Chadema ni chama cha kitaifa


nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Kwa idadi ya viti vilivyochukuliwa na CHADEMA mpaka sasa kwenye uchaguzi mkuu 2010 na kwa kura za uraisi atakazopata Dk.Slaa nina matumaini CHADEMA wataongeza wabunge wengi wa viti maalum na hivyo CHADEMA kuwa na wabunge wengi katika bunge lijalo la 2010 - 2015.

Mimi nawashukuru sana CHADEMA chini ya MBOWE,ARFI,SLAA,ZITTO ,MNYIKA,wabunge wa bunge lililopita na wanachama wote wa CHADEMA kwa kufanikiwa kukiuza chama kwa wananchi na wananchi kuweza kukikubali CHADEMA na kuwa chama KIKUU cha USHINDANI Tanzania.


Kwa viti vya Ubunge na Udiwani ilivyopata hadi sasa katika uchaguzi mkuu 2010 wa Tanzania,CHADEMA imeweza kufuta ule UVUMI uliokuwa ukienezwa na CCM kuwa ni chama cha kikabila.

Mimi nasema hivi CHADEMA SIO chama cha kikabila BALI ni chama cha Umma wa KITANZANIA kinachoamini katika Nguvu ya umma.

Kwa mujibu wa matokeo mpaka naandika thread hii CHADEMA imeweza kupata viti vya Ubunge katika mikoa ifuatayo

ARUSHA,MWANZA,DAR ES SALAAM,RUKWA,RUVUMA ,SHINYANGA,KILIMANJARO,KAGERA,KIGOMA,MBEYA ,MOROGORO na IRINGA.Hii ni mikoa ya Kanda zote za Tanzania isipokuwa kanda ya kati na Visiwani Zanzibar.

CHADEMA NI CHAMA CHA KITAIFA NA WALA SIO CHAMA CHA UPANDE MMOJA TU WA KASKAZINI.MUNGU IBARIKI TANZANIA,MUNGU IBARIKI CHADEMA,MUNGU WABARIKI WATANZANIA WAENDELEE KUISUPPORT CHADEMA.AMEN
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,905
Likes
32,642
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,905 32,642 280
well said
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Kwa idadi ya viti vilivyochukuliwa na CHADEMA mpaka sasa kwenye uchaguzi mkuu 2010 na kwa kura za uraisi atakazopata Dk.Slaa nina matumaini CHADEMA wataongeza wabunge wengi wa viti maalum na hivyo CHADEMA kuwa na wabunge wengi katika bunge lijalo la 2010 - 2015.

Mimi nawashukuru sana CHADEMA chini ya MBOWE,ARFI,SLAA,ZITTO ,MNYIKA,wabunge wa bunge lililopita na wanachama wote wa CHADEMA kwa kufanikiwa kukiuza chama kwa wananchi na wananchi kuweza kukikubali CHADEMA na kuwa chama KIKUU cha USHINDANI Tanzania.


Kwa viti vya Ubunge na Udiwani ilivyopata hadi sasa katika uchaguzi mkuu 2010 wa Tanzania,CHADEMA imeweza kufuta ule UVUMI uliokuwa ukienezwa na CCM kuwa ni chama cha kikabila.

Mimi nasema hivi CHADEMA SIO chama cha kikabila BALI ni chama cha Umma wa KITANZANIA kinachoamini katika Nguvu ya umma.

Kwa mujibu wa matokeo mpaka naandika thread hii CHADEMA imeweza kupata viti vya Ubunge katika mikoa ifuatayo

ARUSHA,MWANZA,DAR ES SALAAM,RUKWA,RUVUMA ,SHINYANGA,KILIMANJARO,KAGERA,KIGOMA,MBEYA ,MOROGORO na IRINGA.Hii ni mikoa ya Kanda zote za Tanzania isipokuwa kanda ya kati na Visiwani Zanzibar.

CHADEMA NI CHAMA CHA KITAIFA NA WALA SIO CHAMA CHA UPANDE MMOJA TU WA KASKAZINI.MUNGU IBARIKI TANZANIA,MUNGU IBARIKI CHADEMA,MUNGU WABARIKI WATANZANIA WAENDELEE KUISUPPORT CHADEMA.AMEN
Waliokuwa wanasema vingine walikuwa na lao jambo na walifanya hivyo kuhofia nguvu za hoja zake wakati wao hawana hoja bali ile ya kuwaibia na kuwafukarisha Watanzania. Mapambano sasa yanaendelea kukiimarisha katika kila wilaya na mkoa.
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
35
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 35 135
Morogoro nani kashinda?

Hizi ni rasha rasha, mvua ni 2015.
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
6
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 6 135
Morogoro nani kashinda?

Hizi ni rasha rasha, mvua ni 2015.
sijiwi kama amithibitishwa lakini ni Prof Mlambiti alikuwa anaongoza huko Ulanga Mashariki.
 
E

Epifania

Senior Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
133
Likes
0
Points
0
E

Epifania

Senior Member
Joined Oct 18, 2010
133 0 0
Huu ni mwanzo tuu, tunawasihi sana ndugu zetu mliopewa dhamana ya kutuwakilisha msimu huu mkaongeze chachu ya kweli, tunaamini kabisa kuwa CHADEMA itakuwa na wawakilishi katika kila mkoa wa Tanzania Bara na visiwani msimu ujao. Sisi tuko nyuma yenu. Jipangeni na msiende tusaliti tafadhali.
 
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
605
Likes
196
Points
60
J

Jenifa

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
605 196 60
ukitaka kuona ukabila angalia majina ya wale watakaoteuliwa viti vya wanawake. kura zivunwe mbeya kigoma mwanza iringa lakini ubunge kilimanjaro na arusha
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,043
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,043 280
Mimi nasema hivi CHADEMA SIO chama cha kikabila BALI ni chama cha Umma wa KITANZANIA kinachoamini katika Nguvu ya umma.
Hizi ni propoganda chafu za CCM ambayo imefilisika kisiasa na kiitikadi kabisa
 
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2009
Messages
731
Likes
3
Points
35
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2009
731 3 35
wamesema vyema
msijidanganye hamna chama chenye ukabila bali undugu
hata wewe ukipata ulaji una kula kwanza na ndugu au washikaji
 

Forum statistics

Threads 1,250,638
Members 481,436
Posts 29,740,126