Chadema Tarime wafanya Mkutano wao Mkuu


K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,831
Likes
4,061
Points
280
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,831 4,061 280
Naona nyomi kama lote, kweli joni wine auti!
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
17,059
Likes
10,125
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
17,059 10,125 280
Oh eti tumekatazwa kufanya mikutano, sijui kuna udikteta sijui nini. Haya sasa hapo mnafanya nini?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,562
Likes
48,305
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,562 48,305 280
Mungu ibariki Chadema
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
7,458
Likes
15,083
Points
280
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
7,458 15,083 280
Oh eti tumekatazwa kufanya mikutano, sijui kuna udikteta sijui nini. Haya sasa hapo mnafanya nini?
Kungekuwa na uhuru wa kutosha wa kufanya mikutano ya ndani kwa vyama pinzani hata hii comment yako usingehoji swali hilo

2020 John Walker out
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
4,685
Likes
2,789
Points
280
Age
49
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
4,685 2,789 280
Oh eti tumekatazwa kufanya mikutano, sijui kuna udikteta sijui nini. Haya sasa hapo mnafanya nini?
Mkuu suruali za mlegezo zimewashuka, kila mnachounga mkono kinaishia kuwa na kasoro. Kibinadamu mmelegea maana mmecheza mchezo wa hasira wakati mchezo wa kisiasa hauhitaji hasira. Mnatamani kurudisha majira nyuma baada ya kushtuka mlikuwa mnampiga chura teke.
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
17,059
Likes
10,125
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
17,059 10,125 280
Mkuu suruali za mlegezo zimewashuka, kila mnachounga mkono kinaishia kuwa na kasoro. Kibinadamu mmelegea maana mmecheza mchezo wa hasira wakati mchezo wa kisiasa hauhitaji hasira. Mnatamani kurudisha majira nyuma baada ya kushtuka mlikuwa mnampiga chura teke.
Yaani hapo ndio umeona nyomii kama lote, ha ha ha.
 

Forum statistics

Threads 1,251,658
Members 481,834
Posts 29,779,535