CHADEMA msisahau move yenu ya kwenda kufungua matawi vijijini

Jotu

JF-Expert Member
May 8, 2012
441
500
Kwanza nianze kwa kusema kuwa mimi si mwanachama wa chadema na sitajiunga nacho kwa nature ya kazi yangu.lakini nakipenda chama.

Harakati za UKAWA naziunga mkono kikamilifu lakini ziende sambamba na kuongeza wanachama. Kuwe na lengo kuandikisha idadi fulani ya wanachama kwa mwaka.

Move ya Chadema kufungua matawi na kuandikisha wanachama wapya ilikuwa tishio kwa CCM. Hivi sasa Kinana and his team have copied that move.

Kuongeza wanachama hata kama ni wawili ni maendeleo makubwa sana kwa chama. Sidhani kama kwa sasa chama kinaongeza wanachama.

Mi naona mkakati wa kufungua matawi na kuongeza wanachama ni extremly important. Pamoja na ukawa shughuli hiyo iendelee kwa kutumia makamanda wengine.

Nawasilisha
 

Communist

JF-Expert Member
Jun 1, 2012
5,392
2,000
Aisee jamaa wamejisahau, nimeona hapa Morogoro. Chademe Msingi imekufa kabisa. Uongozi wa wilaya haufanyi kazi bila ruzuku. Tabu tupu.
 

gsu

JF-Expert Member
Apr 28, 2014
3,463
1,225
chadema hawana mpango na vijijini wao wanakula chapati mjini tu.
 

gsu

JF-Expert Member
Apr 28, 2014
3,463
1,225
chadema ni genge la walaghai kama mnavyojua walaghai hawana nafasi vijijini wao wafanye ulaghai wao mjini ambako ndiko watu huishi kwa ujanjaujanja kama wanavyofanya chadema.
 

Communist

JF-Expert Member
Jun 1, 2012
5,392
2,000
chadema ni genge la walaghai kama mnavyojua walaghai hawana nafasi vijijini wao wafanye ulaghai wao mjini ambako ndiko watu huishi kwa ujanjaujanja kama wanavyofanya chadema.
Hivi unasema kweli au unawachokoza tu.
 

bujash

JF-Expert Member
Aug 9, 2013
3,468
0
chadema ni genge la walaghai kama mnavyojua walaghai hawana nafasi vijijini wao wafanye ulaghai wao mjini ambako ndiko watu huishi kwa ujanjaujanja kama wanavyofanya chadema.

lumumba wamekusikia kachukue buk 7 zako fic maji wewe!
 

Mhabarishaji

JF-Expert Member
Oct 5, 2010
1,005
2,000
Kwanza, Katiba Mpya! Pili, Katiba Mpya! Tatu, Katiba Mpya! Nne, Katiba Mpya! Tano, Katiba Mpya! Sita, Katiba Mpya! Saba, Katiba Mpya!!!!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom