CHADEMA msiwatumie wajumbe wa CCM kwenye mitaa mnayoiongoza


Mzyondi

Mzyondi

Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
40
Likes
62
Points
25
Mzyondi

Mzyondi

Member
Joined Nov 24, 2016
40 62 25
Chama cha mapinduzi ni chama ambacho kimefanikiwa sana kujijenga kuanzia ngazi ya mjumbe wa nyumba kumi hadi ngazi ya taifa, na kimekuwa kikiwatumia wajumbe wa nyumba kumi wakati wa uchaguzi na hata kwenye shuguli za serikali.

Sasa ili kuwanyoosha au kuwadhibiti wajumbe hao ambao wamekuwa msaada mkubwa kwa CCM nawashauri viongozi wa mitaa wanotokana na CHADEMA wasiwatumie wala kuwatambua wajumbe wote wa CCM kwa kufanya hivyo watakuwa wanangoa mizizi ya CCM kuanzia chini kwa kuwa wajumbe hao hutegemea sasa shilingi elfu mbili wanazotoza kwa kila barua ya utambulisho kwenda serikali ya mtaa, Badala yake wawatumie wajumbe wanaotokana na UKAWA.

Kwa kufanya hivyo kutawezesha kukiimarisha chama kuanzia ngazi ya msingi hali itakayoisaidia CHADEMA wakati wa uchaguzi.

Mahali ambako CCM inaongoza huwatumia wajumbe wake pekee , sasa kwanini CHADEMA na UKAWA mkubali kuwatumia wajumbe wa CCM?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,991
Likes
55,107
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,991 55,107 280
Unawezaje kuwatumia wasiotambulika kikatiba ?

Kazi kubwa ya mjumbe wa nyumba 10 wa ccm ni kushiriki wizi wa kura na kugawa rushwa ya kilo za sukari kwenye eneo lake , 90% hawajui kusona wala kuandika , hivi ni msaada gani watatoa watu wa hivi ?
 
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
6,728
Likes
1,588
Points
280
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
6,728 1,588 280
Unawezaje kuwatumia wasiotambulika kikatiba ?

Kazi kubwa ya mjumbe wa nyumba 10 wa ccm ni kushiriki wizi wa kura na kugawa rushwa ya kilo za sukari kwenye eneo lake , 90% hawajui kusona wala kuandika , hivi ni msaada gani watatoa watu wa hivi ?
Wacha kashfa wewe. Kama ni wajinga kiasi hicho mbona wanawagaraza sehemu tele. Kama mtaa unaongozwa na ukawa halafu wajumbe wa ccm wanatumika hapo nani mjanja nani mjinga.
 
Mzyondi

Mzyondi

Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
40
Likes
62
Points
25
Mzyondi

Mzyondi

Member
Joined Nov 24, 2016
40 62 25
Unawezaje kuwatumia wasiotambulika kikatiba ?

Kazi kubwa ya mjumbe wa nyumba 10 wa ccm ni kushiriki wizi wa kura na kugawa rushwa ya kilo za sukari kwenye eneo lake , 90% hawajui kusona wala kuandika , hivi ni msaada gani watatoa watu wa hivi ?
Ingawa hawatambuliki kikatiba lakini ccm inafanyanao kazi bega kwa bega na hauwezi kuandikiwa barua ya kukutambulisha kwenye taasisi yoyote bila kwenda na barua ya mjumbe kwenye ofisi ya serikali ya mtaa.
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,867
Likes
12,089
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,867 12,089 280
Ndio tatizo la chadema huwa hamfanyi tathmini
Kuna maeneo chadema wameshinda lakini hawana watu! Kura walipewa na watu wa ccm
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,991
Likes
55,107
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,991 55,107 280
Ingawa hawatambuliki kikatiba lakini ccm inafanyanao kazi bega kwa bega na hauwezi kuandikiwa barua ya kukutambulisha kwenye taasisi yoyote bila kwenda na barua ya mjumbe kwenye ofisi ya serikali ya mtaa.
Barua inayotakiwa ni ya serikali za mitaa , siyo ujinga wa mjumbe wa nyumba kumi , labda kama hiyo ofisi unayoisena inahusiana na mambo ya kimila , jaribu kufanya utafiti 90% ya hao wajumbe hawajui kusoma , how can i trust them ?
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,451
Likes
34,118
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,451 34,118 280
Hivi mjumbe wa nyumba kumi ndio kitu gani siku hizi? Haya mambo si yalishaisha na hayapo kisheria?
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Utawala bora hauko hivyo.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Tuna jenga nchi mmoja lazima tushirikiane, mambo ya CCM na CDM hayatatusaidia hata kidogo.
 
Mzyondi

Mzyondi

Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
40
Likes
62
Points
25
Mzyondi

Mzyondi

Member
Joined Nov 24, 2016
40 62 25
Barua inayotakiwa ni ya serikali za mitaa , siyo ujinga wa mjumbe wa nyumba kumi , labda kama hiyo ofisi unayoisena inahusiana na mambo ya kimila , jaribu kufanya utafiti 90% ya hao wajumbe hawajui kusoma , how can i trust them ?
Umesahau ile operesheni Chadema ni msingi iliyohamasishwa nchi nzima? mimi ni mwenyekiti wa msingi (mjumbe) mtaa wa pugu station DSM kwa hiyo nafahamu umuhimu wa hicho nilichoshauri
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Sasa kwanini ccm haizingatii utawala bora kwa kuwatumia wajumbe wa ccm pekee badala ya kuwatumia wa vyama vyote?
This is Africa jombaa, ndiyo maana maendeleo tutasubiri miaka kama 500 hivi. Sisi vyama kwanza nchi baadaye.
 
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
2,908
Likes
2,529
Points
280
Age
49
Mwasita Moja

Mwasita Moja

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
2,908 2,529 280
Mwanzoni walisema Magufuli hawezi sababu tatizo ni mfumo.

Baada ya kuanza kuwatumbua mafisadi wenzao wakasema ni nguvu ya soda.

Baada ya mwaka mzima kuisha huku sindano zikiwaingia kwa kasi ile ile na soda haiishi nguvu, sasa wameanza kupongeza!

Safi sana Yericko, natamani ufipa yote ipokee ubatizo wa moto kama uliopokea wewe na hatimaye kuungana na rais bora kabisa duniani kulijenga upya taifa la Tanzania.
 
Mzyondi

Mzyondi

Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
40
Likes
62
Points
25
Mzyondi

Mzyondi

Member
Joined Nov 24, 2016
40 62 25
Magu ni jipu linalokaribia kuiva , tutalitumbua siku si nyingi 2020 sio mbali
 
N

nyakonga

Senior Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
191
Likes
65
Points
45
N

nyakonga

Senior Member
Joined Aug 1, 2015
191 65 45
Tunaomba Mwenyekiti wa Taifa Mboye atoe agizo la nchi nzima viongozi wa Chadema wasi watambue MABALOZI wa ccm Maana ni Nduli ktk Demokrasia hapa nchini.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,632