Chadema ombi maalumu msi-generalise sie wana ccm | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema ombi maalumu msi-generalise sie wana ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JF-MBUNGE, Jul 15, 2012.

  1. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani wapenzi na wanachama wa chadema...tunaomba MICHANGO YENU NA HOJA ZENU MSIWE MNATUJUMUHISHA WANA CCM WOTE TAFUTENI JINA AU JINSI YA KUWA MNAWAELEZA HAO WANA CCM AMBAO WANAENDA KINYUME NA CCM ILIYOANZISHWA NA BABA WA TAIFA NYERERE NA BA MDOGO WA TAIFA KARUME.

    NASEMA HIVYO MAANA TUPO CCM WENGI TUU TUNAFIKIRI NA KUTAKA NCHI YETU IENDESHWE VIZURI KAMA NINYI LKN KUNA BAAZI YA WENZETU NDIO WANAKWENDA NDIVYO SIVYO.

    WAMEKUWA WATAFTA VYEO NA SIO WATUMIKIAJI WA WANANCHI KAMA ILIVYOKUWA KWA WAASISI WETU..

    ZAMANI KIJANA WA CCM ALIKUWA MSTARI WA MBELE KUTETEA TAIFA HUKU AKITEMBEA KWA MIGUU SIKU HIZI VIJANA WAMEGEUKA KUPAMBANA KWENYE MEDIA NA MAJUKWAANI KWA KUTEMBEA KWA V8 HUKU WAKITUHAMASISHA SIE WANA CCM SAFI MA GREEN GUARD TULIOJITOLEA KUKITUMIKIA CHAMA KAMA MAKAMANDA TOKATOANE MENO NA KUUANA.

    NAZANI CDM MTABADILIKA KUTUJUMUISHA WOTE
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Here we go!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,486
    Likes Received: 1,850
    Trophy Points: 280
    Tatizo ccm imeshaanza kupractise kuwa chama cha upinzani kwa mbinu chafu!Mmeua wana chadema sana,mkaona mbinu hiyo hamfanikiwi sasa mnajitoa kafara ili cdm ionekane vibaya!NAKUHAKIKISHIA HAKUNA MTANZANIA MWENYE KUITAKA CCM KWA SASA,ISIPOKUWA ANAYEPATA riziki toka ccm
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Kwan CCM ni baba yako? Si uende huko walipo wenzako?
     
  5. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,266
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    You have only one option. Hamia kwenye upande wa haki, toka kwenye matope ya udhalimu. Kwataarifa yako. Sita na mwakembe wanastori kama zako lakini tuwavutie muda kidogo utaona.
     
  6. b

    bdo JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,679
    Likes Received: 1,560
    Trophy Points: 280
    samaki mmoja akioza wote wameoza ndg
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,970
    Likes Received: 9,820
    Trophy Points: 280
    don panic mwingulu you have lost
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,970
    Likes Received: 9,820
    Trophy Points: 280
    Usilalamike chukua hatua!
     
  9. b

    bdo JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,679
    Likes Received: 1,560
    Trophy Points: 280
    samaki mmoja akioza wote wameoza ndg
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Sasa na we JF-MBUNGE kwani chama ni ukoo?
    Kama inakuuma hamia chadema ukaungane na wapambanaji
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mwigulu you screwed
     
  12. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Nilijua swali hili lingekuja tuuu...!na pia nilijua swala la kuwa hakuna mwanaCCM ambaye hana maslahi binafsi aliyepo CCM sasa. na majibu ya haya ni simple....

    Bado wanachama wengi sana wa CCM tupo ndani ya chama chetu bila maslahi binafsi kwa sababu tu tunaamini na ndio ilivyo bila msingi mzuri wa nchi yetu aliowekwa na viongozi makini wa CCM nchi yetu itaayumba.

    Hivyo basi narudia tena hivyo basi...kwa aliyeuliza swali tunafanya nn huku....kma unafatilia vzr siasa za nchi yetu jibu la hili lipo wazi sn...CDM ambao mnalilia ustawi wa nchi yetu walinena kuna wana CCM....ngiii tena hadi viongozi wameomba kujiung......aa...utajza mwenyewe watu wanasubiri waone kama haya yanayonenwa mabadiliko ya CCM ni kweli au basi tuu ni usanii unaendelea asante sn sn
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nikiona hii rangi na hii sura tumbo linauma

    [​IMG]
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,486
    Likes Received: 1,850
    Trophy Points: 280
    lazima asimamie mali ya urithi wa baba aliyomuachia!hiyo ni kampuni yao aende wapi?
     
  15. theHAVARD_product

    theHAVARD_product JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    kwan ww ni nan yako??!!!fata ushauri wa mwenzako..kilaza ww:yawn:
     
  16. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,117
    Likes Received: 2,109
    Trophy Points: 280
    Sawa kaka. Generally speaking ccm is mediocre specifically speaking ccm is mediocre.
     
  17. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  18. c

    chama JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama ile ya baba mkwe!

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  19. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,421
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ndugu katika Bwana sikuoni kama uko sahihi ina maana UZINZI wa SILAA tuelezee UMMA kwamba wanachadema wote ni WAASHERATI
     
  20. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Woote mnasuburi u-DC tu
     
Loading...