Chadema someni hapa, sio mnapapatika na kukurupuka tu... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema someni hapa, sio mnapapatika na kukurupuka tu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gang Chomba, Sep 22, 2012.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,732
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Nchi hii Tanzania Tunahitaji AMANI na UTULIVU.
    Maendeleo kila mtu ajitafutie mwenyewe.
    Asietaka AHAME nchi.
    Zipo nchi zina Maendeleo aende huko! Tafadhalini asie taka AHAME nasisitiza AHAMEE.
    Tunaobaki tutajilia ugali wetu kwa amani pasi na shaka.
     
  2. 4

    4change JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unajua maana ya maendeleo?huo ugali utatoka wapi?
    Unajua maana ya amani?chanzo cha amani na sababu zinazoweza kupelekea kuvunjika kwa amani?...tafakari hili;widening gap btn the rich(ruling class,mafisadi nk) and the poor(who ar the majority)-hawa vigogo wanapeleka watoto wao kwenye shule 'nzuri' na wanawaandalia positions kwenye gvt politics na ajira nyingine za maana-watoto wengi wa masikini wanasoma shule za kata,wale wanafanikiwa kwa tabu kufika vyuo vikuu ajira hakuna!!
    Ndugu kumbuka amani si zawadi,haitafutwi na wala hailindwi kwa maneno au mtutu wa bunduki.TAFAKARI,CHUKUA HATUA
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,732
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    nyie mnakazi ya kujuwa watoto wa wenzenu wanaposoma, je nyie mmejituma vp kuhakikisha vizazi vyenu vinaishi maisha mema?
    Acheni upuuzi na kuyumbishwa na watu wachache
     
  4. a

    adolay JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,470
    Likes Received: 1,235
    Trophy Points: 280
    ???!! Does this topic make sense ???!
     
  5. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe usipangie watanzania kitu wanachotaka! Kwani nchi ya babaako hii? Acha kila mtu aamue anachotaka! Sisi hatuitaki amani, tunataka maendeleo! Wewe unaetaka amani na sio maendeleo Hama! Chizi nini?
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    umekalia mshumaa anagalia usije kukatia huko..
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Acha kupost upepo wewe pimbi
     
  8. Mr. Bigman

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    No, hizi ni bhange za saa 9 usiku. Mbaya sana!
     
  9. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,872
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    najitahidi kuamka ili nisome post za ucku ambazo uwa naona zimetulia, lkn kwa hii yako ndgu jitafakari, unaandika kitu ambacho cdhani kama umefikiria, lkn kwa mida hiyo nadhani tayari kichwa kilishajaa povu, na kwa post yako hii hamna cha kuchangia zaidi ya kupata vijembe, hii c kwa wana CDM tu, hata wengine wanaona ulichoandika, unahitaji msaada wa FIKRA.
     
  10. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,933
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Hili jamaa linaitwa kula kulala! Useless great thinker! Eti kujilia ugali bila kujali maendeleo yanakujaje? Tumb..f kabisa!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Kujituma kwa kuiba? Na kujinyakulia keki ya taifa at our expense?
    Hivi unajua njaa ni chanzo cha kuvurugika amani? Kuhama kuliwastahiki nyie, ambao mnaishi nchi isiyo na hospitali bora na shule bora za kusomesha watoto wenu. Muhamie huko kunakofaa maana mna bidii sana ya kujituma 'kutafuta'. Tuachieni sie tutengeneze manake kwetu kunavuja. Haya maneno unayoongea leo kwa kutumwa, yatakurudi na utasahau kama once upon a time ulivimbiwa!
     
  12. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,514
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nape's people!
     
  13. t

    true JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Only fools and dead men don't change their minds. Fools won't. Dead men can't!
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CHADEMA hawana cha maana cha kusoma toka kwenye post hii. Mwenye kuleta mada kama si fisadi mwenyewe au kuwadi wake basi ana matatizo ya kiakili na saa ingine anapenda kutumika. Kama amekosa wa kumtumia basi angetafuta kazi badala ya kujiingiza kwenye uchangu wa kimaadili kujifanya anaipenda Tz wakati anaunga mkono ufisadi na ujambazi wa CCM. Putin you better put out your way of looking at things. Hata kunguru wangekuwa na uwezo wa kusoma hapa wangekucheka licha ya kukuonea huruma binadamu kufikiri kama hayawani.
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,660
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Ngoja niondoke kwenye huu uchafu kwasababu nikiongeza zaidi naishia kifungoni
     
  16. M

    Mndokanyi JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi hii amani inayozungumziwa na viongozi wetu ipo kweli?,au ni utulivu tuu kutokana na uoga wa Watanzania?.Please think twice!.Nyie viongozi wa CCM hamna budi kuishi mnayoyasema.Dont preach water,and drink wine.
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,478
    Likes Received: 9,892
    Trophy Points: 280
    Urusi kwenu kuna amani?
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Hii thread nadhani imewekwa ili ipeleke watu jela la jf.
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ulikuwa unaota CDM, hizo ni sera au itikadi za Chama gani?
     
  20. G

    Ginner JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,054
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    umeandika upuuzi
     
Loading...