CHADEMA, sihusiki na hayo matamko. Mnapoteza muda kutafuta mchawi wakati ni nyie wenyewe


Mchange

Mchange

Verified Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
157
Likes
104
Points
60
Mchange

Mchange

Verified Member
Joined Jul 21, 2009
157 104 60
Nimeona niianzishie uzi haya majibu yangu baada ya kuona upotoshaji usiokuwa na mithili.


WANA JF na UONGOZI wa JF,

Kwanza kabisa poleni na mchakato mzima wa kujadiliana hapa Jf mambo kadha wa kadha yanayoendelea kwenye nchi yetu na hata nje ya nchi.

Naomba sana Uongozi wa jamiiforum na Great Thinkers wote muachane,muondoe upuuzi kama huu wa watu kutumia jina langu kujikinga na kile walichokichokonoa wao wenyewe.

Mimi sipo huko Shinyanga wala sijawahi kuwa MWANZA kwa kipindi cha siku za hivi karibuni, na kama yupo mwenye uthibitisho wa mimi kuwa huko auweke hapa,

kwa sasa nipo bize na mambo yangu hapa Zanzibar.Sina muda huo wa kudeal na siasa za CHADEMA au chama chochote kwa sasa.

Sina muda wa kusaidia mvua kunyesha wakati wingu limeshatanda na matone ya mawe yameshaanza kushuka.

Poleni sana wanaCHADEMA wenzangu kwa yote yanayoendelea, Ni mavuno ya mbegu tulizozipanda wenyewe,

Hivyo basi nakanusha na ninatoa Onyo kali sitaki kabisa kabisa kuhusishwa kwenye mambo ya hovyo hovyo kama haya.

Sina msemaji kwenye maisha yangu,mm ndiye Kiongozi wa maisha yangu.Hilo linaloitwa TAMKO feki naona ni njia tu ya nyie wenyewe kujaribu kuzuia moto wa wanachama mliouwasha wenyewe.

kama tunatumiaga nguvu ya umma kuwashuhurikia CCM, tusijaribu kuzuia nguvu ya umma kutushughulikia sisi wenyewe.

Lakini Rai yangu nikuwaacha wananchi wasema yale walionayo,acheni nguvu ya Umma izungumze kuhusu mwenendo wa siasa zetu.

Mods nitafurahi mkiondoa huu uongo,uzushi ambao unanihusu wakati sihusiki na haya yanayosemwa.

Naomba muunganishe majibu yangu haya na huyo mtoa mada ili wanaJf watambue sihusiki na hiki kinachoandikwa hapa,na mwenyeushahidi aulete hapa hadharani.

Nawatakia kazi njema,Naipenda Jf,Nawakubali Mods kwa kazi mnayoifanya licha ya kuwa na changamoto nyingi.
Habib Mchange.

0762178678
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
782
Likes
17
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
782 17 35
Poleni bwana mchange,ila ukweli unauma.

R.I.P MM(Zitto Kabwe) Dhambi ya usaliti ikutafune hadi ikufilisi wewe na familia yako(baba yako,mama yako,mchumba wako,mtoto wako,kaka,dada na wadogo zako pamoja na ukoo wako na wale wote wanao kusuport) katika kazi yako ya kumsaliti mtanzania aliye kuamini na kukuthamini ili uje umkombe kutoka mikoni mwa mafisadi na walaghai wa nchi.
Kwani umeshindwa kuwafikiria japo hata kidogo,kwa wale waliopoteza maisha,kazi,na hata na wale ambao wanaishi maisha magumu kaajili ya kuishabikia chadema kupitia wewe? Eti kwanini umeamua kumuangusha mtanzania kwa vipande vya pesa kuliko kuwathamini watanzania waliokuamini?
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Usiendelee na Shinyanga maana unafuatiliwa sana .......
 
Mchange

Mchange

Verified Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
157
Likes
104
Points
60
Mchange

Mchange

Verified Member
Joined Jul 21, 2009
157 104 60
WANA JF na UONGOZI wa JF,
Kwanza kabisa poleni na mchakato mzima wa kujadiliana hapa Jf mambo kadha wa kadha yanayoendelea kwenye chi yetu na hata nje ya nchi.
Naomba sana Uongozi wa jamiiforum na Great Thinkers wote muachane,muondoe upuuzi kama huu wa watu kutumia jina langu kujikinga na kile walichokichokonoa wao wenyewe.
Mimi sipo huko Shinyanga,Mimi nipo bize na Biashara zangu hapa Zanzibar na DSm.Sina muda huo wa kudeal na siasa za CHADEMA au chama chochote.Sina muda wa kusaidia mvua kunyesha wakati wingu limeshatanda na matone ya mawe yameshaanza kushuka.
Poleni sana CHADEMA kwa yote yanayoendelea,Ni mavuno ya mbegu mlizozipanda wenyewe,Ni wakati sahihi wa kupigana nyie kwa nyie hata kabla eneo la vita hamjalifikia kwa sababu mlipanda mimba za chuki dhidi ya wapenda haki na demokrasia ya kweli.

Hivyo basi nakanusha na ninatoa Onyo kali sitaki kabisa kabisa kuhusishwa kwenye mambo yoyote ya siasa,Sina msemaji kwenye maisha yangu,mm ndiye Kiongozi wa maisha yangu.Hilo linaloitwa TAMKO feki naona ni njia tu ya nyie wenyewe kujaribu kuzuia moto wa wanachama wenu,kuzuia nguvu ya umma kuwashughulikia.Lakini Rai yangu nikuwaacha wananchi wasema yale walionayo,acheni nguvu ya Umma izungumze kuhusu mwenendo wa siasa zenu.

Mods nitafurahi mkiondoa huu uongo,uzushi ambao unanihusu wakati sihusiki na haya yanayosemwa.
Nawatakia kazi njema,Naipenda Jf,Nawakubali Mods kwa kazi mnayoifanya licha ya kuwa na changamoto nyingi.
Habib Mchange.

 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
chama kilishakufa kitambo-usihangaike nao, fanya mambo yako tartiiiiiiiiiiiiibu_tuliwaeleza kitambo kuwa you can cheat some for some time but not all the time. wamekuwa wakidhani watu bado wajinga vile vile na nimefurahi kiongozi mmoja jana KAJIPAMBANUA kuwa hata chama kikifa its okey lakini hawapo tayar kuondoka madarakani kwsbb wamewekeza sana-wanajiua kwa ku-ignore kila kitu kwa misingi ya magamba, wasaliti, wacha waondoke na jana kwa mara ya kwanza nimewaona wakimlilia ZZK kuwa yanayotokea ndiyo alikuwa anataka na kwamba CCM they are behind the saga . komaeni tu kama mwanzo sio kujiaminisha kwenye upumbavu kuwa kuna mtu anayekiua chama wakati ni ninyi wenyewe-MCHANGE gonga shughuli zako ACHANA nao hao wanatapatap
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Unahangaika sana kijana.

Mdanganye tu Zitto kwa kumchukulia hela zake huku mafanikio yakiwa sifuri.

Nyie ndiyo mmempaka Zitto kinyesi kabisa na kilichobaki kwake subiri tu maamuzi ya Kamati Kuu ya dharura.

Nasikia ukitoa Tamko la Shinyanga leo unaelekea Tabora.

Nakuhakikishia ni afadhali hiyo hela ya Zitto unayompotezea ukafungue kioski lakini kamwe Chadema haitishwi na matamko ya wahuni...
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Likes
94
Points
145
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 94 145
Mchange mbona unaangaika kihivyo! Wenye akili zetu tunajua kwamba upo kwenye "biashara" zako Zanzibaaaar! Maana huku bara biashara hizo hazilipi. Wanakuonea gere tu mwaya. Msalimie huyo Kaka Mwarabu.
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Poleni bwana mchange,ila ukweli unauma.

R.I.P MM(Zitto Kabwe) Dhambi ya usaliti ikutafune hadi ikufilisi wewe na familia yako(baba yako,mama yako,mchumba wako,mtoto wako,kaka,dada na wadogo zako pamoja na ukoo wako na wale wote wanao kusuport) katika kazi yako ya kumsaliti mtanzania aliye kuamini na kukuthamini ili uje umkombe kutoka mikoni mwa mafisadi na walaghai wa nchi.
Kwani umeshindwa kuwafikiria japo hata kidogo,kwa wale waliopoteza maisha,kazi,na hata na wale ambao wanaishi maisha magumu kaajili ya kuishabikia chadema kupitia wewe? Eti kwanini umeamua kumuangusha mtanzania kwa vipande vya pesa kuliko kuwathamini watanzania waliokuamini?
toa majibu ya maswali yaliyowashinda wakubwa zako:-
1. kwanini manunuzi yanafanywa na Mbowe badala ya Tender Board
2. kwanini mapato na matumizi yanashindwa kufikishwa kwny vikao halali na hatimye CAG na PAC
3. kwanini uchaguzi inakuwa issue mpaka kugombana na katiba inachakachuliwa
4. vikao halali vilivyoidhinisha ukopeshwaji wa SLAA mahela yote yale
5. Kazi ya MSHUMBUSI ndani ya Chama na malipo yake yaliridhiwa na nani
6. dada wa LISSU, demu wa MBOWE, mtalaka wa SLAA, mtoto wa MTEI, n.k waliopewa Ubunge wa viti maalum kwa misingi ya kujuana
7. kwanini MBOWE anajinasibu kukisaidia Chama halafu anakuja kudai kinyemela kwa riba
8. kwanini mmechakachua katiba halafu mnakomaa na katiba ya nchi
9. michango mbalimbali kwa njia ya bakuli na wahisani inatumika vipi kwsbb ofisi makao makuu na hata mapango ya kanda haieleweki

10.wajumbe endelezeni mengineyo

DEMOKRASIA IPO WAPI?
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Mchange wenye macho wamekusoma. Waungwana tumekuelewa vizuri.
 
Last edited by a moderator:
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,915
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,915 280
Sijui kama tutavuka salama kwenye hili saga. Badala ya kujenga chama tunaendeleza majungu tu. Napenda maccm yatuadhibu mwakani kwenye uchaguzi wa local govt labda tutatia akili. Chama kimekua cha kusononesha sana siku hizi.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Nenda Shinyanga , Diwani aliyekuwa anawatangazia waandishi sasa kachimba anasema yuko kwa DC na wala sio kwenye ile hotel mliyopanga kutolea tamko......waandishi wana hofu mbona hawaambiwi tamko wapi muda wa news room unaishia .......
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,912
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,912 280
Nimeona niianzishie uzi haya majibu yangu baada ya kuona upotoshaji usiokuwa na mithili.


WANA JF na UONGOZI wa JF,

Kwanza kabisa poleni na mchakato mzima wa kujadiliana hapa Jf mambo kadha wa kadha yanayoendelea kwenye nchi yetu na hata nje ya nchi.

Naomba sana Uongozi wa jamiiforum na Great Thinkers wote muachane,muondoe upuuzi kama huu wa watu kutumia jina langu kujikinga na kile walichokichokonoa wao wenyewe.

Mimi sipo huko Shinyanga wala sijawahi kuwa MWANZA kwa kipindi cha siku za hivi karibuni, na kama yupo mwenye uthibitisho wa mimi kuwa huko auweke hapa,

kwa sasa nipo bize na mambo yangu hapa Zanzibar.Sina muda huo wa kudeal na siasa za CHADEMA au chama chochote kwa sasa.

Sina muda wa kusaidia mvua kunyesha wakati wingu limeshatanda na matone ya mawe yameshaanza kushuka.

Poleni sana wanaCHADEMA wenzangu kwa yote yanayoendelea, Ni mavuno ya mbegu tulizozipanda wenyewe,

Hivyo basi nakanusha na ninatoa Onyo kali sitaki kabisa kabisa kuhusishwa kwenye mambo ya hovyo hovyo kama haya.

Sina msemaji kwenye maisha yangu,mm ndiye Kiongozi wa maisha yangu.Hilo linaloitwa TAMKO feki naona ni njia tu ya nyie wenyewe kujaribu kuzuia moto wa wanachama mliouwasha wenyewe.

kama tunatumiaga nguvu ya umma kuwashuhurikia CCM, tusijaribu kuzuia nguvu ya umma kutushughulikia sisi wenyewe.

Lakini Rai yangu nikuwaacha wananchi wasema yale walionayo,acheni nguvu ya Umma izungumze kuhusu mwenendo wa siasa zetu.

Mods nitafurahi mkiondoa huu uongo,uzushi ambao unanihusu wakati sihusiki na haya yanayosemwa.

Naomba muunganishe majibu yangu haya na huyo mtoa mada ili wanaJf watambue sihusiki na hiki kinachoandikwa hapa,na mwenyeushahidi aulete hapa hadharani.

Nawatakia kazi njema,Naipenda Jf,Nawakubali Mods kwa kazi mnayoifanya licha ya kuwa na changamoto nyingi.
Habib Mchange.

0762178678
Vijana mnafanya siasa za kinafiki.


Jana ulikua Mwanza kwenye Tamko la Gwanchele unasema hauhusiki
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Sijui kama tutavuka salama kwenye hili saga. Badala ya kujenga chama tunaendeleza majungu tu. Napenda maccm yatuadhibu mwakani kwenye uchaguzi wa local govt labda tutatia akili. Chama kimekua cha kissenge sana siku hizi.
Matusi ya nini jukwaani? Ukiona hakifai
Unahamia chama kinachokufa. Matusi si mbadala tafuta chama mbadala kwako
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Vijana mnafanya siasa za kinafiki.


Jana ulikua Mwanza kwenye Tamko la Gwanchele unasema hauhusiki
sio unafiki-kama ni unafiki hata wewe pia ni mnafiki mkubwa sana-mara ngapi huwa unakana uliyoyasema
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Hawa jamaa SIFURI kabisa.

Harusi njema mdau...
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Matusi ya nini jukwaani? Ukiona hakifai
Unahamia chama kinachokufa. Matusi si mbadala tafuta chama mbadala kwako
wakiondoka mnaaaanza kulia na kuwaita masalia-MBONA KAULI ZENU ZA KISHUJAA ZINAPOTEA
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Likes
94
Points
145
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 94 145
Mchange wenye macho wamekusoma. Waungwana tumekuelewa vizuri.
Kweli wenye akili tumemwelewa anachokifanya sasa. Maana kwa akili zake fupi, kufikiri kwamba angeweza kuiua Chadema ni sawa na mtu kubeba wembe eti kwenda kukatia mti wa Ubuyu. Bora alivyoamua kuanzisha biashara yake Zanzibaaar! Maana anachotumia ni chake mwenyewe. Usikate tamaa Mchange, kwa kuwa elimu mwenzangu hukupata, ila kun.du mungu amekujaalia ooh, zidisha juhudi katika kumwaga radhi, kwani mtaji ulio nao na nduku lako mwenyewe eehe!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,250,680
Members 481,436
Posts 29,741,602