Chadema Sumbawanga yatosha

Brahnman

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
1,716
2,000
Hizi habari ndizo nazozipenda kwa sasa,hata mi nimeona ITV hii habari jamaa alikuwa anaeleza hiki kitu.Safi sana wanamabadiliko hebu ngoja niangalie salio langu japo niichangie tena Chadema inafanya kazi nzuri.
 

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
2,606
1,225
Dar CCM itapata mauaji ambayo tangu chama hicho kuhasisiwa hayajawahi kutokea. Watu Dar wamehamasika sana tofauti na siku za nyuma...Habari ya mjini ni UKAWA
 

kiraia

JF-Expert Member
Nov 20, 2007
1,713
2,000
Dar CCM itapata mauaji ambayo tangu chama hicho kuhasisiwa hayajawahi kutokea. Watu Dar wamehamasika sana tofauti na siku za nyuma...Habari ya mjini ni UKAWA
Ndugulile na Zungu wana ka unafuu kakupona kwa wabunge wa CCM Dar the rest wasijisumbue kupoteza pesa zao
 

kapikita

Senior Member
Jun 8, 2014
130
225
of coz iz true,,,mimi pia ni mkaz wa sumbawanga mjin,,,chadema ndio habr ya mjin,,,kuna kambunge ka sisiem kwa mamlaka ya mahakama toka jimbo la sumbawanga ,,kaliishia form two ,,,hakajui hTa kuongea ila ni kabaya kwa madem kanaitwa aeshi hilary,,,,kwanza sidhan kama kanafahamika kwenye siasa za hapa bongo,,,,in other name tunaweza kukaita political robort
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
29,233
2,000
Dar CCM itapata mauaji ambayo tangu chama hicho kuhasisiwa hayajawahi kutokea. Watu Dar wamehamasika sana tofauti na siku za nyuma...Habari ya mjini ni UKAWA
Dar ndo watauawa kabisa, yaani wasipoteze muda kufanya kampeni kabisaa. Kwa ujumla wakajaribu vijijini, miki mikubwa wana kazi.
 

chikutentema

JF-Expert Member
Dec 10, 2012
7,159
2,000
Chadema yatosha jamani Sumbawanga kesho naanza safari kurudi Dar baada ya kazi kukamilika huku niwahi kupiga kura nimejiandikisha kata ya saranga kimara temboni nako ni shida niliacha kamanda Asha kaweka pingamizi kwa magamba na imepitaaa, cdm ni shidaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom