Chadema students organization (CHASO) chuo kikuu cha SAUT-Tabora kufanya sherehe Jumapili.


K

kapya

Senior Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
153
Likes
0
Points
0
K

kapya

Senior Member
Joined Oct 5, 2012
153 0 0
taarifa wana jf
makamanda wa chaso pekee mkoa wa tabora mwaka wa tatu CHUO KIKUU SAUT-TABORA wanatarajia kufanya sherehe ya kuagwa na makamanda ya mwaka wa kwanza na pili wiki hii siku ya jumapili hapa mkoani tabora.SHEREHE HIYO ITAHUDHURIWA NA VIONGOZI WILAYA,MKOA NA KITAIFA

nyote mnakaribishwa.



'taifa litasonga kimaendeleo endapo ccm itaachia Tanganyika,Zanzibar and Tanzania'


"Mungu Itukuze Chadema"
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,432
Likes
1,745
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,432 1,745 280
Kila la heri!
 
K

kibalanga

Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
8
Likes
0
Points
0
K

kibalanga

Member
Joined Jun 9, 2013
8 0 0
taarifa wana jf
makamanda wa chaso pekee mkoa wa tabora mwaka wa tatu CHUO KIKUU SAUT-TABORA wanatarajia kufanya sherehe ya kuagwa na makamanda ya mwaka wa kwanza na pili wiki hii siku ya jumapili hapa mkoani tabora.SHEREHE HIYO ITAHUDHURIWA NA VIONGOZI WILAYA,MKOA NA KITAIFA

nyote mnakaribishwa.



'taifa litasonga kimaendeleo endapo ccm itaachia Tanganyika,Zanzibar and Tanzania'


"Mungu Itukuze Chadema"
All de best mbona kitaeleweka tu....
 
K

kibalanga

Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
8
Likes
0
Points
0
K

kibalanga

Member
Joined Jun 9, 2013
8 0 0
All de best mda s mrefu kijani lazima wakae....**
 
B

BAPUPEGHE

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
220
Likes
0
Points
0
B

BAPUPEGHE

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
220 0 0
Labda mkauze CD ULAYA! Ivi bubu amerudi ughaibuni alikoenda kuuza DVD?
 
K

kapya

Senior Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
153
Likes
0
Points
0
K

kapya

Senior Member
Joined Oct 5, 2012
153 0 0
tunakushukuru kamanda tuombeane kila lililojema naamini watanganyika,wazanzibar na watanzania wanaelekea kwenye neema
All de best mda s mrefu kijani lazima wakae....**
 
K

kapya

Senior Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
153
Likes
0
Points
0
K

kapya

Senior Member
Joined Oct 5, 2012
153 0 0
uwezo wako wa fikra ni mdogo mithili ya bongo ya kundi la nyati linawoshindwa kumdhibiti simba mmoja katikati uvamizi wa ngome yao
Labda mkauze CD ULAYA! Ivi bubu amerudi ughaibuni alikoenda kuuza DVD?
 
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
1,307
Likes
126
Points
160
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
1,307 126 160
pamoja sana makamanda.....
 

Forum statistics

Threads 1,274,979
Members 490,865
Posts 30,529,417