CHADEMA msisuse kuibua madhaifu ya CCM na Serikali yake kama yapo, Pamoja tutaijenga nchi yetu

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
40,033
2,000
Ni wazi kuwa baada ya CHADEMA kubakiwa na wabunge 20 tu uwanja wa bunge hautakuwa rafiki sana kwao kutupasha taarifa "nzito nzito" kama ilivyozoeleka.

Hivyo nawashauri CHADEMA kwa haraka watafute njia mbadala za kuhabarisha Umma makandokando ya chama tawala na Serikali yake kama yapo.

Tusisahau kuwa CHADEMA bado ni chama kikuu cha upinzani na vyama vingine vilivyobaki havina historia ya kuikemea CCM na Serikali yake.

Maendeleo hayana vyama!
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
40,033
2,000
Wewe unawashwa sana, nyuzi zako nyingi zinaonyesha kuunga mkono upumbavu wa CCM na Maccm wenyewe sasa unakuja na mpya ya kuitaka CHADEMA kuibua madhaifu ya serikali.
Siasa siyo uadui bwashee.

Anayewashwa ni Robert Amsterdam!
 

Deo Castory

JF-Expert Member
Jun 6, 2018
222
1,000
Kukaa kimya huku Lema na Lisu kutoroka ni mkakati nafikiri. Ndiyo maana imekua cited kama kiashiria cha ukandamizaji demokrasia na USA.

Pia kuna katazo la rais juu ya nani anatakiwa afanye mikutano ya kisiasa na wapi. Hivyo unachokitaka kuwezekana siyo leo.
 

Mromboo

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
2,436
2,000
Mmeshaanza kuona umuhimu wa magunzi. Tatizo ni kuwa mmeshachelewa.
Kule kwetu tunatumia magunzi kuwashia pasi za kienyeji maana umeme haujafika au pengine umekatika. Sasa nguo zimejikunja na umeme hakuna wanaanza kutafuta magunzi wakati waliyatukana sana kipindi umeme unawaka. Sasa wasubiri tena luku ikate na hela hawana mfukoni ndo watajua umuhimu wa magunzi. Mkaa nao umepigwa ban.
 

nguruka wa kig0ma

JF-Expert Member
Jan 16, 2020
1,697
2,000
Ni wazi kuwa baada ya Chadema kubakiwa na wabunge 20 tu uwanja wa bunge hautakuwa rafiki sana kwao kutupasha taarifa "nzito nzito" kama ilivyozoeleka.

Hivyo nawashauri Chadema kwa haraka watafute njia mbadala za kuhabarisha Umma makandokando ya chama tawala na serikali yake kama yapo.

Tusisahau kuwa Chadema bado ni chama kikuu cha upinzani na vyama vingine vilivyobaki havina historia ya kuikemea CCM na serikali yake.

Maendeleo hayana vyama!
Damu mlizomwaga zimeanza kuwalevya, tutasikia mengi
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
26,038
2,000
Ni wazi kuwa baada ya Chadema kubakiwa na wabunge 20 tu uwanja wa bunge hautakuwa rafiki sana kwao kutupasha taarifa "nzito nzito" kama ilivyozoeleka.

Hivyo nawashauri Chadema kwa haraka watafute njia mbadala za kuhabarisha Umma makandokando ya chama tawala na serikali yake kama yapo.

Tusisahau kuwa Chadema bado ni chama kikuu cha upinzani na vyama vingine vilivyobaki havina historia ya kuikemea CCM na serikali yake.

Maendeleo hayana vyama!
Miaka mitano ijayo ni CCM peke yenu,tunaisubiri kwa hamu kubwa Tanzania kama uraya na Arusha kama karufonyia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom