Chadema temeke chaliiii!!!


N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,628
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,628 280
Ile imani kwamba CHADEMA ingezoa viti vya kumwaga vya ubunge DSM imeanza kupotea baada ya habari kuzagaa kwamba, wilayani temeke(majimbo ya kigamboni na temeke) yamerudi mikononi mwa CCM! Ama kweli Temeke hatudanganyiki na manipulative politics!!!
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
Naona sasa uchakachuaji umeanza rasmi asubuhi hii
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Ile imani kwamba CHADEMA ingezoa viti vya kumwaga vya ubunge DSM imeanza kupotea baada ya habari kuzagaa kwamba, wilayani temeke(majimbo ya kigamboni na temeke) yamerudi mikononi mwa CCM! Ama kweli Temeke hatudanganyiki na political manipulation!!!
Asante
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
ile imani kwamba chadema ingezoa viti vya kumwaga vya ubunge dsm imeanza kupotea baada ya habari kuzagaa kwamba, wilayani temeke(majimbo ya kigamboni na temeke) yamerudi mikononi mwa ccm! Ama kweli temeke hatudanganyiki na manipulative politics!!!


hudanganyiki nini na kigamboni ilishauzwa.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Ile imani kwamba CHADEMA ingezoa viti vya kumwaga vya ubunge DSM imeanza kupotea baada ya habari kuzagaa kwamba, wilayani temeke(majimbo ya kigamboni na temeke) yamerudi mikononi mwa CCM! Ama kweli Temeke hatudanganyiki na manipulative politics!!!
Yaani mkuu toka jana ndiyo unaibuka saa tano asubuhi leo! Too late
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,117
Likes
91
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,117 91 145
Si tatizo kwani vichwa tulivyo vipeleka bungeni safari hiii sio vya kulala kama vya ccm( yule aliyeimba dodoma kumekucha,rosti,babu-ni kulala tu dom)

mapinduziiiii daimaaa
 
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Messages
2,747
Likes
1,030
Points
280
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2008
2,747 1,030 280
Nani alikuambia kuwa chadema itashinda kila jimbo? Tumia akili yako sawasawa!
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,628
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,628 280
Yaani mkuu toka jana ndiyo unaibuka saa tano asubuhi leo! Too late
Na ndio maana JK atashinda kwavile mnashinda JF kulalamika wakati waungwana wanaendesha mikakati ya ushindi kitaa!!!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Ni kweli kabisa... tulitegemea hivyo, kwani ccm inashina majimbo yote yenye watu wasio na elimu au maskini kwani hawajui rights zao

Kigamboni ndio wanatia huruma zaidi kwani hata ardhi yao imeuzwa
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Kama CCM wameshinda hayo majimbo tunawapongeza.................tusitangulize neno uchakachuaji.........
 
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2007
Messages
948
Likes
26
Points
45
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2007
948 26 45
Ile imani kwamba CHADEMA ingezoa viti vya kumwaga vya ubunge DSM imeanza kupotea baada ya habari kuzagaa kwamba, wilayani temeke(majimbo ya kigamboni na temeke) yamerudi mikononi mwa CCM! Ama kweli Temeke hatudanganyiki na manipulative politics!!!
Ndio maana mtaendelea kuwa majimbo maskini kuliko yote DSM
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,944
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,944 240 160
Na ndio maana JK atashinda kwavile mnashinda JF kulalamika wakati waungwana wanaendesha mikakati ya ushindi kitaa!!!
Ahaahahahaha!! Hebu turudi kwenye mada yetu ya viti vya ubunge.
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,628
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,628 280
Nani alikuambia kuwa chadema itashinda kila jimbo? Tumia akili yako sawasawa!
Nazani unafahamu kwamba mengine ya Ilala yanafuata!!!!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,811
Likes
32,099
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,811 32,099 280
Ajabu kubwa ni kuwa siku zote majimbo masikini CCM inashinda kwa kushindo. Kwa nini?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,661
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,661 1,610 280
Ile imani kwamba CHADEMA ingezoa viti vya kumwaga vya ubunge DSM imeanza kupotea baada ya habari kuzagaa kwamba, wilayani temeke(majimbo ya kigamboni na temeke) yamerudi mikononi mwa CCM! Ama kweli Temeke hatudanganyiki na manipulative politics!!!
vibaragashia na misuli ni vichache sana nchi hii
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Nilidhani mijini watu ndo wameamka kumbe sio!
Au ndo uchakachuaji huo
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
CCM:rip: mtaji wao ni wazee, wajinga wasioweza kufanya maamuzi na mapoyoyo washobokea JEZI NA cape,mwana utakuwa mmoja wao,ur so lame. grow up,changes is u fool.:yield:
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Hiyo haitutishi. Ndo maana Temeke ina rasilimali nyingi lakini ni kati ya manispaa maskini katika jiji la DSM. Hii haishangazi kabisa kuona matokeo hayo.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
yamerudi mikononi mwa CCM! Ama kweli Temeke hatudanganyiki na manipulative politics!!!
Hamdanganyiki umefirahi kushinda ccm au umeumia? Kama umefurahia ushindi wa mafisadi basi ingekuwa Somalia we ushanyongwa!
 
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
1,404
Likes
583
Points
280
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2010
1,404 583 280
Ile imani kwamba CHADEMA ingezoa viti vya kumwaga vya ubunge DSM imeanza kupotea baada ya habari kuzagaa kwamba, wilayani temeke(majimbo ya kigamboni na temeke) yamerudi mikononi mwa CCM! Ama kweli Temeke hatudanganyiki na manipulative politics!!!
Wilaya yenu inaongoza kwa umaskini na ujinga katika jiji la Dar ndiomaana mmekumbatia ccm.
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,401