CHADEMA Singida Yamshangaa Mwenyekiti aliyejiuzulu...


ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
2,222
Likes
19
Points
135
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
2,222 19 135
naskia hajui kusoma kaandikiwa na mwigulu kwa Msaada wa mjinga mwampamba
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,432
Likes
3,785
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,432 3,785 280
... lakini juzi tu hapa, Rais Jakaya Kikwete alisema kuwa mtu ambaye hawezi siasa aache, akae kando akalime, mimi nadhani huyu anatekeleza kauli ya Rais," ...
He he hee!
 
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
2,458
Likes
111
Points
160
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
2,458 111 160
hata mimi kamanda wangu nimeshaanza kukata tamaa... Hivi kuna tatizo gani zitto kugombea uenyekiti..kama anajiamini angemuacha tu dogo wapambane kwenye masanduku ya kura
Ni uchaguzi gani Zitto alikatazwa kugumbea uenyekiti wa Chadema..??
 
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
2,458
Likes
111
Points
160
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
2,458 111 160
CDM tuendako si kwenyewe. Mungu ampe hekima Mbowe ili isiwe chanzo cha cha CDM kuwa historia. Tumeshapoteza focus, badala ya kusonga mbele tumeanza malumbano na kuonana wabaya. Tusiendelee kuchemsha zaidi wana chadema.
Mwanachama wa chama akikiuka taratibu na kuandika waraka wa kukigawa chama wewe utamuona 'mzuri'..??
Mwanachama huyo-huyo anajua kabisa taratibu za kufuatwa, ila makusudi anaandika waraka kinyume cha taratibu..!!
Kwako wewe utamuona 'mzuri' tu, hana tatizo..!!!!
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,411
Likes
1,176
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,411 1,176 280
This could be a blessing in disguise for CHADEMA. If they properly manage the conflicts emanating from their decision to sack some of their leader and sail through this turbulance unbroken they are likely to develop into a force to reckon come 2015 elections.
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,414
Likes
1,380
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,414 1,380 280
Upinzani upo imara,mamluki wapishe njia.
Hakuna upinzani wenye mamluki.Ni njaa zisizo na msingi.Wahamie CCM
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,162
Likes
1,394
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,162 1,394 280
amewahi lini kugombea peke yake?

Mbona mtindo huo umekomaaa ccm na hamsemi?

Kweli nyani haoni kundule lake
kwahiyo na sisi tunawaiga magamba
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,414
Likes
7,495
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,414 7,495 280
Haya mkubwa.
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
Hivi kweli mtu au watu waliotumia muda wao kuasisi matatizo haya katika cdm wanaweza kuaminika hata wakienda kwingine?
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,162
Likes
1,394
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,162 1,394 280
Magamba wanahaha kweli
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,123
Likes
95
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,123 95 145
Kauli yetu ni kwamba
"aende tu,hana lolote,mzandiki,hana mbele wala nyuma,msaliti,mfitini" haya maneno yatatumika mpaka lini? lini mwisho wa maneno haya?
waswahili wanasema "chama ni watu na watu ni chama"
maji yanazidi kuingia melini,madhara ya maji kuingia melini kila mtu anayaelewa,ni wakati sasa wa kutafuta nyenzo za kuyatoa maji hayo yasije sababisha uzito ukazidi na kuifanya meli yetu isifike kule tutakako.
 
Gomic

Gomic

Senior Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
101
Likes
7
Points
35
Gomic

Gomic

Senior Member
Joined Dec 8, 2012
101 7 35
Mwanachama wa chama akikiuka taratibu na kuandika waraka wa kukigawa chama wewe utamuona 'mzuri'..??
Mwanachama huyo-huyo anajua kabisa taratibu za kufuatwa, ila makusudi anaandika waraka kinyume cha taratibu..!!
Kwako wewe utamuona 'mzuri' tu, hana tatizo..!!!!
Kwani mmoja wa famila yako akikosea unafanyaje????????
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,261
Likes
11,688
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,261 11,688 280
Lakini tuangalie na upande wa pili je ni halali mbowe kugombea peke yake ili apite bila kupingwa???
Nani kakuambia Mbowe anagombea peke yake??
Uchaguzi wenyewe mwakani, hata kuanza kuchukua form bado, wewe umejuaje kama Mbowe anagombea peke yake?
Nyinyi ndio mnaoendesha maisha yenu kwa kutegemea ramli za waganga wa jadi!!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,598
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,598 280
chochea kuni tu
 
B

Bocho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
1,489
Likes
3
Points
135
B

Bocho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2013
1,489 3 135
CHADEMA wanatumia msemo wa 'muungwana akivuliwa nguo.....'

Katika hali ya kawaida kwa mfano, ulitegemea CHADEMA wangesema nini kwa hali ilivyo? This is natural!

Comments zitakuwa kama hizo lakini the truth will always prevail kwamba kujiuzulu kwa hao viongozi kunaacha pengo CHADEMA na kuzidi kuzipa nguvu propaganda za wapinzani wenu.
 

Forum statistics

Threads 1,263,419
Members 485,881
Posts 30,150,628