Chadema temeke chaliiii!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema temeke chaliiii!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by NasDaz, Nov 1, 2010.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,311
    Likes Received: 1,580
    Trophy Points: 280
    Ile imani kwamba CHADEMA ingezoa viti vya kumwaga vya ubunge DSM imeanza kupotea baada ya habari kuzagaa kwamba, wilayani temeke(majimbo ya kigamboni na temeke) yamerudi mikononi mwa CCM! Ama kweli Temeke hatudanganyiki na manipulative politics!!!
     
  2. T

    The King JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona sasa uchakachuaji umeanza rasmi asubuhi hii
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Asante
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135


    hudanganyiki nini na kigamboni ilishauzwa.
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaani mkuu toka jana ndiyo unaibuka saa tano asubuhi leo! Too late
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Si tatizo kwani vichwa tulivyo vipeleka bungeni safari hiii sio vya kulala kama vya ccm( yule aliyeimba dodoma kumekucha,rosti,babu-ni kulala tu dom)

    mapinduziiiii daimaaa
     
  7. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 2,146
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Nani alikuambia kuwa chadema itashinda kila jimbo? Tumia akili yako sawasawa!
     
  8. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,311
    Likes Received: 1,580
    Trophy Points: 280
    Na ndio maana JK atashinda kwavile mnashinda JF kulalamika wakati waungwana wanaendesha mikakati ya ushindi kitaa!!!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,813
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa... tulitegemea hivyo, kwani ccm inashina majimbo yote yenye watu wasio na elimu au maskini kwani hawajui rights zao

    Kigamboni ndio wanatia huruma zaidi kwani hata ardhi yao imeuzwa
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,881
    Likes Received: 3,247
    Trophy Points: 280
    Kama CCM wameshinda hayo majimbo tunawapongeza.................tusitangulize neno uchakachuaji.........
     
  11. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndio maana mtaendelea kuwa majimbo maskini kuliko yote DSM
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ahaahahahaha!! Hebu turudi kwenye mada yetu ya viti vya ubunge.
     
  13. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,311
    Likes Received: 1,580
    Trophy Points: 280
    Nazani unafahamu kwamba mengine ya Ilala yanafuata!!!!
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 20,625
    Likes Received: 13,810
    Trophy Points: 280
    Ajabu kubwa ni kuwa siku zote majimbo masikini CCM inashinda kwa kushindo. Kwa nini?
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    vibaragashia na misuli ni vichache sana nchi hii
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Nilidhani mijini watu ndo wameamka kumbe sio!
    Au ndo uchakachuaji huo
     
  17. k

    king ndeshi Senior Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM:rip: mtaji wao ni wazee, wajinga wasioweza kufanya maamuzi na mapoyoyo washobokea JEZI NA cape,mwana utakuwa mmoja wao,ur so lame. grow up,changes is u fool.:yield:
     
  18. c

    chanai JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo haitutishi. Ndo maana Temeke ina rasilimali nyingi lakini ni kati ya manispaa maskini katika jiji la DSM. Hii haishangazi kabisa kuona matokeo hayo.
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,316
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 280
    Hamdanganyiki umefirahi kushinda ccm au umeumia? Kama umefurahia ushindi wa mafisadi basi ingekuwa Somalia we ushanyongwa!
     
  20. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,246
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Wilaya yenu inaongoza kwa umaskini na ujinga katika jiji la Dar ndiomaana mmekumbatia ccm.
     
Loading...