CHADEMA na ACT Wazalendo ni wanafiki sana tunahitaji chama kipya cha siasa

Etwege

JF-Expert Member
Jul 4, 2018
3,502
2,000
Akiwa Mkuu wa Mkoa wa DSM, CHADEMA walimchafua sana Makonda na kumsingizia mambo mengi.

Ugaidi,Uuaji, utesaji n.k tena walienda mbali na kumhusisha na dhulma kubwa kubwa,rushwa na upigwaji risasi wa Tundu Lissu.

CHADEMA waliuaminisha Umma kuwa Makonda atakuja shtakiwa kwa makosa yake lukuki kwa namna ambavyo waliyatanabaisha. Nmesubiria kusikia hata kesi moja dhidi ya Makonda kuhusiana na Shutma hizo. Mpaka leo kimya.

Hii inaonesha Makonda alichukiwa na kuonewa sana na Chadema. Huyu jamaa ndo alikuwa punching bag ya Chadema. Baada ya kutokuwa Mkuu wa Mkoa imeonekana kumbe hakuwa a makosa yoyote yale. Issue ilikuwa ni Ukuu wa Mkoa.

Natoa wito Chadema kumwomba Radhi Makonda Paul na kuahidi kuwa hawatarudia tena tabia hizo za kuchafua watu.​

20211028_123608.jpg
 

kamjabari

JF-Expert Member
Mar 20, 2017
793
1,000
Hivi Bashite anaweza kusafishika kiulahisi hivi ukilinganisha na matendo yake yale ??

Ninani asije jua maovu ya Makonda?
Wewe mwandishi unakumbuka akifanya Ile ya maziko ya mzee Mengi ?

Je! Shutuma zile mpaka katibu mkuu waccm wakati uleanalalama umesahau kilahisi hivyo ???

Duhh!
 

mngony

JF-Expert Member
Jul 27, 2012
4,565
2,000
Wewe ngoja Makonda akifunguliwa mashtaka ndio akili zako zitakaa sawa
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
10,101
2,000
Wasingekuwa wanapigwa mabomu kwenye mikutano yao, viongozi wake kubambikiwa kesi na kuporwa kura.

Hata Lipumba alishawahi kupigwa mabomu sana na kwenda mahakamani mpaka kuvunjwa mkono na kuibiwa kura zake... Lipumba alishawahi kushinda Urais akaibiwa kura aka za kichina akiwa CUF....au umesahau..

TLP na NCCR mageuzi wakiwa na Lyatonga, Masumbuko lamwai, Mabere Marando nk walishawahi kuchezea mabomu na kukaa sana jela pia na kial aina ya usumbufu...
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
25,993
2,000
Yes, ni lazima CCM tutengeneze chama kikuu cha upinzani ambacho kitafanya kazi bega kwa bega na CCM yetu ili kuwaletea wananchi maendeleo. Badala ya hivi vyama kila kukicha ni chokochoko tu hakuna jema, mara katiba mpya, mara haki za binadamu, mara uchaguzi haukuwa huru na haki, mara tozo si sawa sasa tushike lipi? - hivi uchaguzi ukiwa huru ndiyo utaushiba? ndiyo utapeleka watoto wako shule zuri wakute walimu na madawati, ndiyo utapata maji na umeme vijijini?
 

Noti bandia

JF-Expert Member
May 3, 2020
971
1,000
Demokrasia haiwezi kustawi kwa nchi masikini. Nafikiri nimeeleweka. Bado watu wanatafuta uongozi ili wapate mlo na familia zao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom