CHADEMA na watanzania wote washington dc, maryland, virginia kuaga 2012 pamoja


B

baajun

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2012
Messages
200
Points
0
Age
48
B

baajun

JF-Expert Member
Joined May 19, 2012
200 0
View attachment 75095View attachment 75095View attachment 75095View attachment 75095View attachment 75095

CHADEMA na watanzania wote Washington DC, Maryland, Virginia na east coast kuaga 2012 pamoja. Ni kukutana kwa ajili ya holiday season, kujadili yanayo jili nyumbani na kwenye mazingira yetu. Mtu yeyote anakaribishwa bila kujali itikadi wala imani yake. CHADEMA HAIBAGUI, IPO KWA KUTENGENEZA MSHIKAMANO ZAIDI, ESPECIALLY KWA NCHI AMBAZO TUPO ZA WATU. WATANZANIA KARIBUNI TUSHIRIKIANE KWENYE SHEREHE HII.
 
mchuziwanyoka

mchuziwanyoka

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
374
Points
170
mchuziwanyoka

mchuziwanyoka

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
374 170
inafuraisha kama mmetambua kuwa ndio
 

Forum statistics

Threads 1,285,937
Members 494,834
Posts 30,879,725
Top