CHADEMA: Slaa deserves more! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA: Slaa deserves more!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MtazamoWangu, Nov 8, 2010.

  1. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kwamba mafanikio waliyopata chadema mwaka huu kwenye uchaguzi ni juhudi binafsi na mvuto aliokuwa nao aliyekuwa mgombea wa uraisi kupitia chama chao...inasemekana amekiweka chama katika nafasi nzuri, ameongeza idadi ya wabunge na kukipa heshima kubwa chama kupitia mvuto na uwezo wake katika medani za siasa hapa nchini....kwa hiyo ana-deserve more share of the achievements....
    kuna pia habari kwamba hata kwenye baadhi ya kampeni alikuwa akienda bila viongozi wa kitaifa na kuwanadi wagombea wa chadema pamoja na kujiombea kura.....i hope busara itatumika...
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mimi nilifikiri nimesikia peke yangu:rip::rip:chadema
     
  3. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,866
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kutafuta mahali ulipo mzozo, lakini sijapaona
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,627
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huo kweli mtazamo wako.
     
  5. i

    itembajr Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzozo gani sasa..........mbona mada yako iko vizuri na sijaona mzozo wowote..........
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Jambo dogo sana hili, wala si la kulishikia banGo kama NEWS!
    Najua kuna baadhi ya watu watafurahia sana kuzuke ishu kama hii, lakini napenda kuwafahamisha tu kuwa CHADEMA ina wazee, na hakunakitakachoharibika!
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    View attachment 16494
     
  8. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooops !
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Unawasikiliza MATAAHILA hao
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mzozo upo ccm tayari chenge amemrushia sitta tuhuma nzito. Mwaka huu lazima wauane.... chadema shwariiiiiiii kama maji ya mtungini.
     
  11. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 1,000
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kunavita kuu ya kutafuta wachawi Ndani ya CCM. Hi ni kutona na Mafanikio makubwa ya Chadema ktk uchaguzi uliopita. Kwa hiyo Mzozo huo uko CCM. Umesikia SOMBETI Arusha ? CCM mtashikana uchawi na mwisho wenu kwenye uchaguzi wa ndani ya chama 2012.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,367
    Likes Received: 3,018
    Trophy Points: 280
    Busara itatumika kufanya nini?
     
  13. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Threads nyingine, no kichwa na kiwiliwili.
     
Loading...