CHADEMA: Slaa deserves more!


M

MtazamoWangu

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
313
Likes
6
Points
35
M

MtazamoWangu

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
313 6 35
Kuna tetesi kwamba mafanikio waliyopata chadema mwaka huu kwenye uchaguzi ni juhudi binafsi na mvuto aliokuwa nao aliyekuwa mgombea wa uraisi kupitia chama chao...inasemekana amekiweka chama katika nafasi nzuri, ameongeza idadi ya wabunge na kukipa heshima kubwa chama kupitia mvuto na uwezo wake katika medani za siasa hapa nchini....kwa hiyo ana-deserve more share of the achievements....
kuna pia habari kwamba hata kwenye baadhi ya kampeni alikuwa akienda bila viongozi wa kitaifa na kuwanadi wagombea wa chadema pamoja na kujiombea kura.....i hope busara itatumika...
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Kuna tetesi kwamba mafanikio waliyopata chadema mwaka huu kwenye uchaguzi ni juhudi binafsi na mvuto aliokuwa nao aliyekuwa mgombea wa uraisi kupitia chama chao...inasemekana amekiweka chama katika nafasi nzuri, ameongeza idadi ya wabunge na kukipa heshima kubwa chama kupitia mvuto na uwezo wake katika medani za siasa hapa nchini....kwa hiyo ana-deserve more share of the achievements....
kuna pia habari kwamba hata kwenye baadhi ya kampeni alikuwa akienda bila viongozi wa kitaifa na kuwanadi wagombea wa chadema pamoja na kujiombea kura.....i hope busara itatumika...
Mimi nilifikiri nimesikia peke yangu:rip::rip:chadema
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,099
Likes
3,381
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,099 3,381 280
Kuna tetesi kwamba mafanikio waliyopata chadema mwaka huu kwenye uchaguzi ni juhudi binafsi na mvuto aliokuwa nao aliyekuwa mgombea wa uraisi kupitia chama chao...inasemekana amekiweka chama katika nafasi nzuri, ameongeza idadi ya wabunge na kukipa heshima kubwa chama kupitia mvuto na uwezo wake katika medani za siasa hapa nchini....kwa hiyo ana-deserve more share of the achievements....
kuna pia habari kwamba hata kwenye baadhi ya kampeni alikuwa akienda bila viongozi wa kitaifa na kuwanadi wagombea wa chadema pamoja na kujiombea kura.....i hope busara itatumika...
Nimejaribu kutafuta mahali ulipo mzozo, lakini sijapaona
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,545
Likes
815
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,545 815 280
Huo kweli mtazamo wako.
 
I

itembajr

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
I

itembajr

Member
Joined Nov 2, 2010
20 0 0
mzozo gani sasa..........mbona mada yako iko vizuri na sijaona mzozo wowote..........
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
Kuna tetesi kwamba mafanikio waliyopata chadema mwaka huu kwenye uchaguzi ni juhudi binafsi na mvuto aliokuwa nao aliyekuwa mgombea wa uraisi kupitia chama chao...inasemekana amekiweka chama katika nafasi nzuri, ameongeza idadi ya wabunge na kukipa heshima kubwa chama kupitia mvuto na uwezo wake katika medani za siasa hapa nchini....kwa hiyo ana-deserve more share of the achievements....
kuna pia habari kwamba hata kwenye baadhi ya kampeni alikuwa akienda bila viongozi wa kitaifa na kuwanadi wagombea wa chadema pamoja na kujiombea kura.....i hope busara itatumika...
Jambo dogo sana hili, wala si la kulishikia banGo kama NEWS!
Najua kuna baadhi ya watu watafurahia sana kuzuke ishu kama hii, lakini napenda kuwafahamisha tu kuwa CHADEMA ina wazee, na hakunakitakachoharibika!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,446
Likes
1,304
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,446 1,304 280
Kuna tetesi kwamba mafanikio waliyopata chadema mwaka huu kwenye uchaguzi ni juhudi binafsi na mvuto aliokuwa nao aliyekuwa mgombea wa uraisi kupitia chama chao...inasemekana amekiweka chama katika nafasi nzuri, ameongeza idadi ya wabunge na kukipa heshima kubwa chama kupitia mvuto na uwezo wake katika medani za siasa hapa nchini....kwa hiyo ana-deserve more share of the achievements....
kuna pia habari kwamba hata kwenye baadhi ya kampeni alikuwa akienda bila viongozi wa kitaifa na kuwanadi wagombea wa chadema pamoja na kujiombea kura.....i hope busara itatumika...
View attachment 16494
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Mzozo upo ccm tayari chenge amemrushia sitta tuhuma nzito. Mwaka huu lazima wauane.... chadema shwariiiiiiii kama maji ya mtungini.
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
5
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 5 135
Kuna tetesi kwamba mafanikio waliyopata chadema mwaka huu kwenye uchaguzi ni juhudi binafsi na mvuto aliokuwa nao aliyekuwa mgombea wa uraisi kupitia chama chao...inasemekana amekiweka chama katika nafasi nzuri, ameongeza idadi ya wabunge na kukipa heshima kubwa chama kupitia mvuto na uwezo wake katika medani za siasa hapa nchini....kwa hiyo ana-deserve more share of the achievements....
kuna pia habari kwamba hata kwenye baadhi ya kampeni alikuwa akienda bila viongozi wa kitaifa na kuwanadi wagombea wa chadema pamoja na kujiombea kura.....i hope busara itatumika...
Kunavita kuu ya kutafuta wachawi Ndani ya CCM. Hi ni kutona na Mafanikio makubwa ya Chadema ktk uchaguzi uliopita. Kwa hiyo Mzozo huo uko CCM. Umesikia SOMBETI Arusha ? CCM mtashikana uchawi na mwisho wenu kwenye uchaguzi wa ndani ya chama 2012.
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
Threads nyingine, no kichwa na kiwiliwili.
 

Forum statistics

Threads 1,205,412
Members 457,891
Posts 28,192,891