Chadema Tunasajili wanachama kidijital huku hatushiriki chaguzi ni kama tunapoteza muda

Kamanda Asiyechoka

JF-Expert Member
Sep 13, 2020
1,898
2,000
Tumeshapanga kuwa hatutashiriki uchaguzi wowote ule mpaka tume huru ya uchaguzi ipatikane.

Sasa kama tunasajili wanachama kidijital tutajua vipi kama tumefanikiwa au la?

Maana ili kujua tuna mafanikio lazima tushiriki chaguzi ili kujua kama tunasapoti ya wapiga kura au hatuna kupitia wanachama wetu.

Tusipoteze muda kwa mbwembwe zisizo na maana
 

Kingsmann

JF-Expert Member
Oct 4, 2018
3,421
2,000
Leo hii tz ikivamiwa jiulize raia watakuwa upande gani?

Serikali inayowachosha raia wake iko prone to collapse in either way, internally or externally.
 

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
24,602
2,000
..bila tume huru ya uchaguzi huwezi kujua mafanikio au mapungufu ya cdm digital.

..baada ya yaliyotokea 2016 to 2020 si sahihi kwa cdm kushiriki uchaguzi wowote kabla
,tume, na sheria zetu za uchaguzi, hazijafanyiwa mabadiliko makubwa, na ya kimsingi.
 

Kamanda Asiyechoka

JF-Expert Member
Sep 13, 2020
1,898
2,000
..bila tume huru ya uchaguzi huwezi kujua mafanikio au mapungufu ya cdm digital.

..baada ya yaliyotokea 2016 to 2020 si sahihi kwa cdm kushiriki uchaguzi wowote kabla
,tume, na sheria zetu za uchaguzi, hazijafanyiwa mabadiliko makubwa, na ya kimsingi.
Sasa tutajua vipi kama kuna mafanikio kusajili wanachama?
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
112,199
2,000
Tumeshapanga kuwa hatutashiriki uchaguzi wowote ule mpaka tume huru ya uchaguzi ipatikane.

Sasa kama tunasajili wanachama kidijital tutajua vipi kama tumefanikiwa au la?

Maana ili kujua tuna mafanikio lazima tushiriki chaguzi ili kujua kama tunasapoti ya wapiga kura au hatuna kupitia wanachama wetu.

Tusipoteze muda kwa mbwembwe zisizo na maana
Wapiga kura tunao wengi lkn miaka yoote ccm wamekuwa wakiyageuza
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
112,199
2,000
..bila tume huru ya uchaguzi huwezi kujua mafanikio au mapungufu ya cdm digital.

..baada ya yaliyotokea 2016 to 2020 si sahihi kwa cdm kushiriki uchaguzi wowote kabla
,tume, na sheria zetu za uchaguzi, hazijafanyiwa mabadiliko makubwa, na ya kimsingi.
Kama hujamuelewa mleta mada ana agenda mbaya juu ya cdm.
 

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
7,539
2,000
Tumeshapanga kuwa hatutashiriki uchaguzi wowote ule mpaka tume huru ya uchaguzi ipatikane.

Sasa kama tunasajili wanachama kidijital tutajua vipi kama tumefanikiwa au la?

Maana ili kujua tuna mafanikio lazima tushiriki chaguzi ili kujua kama tunasapoti ya wapiga kura au hatuna kupitia wanachama wetu.

Tusipoteze muda kwa mbwembwe zisizo na maana
Kama wapoteza mudaa, waweza wahi pale mtaa wa kijani chaapu Kwa haraka voo, wao hawapotezi
Muda.kwani msimamo wa chama ni kuwepo uchaguzi huru chini ya tume huru ndani ya katiba mpya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom