CHADEMA Singida Yamshangaa Mwenyekiti aliyejiuzulu...


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Katibu wa Chadema Mkoa wa Singida, Patrick Msuta amekiri kupokea barua ya kujiuzulu kwa aliyekuwa Mwenyekiti wa chama hicho mkoani humo Wilfred Kitundu na kusema: “Kama alikuwa na tatizo, angekatia rufani suala hilo katika ngazi husika.” hii inaonyesha ni jinsi gani upeo wake ulivyo mdogo na alivyochoka kiakili.


“Uamuzi wake ni kama kutengeneza mgogoro na katika mgogoro una kujenga au kubomoa. Sasa uamuzi wake hauwezi kubomoa chama, kwani Chadema kuna watu wazuri wenye uwezo wa kukijenga chama. Chadema hakuna ilichopoteza kwa uamuzi wake.


“Alichokifanya ni kama ametumia demokrasia yake kupinga uamuzi wa Kamati Kuu na ametekeleza... lakini juzi tu hapa, Rais Jakaya Kikwete alisema kuwa mtu ambaye hawezi siasa aache, akae kando akalime, mimi nadhani huyu anatekeleza kauli ya Rais,” alisema Msuta.


Msuta, baadaye alisema kuwa uongozi wa Chadema mkoani humo hauhusiki na yaliyozungumzwa na Kitundu: “Huo ni uamuzi wake yeye mwenyewe, hakuna anayehusika na uamuzi wake wa kujiuzulu nafasi ya uenyekiti.”


Chadema Mwanza watoa tamko


Mwenyekiti wa Chadema Wilaya ya Ilemela, Mwanza, Yunusi Chilongozi amesema chama chake kitawachukulia hatua wote waliohusika kutoa tamko la kuwapiga marufuku viongozi wa kitaifa, Katibu Mkuu wa Chadema Dk Wilbrod Slaa na Mbowe kufika mkoani humo.


Chilongozi aliwaambia waandishi wa habari jana kuwa Chadema, kimechoka kuchafuliwa na kundi la vijana ambao wamekuwa wakitumika kwa madhumuni na malengo yasiyofahamika na sasa kitawashtaki mahakamani.


“Tuko katika maandalizi ya mapokezi ya viongozi wetu kichama mkoani Mwanza na tunalaani kauli ya Robert Gwanchele anayejiita Mwenyekiti wa Matawi ya Chadema Mkoa wa Mwanza ikiwazuia viongozi wa juu wa chama hicho kutokanyaga Mwanza.


“Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Ibara ya 17 inatoa uhuru wa kila Mtanzania kutembea sehemu yoyote ya nchi ilimradi havunji sheria za nchi na waliotoa tamko la kuwazuia viongozi wao wamevunja sheria za nchi,” alisema Chilongozi.


Source:Mwananchi Jumatano
 
T

Truth Matters

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
1,035
Likes
623
Points
280
Age
32
T

Truth Matters

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2013
1,035 623 280
mwendo ndo huo, mpaka CHADEMA KASKAZ na vibaraka wao wapate fundisho!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
239
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 239 160
Katibu wa Chadema Mkoa wa Singida, Patrick Msuta amekiri kupokea barua ya kujiuzulu kwa aliyekuwa Mwenyekiti wa chama hicho mkoani humo Wilfred Kitundu na kusema: "Kama alikuwa na tatizo, angekatia rufani suala hilo katika ngazi husika." hii inaonyesha ni jinsi gani upeo wake ulivyo mdogo na alivyochoka kiakili.


"Uamuzi wake ni kama kutengeneza mgogoro na katika mgogoro una kujenga au kubomoa. Sasa uamuzi wake hauwezi kubomoa chama, kwani Chadema kuna watu wazuri wenye uwezo wa kukijenga chama. Chadema hakuna ilichopoteza kwa uamuzi wake.


"Alichokifanya ni kama ametumia demokrasia yake kupinga uamuzi wa Kamati Kuu na ametekeleza... lakini juzi tu hapa, Rais Jakaya Kikwete alisema kuwa mtu ambaye hawezi siasa aache, akae kando akalime, mimi nadhani huyu anatekeleza kauli ya Rais," alisema Msuta.
Which is which?
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
782
Likes
17
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
782 17 35
Kila la khery cdm.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,367
Likes
8,176
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,367 8,176 280
N wakat wa maji kujitenga na mafuta
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
mtawashangaa wengi lakini chadema ndio hivyo, sio riziki.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
kuzuia kifo na mazishi ya chadema ni sawa kabisa kabisa na kuzuia mafuriko kwa viganja vya mikono
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,915
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,915 280
Tusimponde jamani asije akatufukuza kwennye nyumba yake ambayo tunatumia kama ofisi.
 
Gomic

Gomic

Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
98
Likes
7
Points
15
Gomic

Gomic

Member
Joined Dec 8, 2012
98 7 15
CDM tuendako si kwenyewe. Mungu ampe hekima Mbowe ili isiwe chanzo cha cha CDM kuwa historia. Tumeshapoteza focus, badala ya kusonga mbele tumeanza malumbano na kuonana wabaya. Tusiendelee kuchemsha zaidi wana chadema.
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,114
Likes
1,365
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,114 1,365 280
Lakini tuangalie na upande wa pili je ni halali mbowe kugombea peke yake ili apite bila kupingwa???
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
MSIMAMO WA CHADEMA MKOA WA SINGIDA

(i)Tunalaani, kuipinga na kuikemea kamati kuu ya chama dhidi ya maamuzi yao haya ya kipuuzi yaliyojaa chuki, hofu na wasiwasi mwingi kuelekea uchaguzi mkuu wa ndani ya chama

(ii)Tunamtaka mwenyekiti na katibu mkuu waitishe mara moja mkutano wa baraza kuu la chama kutolea maamuzi suala hilo.

(iii)Tunamtaka katibu mkuu awazuie wakurugenzi na maafisa wake aliowatuma kusambaa mikoani kusambaza waraka wa siri unaowachafua zitto na kitila na kwamba kufanya hivyo ni kujidharirisha wao wenyewe.

(iv)
Tunampa onyo kali katibu mkuu Dkt. Slaa kuwa asithubutu kukanyaga SINGIDA ikiwa bado hajayafanyia kazi maelekezo yetiu hapo juu, kuzunguka kwake mikoani baada ya kumvua vyeo zitto ni kwenda kuthibitisha kuwa amefanya makusudi mpango wake huo.

(v)Tunapenda wanachadema na watanzania watambue kuwa
Hatuna Imani na Mwenyekiti wa Taifa wa chama, Katibu Mkuu wa Chama, Kamati kuu kwa ujumla na tunamuagiza mbowe aivunje mara moja kisha nay eye ajiudhuru.

MWISHO, Kutokutii maamizio yetu haya ni kusababisha mgogoro usiokuwa na kikomo ndani ya chama hiki,Singida tunasema kuwa ''
kamati kuu inaweza kumvua zitto kabwe uongozi, inaweza kumuondolea heshima yake ndani ya jamii, inaweza pia kumsingizia kila aina ya uwongo itakavyo, lakini kamwe kamati kuu haiwezi KUZUIA MPASUKO NDANI YA CHADEMA.''
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,114
Likes
1,365
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,114 1,365 280
cdm tuendako si kwenyewe. Mungu ampe hekima mbowe ili isiwe chanzo cha cha cdm kuwa historia. Tumeshapoteza focus, badala ya kusonga mbele tumeanza malumbano na kuonana wabaya. Tusiendelee kuchemsha zaidi wana chadema.
hata mimi kamanda wangu nimeshaanza kukata tamaa... Hivi kuna tatizo gani zitto kugombea uenyekiti..kama anajiamini angemuacha tu dogo wapambane kwenye masanduku ya kura
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,792
Likes
99
Points
145
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,792 99 145
Ukanda utawazika Wachagga
 
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,410
Likes
151
Points
160
Age
36
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,410 151 160
Mola ibariki CDM,
ibariki Tanzania .
 
mwagavumbi 11

mwagavumbi 11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,255
Likes
0
Points
0
mwagavumbi 11

mwagavumbi 11

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,255 0 0
mleta mada sijui alikuwa anagawa Tigo?!!! wewe watu wenye uchungu na chama tunatoa tamko wewe umekaliza makalio yako Arusha na wewe unaandika utumbo wako. Cdm lazima iwe ya wananchi wote na si ya kikabila.
 
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
2,222
Likes
19
Points
135
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
2,222 19 135
Lakini tuangalie na upande wa pili je ni halali mbowe kugombea peke yake ili apite bila kupingwa???
amewahi lini kugombea peke yake?

mbona mtindo huo umekomaaa ccm na hamsemi?

kweli nyani haoni kundule lake
 

Forum statistics

Threads 1,251,272
Members 481,613
Posts 29,764,547