CHADEMA Singida Yamshangaa Mwenyekiti aliyejiuzulu...


Gomic

Gomic

Senior Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
101
Likes
7
Points
35
Gomic

Gomic

Senior Member
Joined Dec 8, 2012
101 7 35
Mwanachama wa chama akikiuka taratibu na kuandika waraka wa kukigawa chama wewe utamuona 'mzuri'..??
Mwanachama huyo-huyo anajua kabisa taratibu za kufuatwa, ila makusudi anaandika waraka kinyume cha taratibu..!!
Kwako wewe utamuona 'mzuri' tu, hana tatizo..!!!!
Kwani mmoja wa famila yako akikosea unafanyaje????????..
 

Forum statistics

Threads 1,261,323
Members 485,118
Posts 30,086,555