CHADEMA: Taarifa Kwa vyombo vya Habari


L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
10,048
Likes
8,747
Points
280
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
10,048 8,747 280
Tumaini Makene naona anamuiga Msigwa...........bandiko lake lote anamcopy Msigwa
 
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
3,565
Likes
1,152
Points
280
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
3,565 1,152 280
Haya Sasa safari Ndo inaendelea
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
15,267
Likes
27,249
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
15,267 27,249 280
Chadema mtulie kwanza hamna haja ya kupika kwenye jikoni moja na mpishi mkuu, kaeni bafuni jiko lina mwenyewe.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,779
Likes
25,180
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,779 25,180 280
Kamanda wa kanda maalumu ya Dar alisema hataki kusikia maagizo kutoka juu leo imekuwaje tena?
 
MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
855
Likes
1,313
Points
180
Age
26
MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
855 1,313 180
Kwanini wasimkamate kubwa la kununua watu mnyeti kama wao ni wanaume?
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,305
Likes
11,610
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,305 11,610 280
Maelezo meeengi mwisho tunaambiwa chama kimeagiza wanasheria wafungue Habea Corpus!
Chadema hakuna tena matamko ya kutetemesha na kufikirisha nchi,kila tamko ni la kulialia na mambo ya polisi kama sinema ya kihindi haikosi polisi kwenye maudhui.
Ukitaka kuona chadema ni chama cha kisanii angalia mtu wao akidakwa na polisi,hivi kuna wananchi wangapi wapo polisi zaidi ya wiki bila ya kupelekwa mahakamani,mbona chadema wanaojidai wana uchungu hawawatolei matamko na kuelekeza wanasheria wao wachukue hatua
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,479
Likes
4,127
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,479 4,127 280
Wanamshikilia labda amezuia viwanda kujengwa
 
Ghiti Milimo

Ghiti Milimo

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,059
Likes
854
Points
280
Ghiti Milimo

Ghiti Milimo

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,059 854 280
Maelezo meeengi mwisho tunaambiwa chama kimeagiza wanasheria wafungue Habea Corpus!
Chadema hakuna tena matamko ya kutetemesha na kufikirisha nchi,kila tamko ni la kulialia na mambo ya polisi kama sinema ya kihindi haikosi polisi kwenye maudhui.
Ukitaka kuona chadema ni chama cha kisanii angalia mtu wao akidakwa na polisi,hivi kuna wananchi wangapi wapo polisi zaidi ya wiki bila ya kupelekwa mahakamani,mbona chadema wanaojidai wana uchungu hawawatolei matamko na kuelekeza wanasheria wao wachukue hatua
Wa ajabu kweli wewe!
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,179
Likes
4,003
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,179 4,003 280
Hakuna aliyekwenda Polisi na kuelezwa kwanini Polisi wanamshikilia.
 

Forum statistics

Threads 1,238,176
Members 475,830
Posts 29,312,038