zaidi kwa kufikiri anapelekwa ile misitu yao ya mateso ya mabwepande
     
  15. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 755
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    God bless you guys, I can assure you many lives will be saved through the use of these ambulances.
     
  16. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Najivunia kuwa Mwanachama wa Chama Cha wenye Akili!!
     
  17. M

    Malova JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hongereni sana makamanda wa UK. Hizo Rangi sio Tazito sana tutaziffanyi maujanja. Watu wengi wataokoka.
     
  18. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,806
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nngoja tusikie zengwe punde tu zikifika Dar! Well done lads!
     
  19. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,901
    Likes Received: 2,319
    Trophy Points: 280
    Wale waliogoma ulaji huo, mna sijui zitaenda hospitali gani ya serikali?
     
  20. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    utazania rangi ni hati miliki ya ccm.haijalishi.
     
Loading...