Chadema mtasusia uchaguzi au mtashiriki kwa katiba hii inayowaangusha kila chaguzi


kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,775
Likes
5,833
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,775 5,833 280
Kila kiongozi,mwanachama,shabiki na hata wanaotaka kuingia chadema huja na kiki ya katiba,
akiulizwa swali vipi kuhusu kuitoa ccm madarakani jibu huwa rahisi tu aah tatizo ni katiba tu kama itabadilishwa na kupata tume huru ccm itang'oka.

Hata nyalandu kabla ya kuondoka ccm alianza kuwashwa na katiba
akaja na porojo za kutaka kuwasilisha hoja yake binafsi bungeni kuhusu katiba mpya,

Swali je ndugu zetu safari hamtashiriki uchaguzi kwa kua katiba haijabadilishwa

viongozi mbali mbali serikalini wameshasema katiba si kipaumbele chao priority ni kuwaletea wananchi maendeleo na kufufua uchumi wa nchi

Katiba iliopo kama yalivyo malalamiko yenu kua inaipa nafasi zaidi ccm kushinda

Au mtashiriki kwa kua mnajua kila chaguzi mnashindwa kihalili ila tu viongozi wanazuga kuwa wameibiwa!

Katiba ni ile ile tume ni ile ile!

Safari hii hawapumui na wakipumua wanapumulia magerezani!
 
madala mujipa

madala mujipa

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
1,414
Likes
846
Points
280
madala mujipa

madala mujipa

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
1,414 846 280
Hatushiriki ili mtawale na kudhulumu milele kama hamtokufa
 

Forum statistics

Threads 1,251,860
Members 481,917
Posts 29,788,022