CHADEMA Sasa Kuongoza Halmashauri zote zilizo chini yake kutumia ilani yake

  • Thread starter Mwanahabari Huru
  • Start date

M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,095
Likes
18,564
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,095 18,564 280
Sawa kabisa.
Na hilo walipaswa walifanye toka awali.
 
sirluta

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
6,143
Likes
1,505
Points
280
sirluta

sirluta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
6,143 1,505 280
Wana hela co?
 
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,953
Likes
2,652
Points
280
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,953 2,652 280
mimi nasubiri huo utekelezaji hasa DSM ambako meya wa hili jiji amepotelea sijui wapi mungu wangu....na sijui watatimiza vipi hiyo ilani chini ya mhe.makonda..
 
gungele

gungele

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
1,668
Likes
1,234
Points
280
Age
34
gungele

gungele

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
1,668 1,234 280
kwan katiba inasemaje kuhusu hili?
 
INGENJA

INGENJA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
4,985
Likes
3,584
Points
280
INGENJA

INGENJA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
4,985 3,584 280
jambo lakuungwa mkono sana maana tukindelea na hiki kivuli cha vyama vingi wakati ccm anajifanya dominant wa game kwakutumua katiba ya chama kimoja ambayo mpaka sasa mteule wa ccm amegoma kufanya maamuzi yakuwa na katiba mpya!!
 
MLAU

MLAU

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2007
Messages
4,699
Likes
3,269
Points
280
MLAU

MLAU

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2007
4,699 3,269 280
CHADEMA kuongoza kwa Ilani ya chama ktk Halmashauri wanazoziongoza nadhani Kikatiba ni ngumu ktk utekelezaji wake.

Labda kama yatafanyika mabadiliko ndani ya Katiba.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,564
Likes
34,043
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,564 34,043 280
Mbowe na Mzee wa Upako wanafanana aina ya Wafuasi walionao.

Mtendaji Mkuu wa Halmashauri ni Mkurugenzi wa Halmashauri ambae kateuliwa na Rais na kakabidhiwa Ilani ya CCM na Mafungu yote yanapita kwake Kazi ya Baraza la Madiwani ni kuidhinisha Bajeti si Malipo
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
15,093
Likes
15,004
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
15,093 15,004 280
Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA, wamesema watatumia ilani yao kuongoza halmashauri zilizo chini yake kwani kutumia ya CCM ni kufifisha uhai wa chama
Ilani ya Chadema siijui na sijawahi kuiona wala kuisikia popote maana hata kipindi cha uchaguzi walikuwa wakinadi kuwa watu wachague Ukawa aliyewahi ona ilani ya Ukawa atuwekee hapa
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
14,032
Likes
31,834
Points
280
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
14,032 31,834 280
Mbowe na Mzee wa Upako wanafanana aina ya Wafuasi walionao.

Mtendaji Mkuu wa Halmashauri ni Mkurugenzi wa Halmashauri ambae kateuliwa na Rais na kakabidhiwa Ilani ya CCM na Mafungu yote yanapita kwake Kazi ya Baraza la Madiwani ni kuidhinisha Bajeti si Malipo
pole sana sasa kinakuwewesesha nini tulia tuje na Ilani yetu
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
15,093
Likes
15,004
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
15,093 15,004 280
Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA, wamesema watatumia ilani yao kuongoza halmashauri zilizo chini yake kwani kutumia ya CCM ni kufifisha uhai wa chama
Ilani ya Chadema siijui na sijawahi kuiona wala kuisikia popote maana hata kipindi cha uchaguzi walikuwa wakinadi kuwa watu wachague Ukawa aliyewahi ona ilani ya Ukawa atuwekee hapa.Ukawa waliendesha kampeni za Ukawa bila kuwa na ilani yaani matapeli wa kutupwa
 
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
3,861
Likes
1,754
Points
280
Age
49
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
3,861 1,754 280
Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA, wamesema watatumia ilani yao kuongoza halmashauri zilizo chini yake kwani kutumia ya CCM ni kufifisha uhai wa chama
Ni mambo yasiyowezekana. Fedha zinatolewa kwa kuzingatia Ilani ya Chama Tawala. Labda watoe mifukoni mwao! Naona ni kwa kiwango gani hiki Chama kisivyoelewa uendeshaji wa Nchi
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
16,170
Likes
27,806
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
16,170 27,806 280
mimi nasubiri huo utekelezaji hasa DSM ambako meya wa hili jiji amepotelea sijui wapi mungu wangu....na sijui watatimiza vipi hiyo ilani chini ya mhe.makonda..
Meya wa Jiji unamlinganisha na mcheza show wa Dar.
 
Foundation

Foundation

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,455
Likes
263
Points
180
Foundation

Foundation

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,455 263 180
Ilani ya Chadema siijui na sijawahi kuiona wala kuisikia popote maana hata kipindi cha uchaguzi walikuwa wakinadi kuwa watu wachague Ukawa aliyewahi ona ilani ya Ukawa atuwekee hapa.Ukawa waliendesha kampeni za Ukawa bila kuwa na ilani yaani matapeli wa kutupwa
Ipo kwenye tovuti ya CHADEMA, nenda kaisome.
 
Kipigi

Kipigi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
766
Likes
235
Points
60
Kipigi

Kipigi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
766 235 60
Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA, wamesema watatumia ilani yao kuongoza halmashauri zilizo chini yake kwani kutumia ya CCM ni kufifisha uhai wa chama
Na wasisahau kutumia vyanzo vyao vya mapato ikiwemo mkurugenzi wao, na mumtafutie mshahara wake, msisahau pia kutafuta majengo yenu ya serikali za majimbo
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,452