Chadema ongezeni kipato kwa kuyafanya haya: | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ongezeni kipato kwa kuyafanya haya:

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHEMPO, Aug 17, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kufanya utafiti mdogo,nikagundua kuwa rangi za chadema zinapendwa sana na watu,hivyo napenda chadema watafute kiwanda hata nnje ya nchi.kituzalishie product zenye rangi za chadema,halafu ziuzwe kwa watanzania kama namna ya kuongeza mapato ya chama...napendekeza kuwa bidhaa hizo ziwe na ubora wakutosha kama chama chetu kilivyo bora
    tunaweza anzia na
    1,kofia
    2.tshirt
    3.kalam
    4.daftar
    5,kanga
    6.nakazalika
    nawasilisha kwa viongozi wa chadema ,ikumbukwe kuwa bithaa hizo zitatusaidia kujitangaza
     
  2. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    KUSAFISHA CHAMA KWANZA NDIO MTAJI MZURI ZAIDI KWA WAKATI HUU.................. But wazo lako naliunga mkono pia
     
  3. IsayaMwita

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,123
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni wazo zuri sana, ila kwa sasa chama kito kwenye transition to take off, ccm wanahaha kukiuwa chama chetu kwa propaganda chafu(udini, ukabila na fujo), nadhani unakumbuka tumepewa mwaka mmoja na mzee WASIRA, kwa sasa tujielekeze kukinusulu chama chetu, hii ni pamoja na wewe kuwa mbele kueleza sera zetu huku ukipinga hila zozote zinazohusishwa na chama chako, ww wajua kuwa CCM kwa sasa hawalali, pull ua socks, mungu wetu atasimama ma watz wanyonge na maskini, CCM Wanajivuna kwa kuwa na pesa na dola,
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,506
    Trophy Points: 280
    System alert!!!!!!!
    Virus atack.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Umesahau Magwanda mkuu.
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    me too.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    CCM wana stress
     
  8. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umesema sana mkuu,nakuunga mkono 100%
     
  9. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    ni wazo zuri tena sana.......
     
  10. M

    Mboganyiru Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Siasa bwana! "Our greatest enemy ever" Hasa Africa.
     
Loading...