Chadema nimeshindwa waelewa

edwayne

JF-Expert Member
Apr 5, 2013
4,781
2,000
Kuhusu sakata la Ben saa8 nimeshindwa elewa kuwa Chama cha chadema kinamawasiliano baina ya viongozi huku bavicha wapo busy na hashtag mbowe anasema ametekwa na kubenea amesema amejificha. Nashindwa elewa Kuna nini baina ya Hawa viongozi. Chadema mkitaka kurudi kwenye chart bora mlalamikie maswala ya ukosefu waajira vijana tutawaunga mkono ila naona mpo busy na mambo sijui uchwara Mara free lema wakati watu hatuna ajira.. mngepigania Kuhusu ajira watu wangeshiriki ukuta
 

dibk

JF-Expert Member
Jun 26, 2013
420
500
Kuhusu sakata la Ben saa8 nimeshindwa elewa kuwa Chama cha chadema kinamawasiliano baina ya viongozi huku bavicha wapo busy na hashtag mbowe anasema ametekwa na kubenea amesema amejificha. Nashindwa elewa Kuna nini baina ya Hawa viongozi. Chadema mkitaka kurudi kwenye chart bora mlalamikie maswala ya ukosefu waajira vijana tutawaunga mkono ila naona mpo busy na mambo sijui uchwara Mara free lema wakati watu hatuna ajira.. mngepigania Kuhusu ajira watu wangeshiriki ukuta
Kwan cdm ndo wanatoa ajira za serikal?
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,777
2,000
Kuhusu sakata la Ben saa8 nimeshindwa elewa kuwa Chama cha chadema kinamawasiliano baina ya viongozi huku bavicha wapo busy na hashtag mbowe anasema ametekwa na kubenea amesema amejificha. Nashindwa elewa Kuna nini baina ya Hawa viongozi. Chadema mkitaka kurudi kwenye chart bora mlalamikie maswala ya ukosefu waajira vijana tutawaunga mkono ila naona mpo busy na mambo sijui uchwara Mara free lema wakati watu hatuna ajira.. mngepigania Kuhusu ajira watu wangeshiriki ukuta
Kuwaelewa chadema lazima Uwe na akili kubwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom