Chadema tunaomba DVD's na VCD's za uzinduzi wa Kampeni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema tunaomba DVD's na VCD's za uzinduzi wa Kampeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Domhome, Aug 28, 2010.

  1. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,687
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 280
    Naamini ya kuwa siku ya leo itaingia kwenye historia ya nchi hii. Hivyo basi, ni vyema Chadema mkazalisha DVD's na VCD's au pengine VHS nyingi sana za uzinduzi wa kampeni hapo Dar (Jangwani) ili ziweze kuuzwa nchi nzima kwa malengo yafuatayo:
    • Matangazo yenu ya moja kwa moja yanahujumiwa na TBC TV na kwahili najua watadai ni hitilafu za mitambo, na baadaye wata-edit hotuba na waturushie ili kujinafikisha.
    • Mauzo ya kanda/tepu hizo yatauzwa nchi nzima ili kuwa chanzo cha mapato, tena itakuwa ni vyema mkawa mnatembea nazo wakati wa kampeni na kuziuza.
    Nimuhimu kufanya hivyo kwasababu leo ndo mwanzo wa ukombozi kwa Mtanzania. Naomba pia hebu jaribuni kuweka kipindi maalumu Chanel ten baada ya uzinduzi wenu ili watanzania wote waweze kujionea mwanzo-mwisho wa uzinduzi wenu.

    Binafsi nitakuwa mmoja wa wanunuzi wa kubwa wa tape hizo!!!!!!! Wakati wa Ukombozi ni Sasa:clap2:
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Yah on a serious note kuna haja ya kutengeneza ivyo vitu,makatizo ya TBC tumechoka nayo
     
  3. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wazo nzuri watajitahidi kulipitisha
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamani fanyeni hivyo, tumedhulumiwa sana na CCM
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,194
    Likes Received: 4,080
    Trophy Points: 280
    jamani tunaomba full hotuba ya slaa hiyo jumamosi tafadhali
     
Loading...