Chadema mtakuwa wasindikizaji 2015 na 2020


riro23

riro23

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
537
Likes
366
Points
80
riro23

riro23

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2013
537 366 80
Chadema mtakuwa wasindikizaj katka chaguz mbalimbal labda kama arusha na kilimanjaro watakuwa na nchi yao pekee tofaut na tz hii ILA UKWELI UNAUMA
 
T

TRANQUILITIST

Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
84
Likes
2
Points
15
Age
34
T

TRANQUILITIST

Member
Joined Oct 28, 2012
84 2 15
Kwa hiyo wasiwasi wako nini. Mapovu hayo.
 
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
435
Likes
270
Points
80
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2013
435 270 80
Yaani Chagadema wanadhani wapiga kura ni majuha, sheria zao zina double standards wengine wa kanda ya ziwa wanafukuzwa wenyewe wachaga wakina Lema wanatukana wanavyotaka hakuna wa kuwaonya, wakita yao katiba haufuatwi, hivi leo hii mwenyeji wa Mara, Mwanza Kigoma, Tanga, Pwani, Lindi,MTwara na mikoa yote ambayo si KLM na Arusha kuishabikia Chagadema ni kutojitambua, chama kina wenyewe,
Chadema mtakuwa wasindikizaj katka chaguz mbalimbal labda kama arusha na kilimanjaro watakuwa na nchi yao pekee tofaut na tz hii ILA UKWELI UNAUMA
 

Forum statistics

Threads 1,250,698
Members 481,460
Posts 29,742,061