Chadema ni chama pekee chenye uwezo wa kuleta mapinduzi ya kimaendeleo


J Mbungi

Senior Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
185
Likes
16
Points
35

J Mbungi

Senior Member
Joined Nov 23, 2010
185 16 35
Naam!

Mimi ni mfuatiliaji wa mada mbali mbali zinazo jadiliwa hapa jamvini..Kwa kweli nimekuwa na amasika muno na mimi kutoa mchango wangu.

Naamini CHADEMA ni chama pekee chenye uwezo wa Kuleta mapinduzi ya kimaendeleo katika nchi hii.

Kwa taarifa yenu, hawa watu wa CCM,wamejenga system ambayo haiwezi kuruhusu maendeleo ya watu ambao hawako katika system yao.

La msingi ni Chama kujipanga vizuri,kuondoa hao mamluki(ambao wapo wengi tu) wamepenyezwa na CCM baada ya Kuona Chama kina imarika kila kukicha,ili waweze kukidhoofisha.
 

PPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
839
Likes
3
Points
35

PPM

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
839 3 35
Naam!

Mimi ni mfuatiliaji wa mada mbali mbali zinazo jadiliwa hapa jamvini..Kwa kweli nimekuwa na amasika muno na mimi kutoa mchango wangu.

Naamini CHADEMA ni chama pekee chenye uwezo wa Kuleta mapinduzi ya kimaendeleo katika nchi hii.

Kwa taarifa yenu, hawa watu wa CCM,wamejenga system ambayo haiwezi kuruhusu maendeleo ya watu ambao hawako katika system yao.

La msingi ni Chama kujipanga vizuri,kuondoa hao mamluki(ambao wapo wengi tu) wamepenyezwa na CCM baada ya Kuona Chama kina imarika kila kukicha,ili waweze kukidhoofisha.
Hilo linafahamika, kampeni zimeisha, kinachotakiwa kila mtu kwa wakati wake, anapotoka mjini AU kijijini awaeleze wananchi kwa nini tunahitaji kuwa na chama cha upinzani chenye nguvu kwa ajili ya maendeleo ya Taifa kwa ujumla. Hii peke ndiyo itasaidi kumng'oa fisadi CCM
 

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,077
Points
280

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,077 280
Tunahitaji kujipanga ikiwezekana kila mmoja wetu anasehemu inaitwa "Home town" au Village, tukiweza kukiwakilisha chama vizuri huko, naimani ujumbe utafika mapema zaidi na tutapiga hatua kubwa. Na wakati wa chaguzi za serikali mitaa ndo kabisaa inatakiwa tuhakikishe tunavuna kila sehemu.
 

Forum statistics

Threads 1,204,777
Members 457,453
Posts 28,169,913